ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,494

Mass Effect3 DLC ใหม่ Leviathan

Leviathan ค้นหารากเหง้าของ The Reaper ใน Mass Effect
    ข่าวคุณภาพจาก : ChitChat.in.th

Leviathan เป็น DLC สำหรับเนื้อเรื่องแบบเล่นคนเดียวตัวใหม่ของ Mass Effect 3 ที่มีตัวละครใหม่เข้ามาในเนื้อหาที่มีการนำเสนอชวนให้ติดตามมากขึ้น อาวุธที่มีพลังรุนแรง และอัปเกรดได้แบบไม่ซ้ำแบบอื่น

บางอย่างที่เร้นกายอยู่ในเงามืดที่มุมใดมุมหนึ่งของจักรวาล ... บางอย่างที่มีพลังที่ยิ่งใหญ่พอที่จะฆ่า Reaper และ Shepard จะต้องค้นหาความลับของกาแล็คซี่ที่ถูกปกปิดไว้ก่อนที่ Reapers จะทำลายมันให้หายไปตลอดกาล ... ค้นหารากเหง้าของ Reaper เพื่อที่จะได้พบ The Leviathan ... เปิดโปงประวัติศาสตร์อันมืดดำของ The Reaper ก่อนที่จะสายเกินไป
    คำโปรยที่ใช้แทนคำอธิบายเปิดของ BioWare ที่กล่าวถึง DLC Leviathan พูดเสียจนนักข่าวต่างประเทศต้องเอามาพูดถึงเลยทีเดียว โครงเรื่องของ Leviathan นั้นถูกกำหนดไว้ก่อนจะถึงเนื้อเรืองตอนสุดท้ายของเนื้อเรื่องทั้งหมดใน Mass Effect 3 การค้นหาราเหง้าของ Reaper ในช่วงเนื้อเรื่องของ Leviathan นั้นจะทำให้ผู้เล่นได้สำรวจไปในดินแดนที่ไม่คุ้นเคยบน Citadel ต้องติดต่อกับตัวละครตัวใหม่ ๆ มีอาวุธใหม่ ๆ ที่ชื่อว่า AT-12 Raider ที่เป็นปืนลูกซอง และ M-55 Argus เป็นปืนจู่โจม

DLC Leviathan นั้นจะมีให้โหลดในช่วงสิงหาคม หรือกันยายนนี้ในราคา 320 บาท และทาง BioWare ยังให้ข้อมูลของ DLC ที่เป็นแพ็คอาวุธสำหรับเล่นคนเดียวที่ชื่อว่า Firefight Pack มันจะรวมอาวุธที่มีพลังโจมตีสูง 2 อัน และอาวุธแถมพิเศษอีก 5 อัน ซึ่งจะมาให้โหลดในวันที่ 7 สิงหาคมในราคา 64 บาท

ที่มาของข่าวจากเว็บข่าวคุณภาพ : ChitChat.in.th

ติดตามข่าวจากช่องทางใกล้ ๆ ตัวคุณ Facebook Page, Google+ Page หรือทาง Twitter ก็ได้

ภาพด้านล่างถ้าอยากชมภาพใหญ่ ๆ รบกวนไปชมที่ ChitChat.in.th นะครับ ถ้าผมเอามาลงนี้คนดูเยอะ ๆ b/w ของ picasa web จะเต็มแล้วภาพมันอาจจะไม่ขึ้นได้ครับ (ภาพมันความละเอียดสูงพอสมควรเลยใหญ่ไปหน่อย)

http://chitchat.in.th - เว็บข่าวดี ๆ สดใหม่ เร็ว ถูกใจแน่นอน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    ภาคนี้เล่นอยากต้องคุยกับ NPC ตัวใหนไม่รู้

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,494
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ akanent อ่านกระทู้
    ภาคนี้เล่นอยากต้องคุยกับ NPC ตัวใหนไม่รู้
    ผมเล่นจบไปแล้วก็ไม่ยากนะครับ แต่ถ้าจำไม่ผิดมันจะมีให้เลือกว่าจะเล่นเน้นเนื้อเรื่อง หรือเน้น Action ได้ลองเล่นแบบเน้น Action หรือยัง ผมก็จำไม่ได้ว่าตัวเองเล่นแบบไหนไป
    http://chitchat.in.th - เว็บข่าวดี ๆ สดใหม่ เร็ว ถูกใจแน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 373
    Blog Entries
    2
    ภาคนี้ง่ายกว่าภาคสองเยอะนะผมว่า DLC น่าสนใจมากเลยครับ ออกมาทีนี่ไม่ต้องทำงานทำการกันละ

• All is fair in love
    กล่าวขอบคุณ
    4,478
    ได้รับคำขอบคุณ: 906
    เล่นจบเบื่อเลย 555

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ brontesteam อ่านกระทู้
    ผมเล่นจบไปแล้วก็ไม่ยากนะครับ แต่ถ้าจำไม่ผิดมันจะมีให้เลือกว่าจะเล่นเน้นเนื้อเรื่อง หรือเน้น Action ได้ลองเล่นแบบเน้น Action หรือยัง ผมก็จำไม่ได้ว่าตัวเองเล่นแบบไหนไป
    อ่าวหรอครับฮ่าๆๆผมไม่รู้นะ ขอบคุณมากนะครับผมแบบนี้ค่อยยิ้มได้พอมีหวังที่จะเล่นใหม่

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    เซฟก่อนเข้าไปลุย cerberus base จะเล่นได้ไหมเนี่ย

หรือต้องเล่นใหม่แต่ต้น

กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    save ได้ ผมก็ save ก่อน อยู่แล้วเกมส์นี้ เซฟแปบ เลือก save นะ ไม่ใช่ quick save เพราะบางที่ ต้องเลือกเนื้อเรื่อง เผื่อไม่ถูกใจ