ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.:ช่างตัดหญ้าที่ "ANFIELD
    กล่าวขอบคุณ
    772
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,585

Lightbulb admin joker ช่วยเพื่อนผมหน่อยครับ(เรื่องการสมัคร)

admin ครับ ช่วยเพื่อนผมหน่อยครับมันบอกว่า สมัครเว็บนี้ไม่ได้ครับ มันไม่มีอีเมลจาก JKG กลับไปหาที่เมลมันก็เลยกด ยืนยันสมาชิก ไม่ได้อ่ะครับ
    แล้วมันก็ส่งข้อความไปหา admin แล้วแต่ก็ ...ไม่มีการตอบรับครับ 555+
    มันก็เลยโพสอะไรไม่ได้เลย หรือว่าต้องรอ 10 วันก่อนครับ เพราะเพื่อนผมมันโพสหมวดไหนไม่ได้ เลยครับ

email my friend pannawat666@hotmail.co.th (
    )

ชื่อ
    +Pann๏™

ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pp9798 : 5th August 2012 เมื่อ 21:33
    Sub Man!!

ชอบแฟ็บเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    เช็คสปาร์มเมล์หรือยังครับ บางครั้งมันไม่ได้อยู่ใน Inbox ครับ

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    772

Arrow

เพื่อนบอก เมลว่างเปล่าครับ 55

ปล. สปาร์ม เมลคืออะไรหรอครับ(อันนี้ผมถามเอง)พอดีไม่ค่อยรู้เรื่องซักเท่าไหร่
    Sub Man!!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    937
    ได้รับคำขอบคุณ: 583
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pp9798 อ่านกระทู้
    เพื่อนบอก เมลว่างเปล่าครับ 55

ปล. สปาร์ม เมลคืออะไรหรอครับ(อันนี้ผมถามเอง)พอดีไม่ค่อยรู้เรื่องซักเท่าไหร่
    รู้สึกมันจะเขียนว่า อีเมลขยะ อะครับ ลองเข้าไปหาดู

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    772
    อ่อ นั่นแหละครับ ไม่มี
    Sub Man!!

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    13,749
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,391
    กดตรง "ติดต่อเรา" ข้างล่างอะครับ ล่างสุดหน้าเว็บเลยครับ อยู่ทางซ้ายอะครับ

แล้วก็ทำตามขั้นตอนครับ ลองแจ้งเรื่องไปดูครับ เพื่อเขาจะส่งไปให้อีกรอบ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pp9798 อ่านกระทู้
    เพื่อนมันบอกว่าทำไป หมดทุกอันแล้ว ผมก็ไม่รู้จะบอกมันยังไงดี เพราะผมจำไม่ได้ว่าตอนผมสมัครทำไงอ่ะ - -
    เพื่อนคุณยืนยันไปแล้วเปล่าครับ ถ้ายังแล้วทำทุกวิธีแล้วยังไม่ได้อีก ก็บอกเพื่อนคุณทำใจสมัครใหม่เถอะครับ เพราะยังไงถ้ายังไม่ได้ยืนยันระบบมันจะเอาออกอยู่แล้วครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย alonekaoka : 5th August 2012 เมื่อ 22:02

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    772
    เพื่อนมันบอกว่าทำไป หมดทุกอันแล้ว ผมก็ไม่รู้จะบอกมันยังไงดี เพราะผมจำไม่ได้ว่าตอนผมสมัครทำไงอ่ะ - -
    Sub Man!!