ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 257

[PC] [Full] Yu-Gi-Oh Joey The Passion เกมการ์ดยูกิ !! [one2up] [243 MB]

1.แตกไฟล์แล้วเล่นได้เลย

1 Part

วิธีทำ All Cards ต้องทำตรงนี้ก่อนเข้าเล่นเกม
    1. เมื่อโหลดเสร็จจะได้ไฟล์ "Yu-Gi-Oh! Power of Chaos JOEY THE PASSION + GOD CARDS.rar
    2. ให้ Extract ไฟล์ไปไว้ที่ C: Program Files
    3. ใน :C ก็จะมีโฟล์เดอร์ชื่อ "Yu-Gi-Oh! Power of Chaos JOEY THE PASSION
    4. เข้าไปแล้วจะเจอไฟล์ all cards.reg ให้ดับเบิ้ลคลิกเพื่อสร้างไฟล์ registry
    5. ไปที่ Run แล้วใส่ regedit และกด Ok.
    6. จะมีหน้าต่าง Registry Editor มาให้เลือก HKEY_LOCAL_MACHINE แล้วเลือก SOFTWARE แล้วหา KONAMI แล้วเลือก Yu-Gi-Oh! Power Of Chaos จากนั้นเลือกที่ System ทางด้านขวาจะเจอ CommonDir ให้เปลี่ยน Value Data เป็น "C: Program Files Yu-Gi-Oh! Power of Chaos JOEY THE PASSION" จากนั้นก็ปิด Registry Editor ไป
    7. ใน C: Program Files Yu-Gi-Oh! Power of Chaos JOEY THE PASSION จะเจอ Exporter.exe ให้ดับเบิ้ลคลิกแล้วใส่ชื่ออะไรก็ได้ แล้วกด Ok จะมีโฟล์เดอร์ใหม่ขึ้นมา

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ kunnaja4480 อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ ผมแนะนำนะอยากเนียนปั้มกระทู้เพราะจะโดนแบนเอานะครับ หรืออาจจะโดนตักเตือนก่อน แต่ผมมาเพื่อหวังดี
    เล่นได้100%

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tripgame262 : 13th March 2013 เมื่อ 10:06

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 9 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    19
    Dun วันละนิด จิตแจ่มใส

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เหมาะหน๋อออ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ไม่เคยเล่นแต่ก็จะเล่น ขอโหลดนะครับ
    CORI3 RAM 4GB GTS 450 ก็พอแล้วเรา

กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 105
    ขอสูบไปละกันครับ เกมเก่าๆแบบนี้สนุกดี
    Smart people always do something smart. Stupid people always do something stupid.
    The only way to do some thing smart is don't do anything stupid.

กล่าวขอบคุณ
    19
    Dun นิดนึงนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    19
    ดันไปหน่อยครับ กลับมาอัพต่อแล้ว

กล่าวขอบคุณ
    19
    เงียบเหงาจัง กระทู้นี้

CHICAGO BULL HEART
    กล่าวขอบคุณ
    1,399
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,379
    Blog Entries
    1
    ขอบคุณครับ ผมแนะนำนะอยากเนียนปั้มกระทู้เพราะจะโดนแบนเอานะครับ หรืออาจจะโดนตักเตือนก่อน แต่ผมมาเพื่อหวังดี
    เล่นได้100%

กล่าวขอบคุณ
    199
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    โหลดไม่ได้ คับ