ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 42
    คือบาง คห. ก็นะเกมส์มันยังไม่ออกมาให้ได้เล่นกันเลย วิจารณ์กันไปก่อนละ
    การวิจารณ์จริงๆ มันควรต้องได้เสพผลงานนั้นๆดูก่อน แล้วค่อยมาวิจารณ์ บอกเกมส์ไทยยังงู้นยังงี้ นี่คุณไม่ได้ดูความสำเร็จอย่างเกมส์ 12หางมั่งเหรอ

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 866

ไอ้ควาย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ign อ่านกระทู้
    ก็นับจากกระทู้นี่อะครับ ที่พามาโฆษณากัน เห็น 20 คนเป็นจะได้ เเต่คนในบอร์ดนี้รู้สึกมีประมาณ 2000 กว่าคนมั้ง หรือไม่ก็มากกว่านี้มากๆ

อะเพิ่มเติมผมช่วยด้วย สนับสนุนด้วย ล่าสุดมีภาพภายในเกมส์ หลุดออกมานะครับ สุดยอดหลุดมาได้ไงเนี่ย 5555+
    http://www.youtube.com/watch?v=RMBuHSQV-vM

อะผมพอเเค่นี้เเละกัน ผมจะไม่พิมอะไรเเละ เดี๋ยวโดนหาว่าปััม

นิสัย เกรียนๆ นี่ มีกันทุกที่สินะ

กล่าวขอบคุณ
    247
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    สวยมากครับ ของผมแค่วาดสี่เหลี่ยมยังเป็นวงกลมเลย ? งง . .

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ign อ่านกระทู้
    อ๋อ ผมไม่เล่นหรอกครับ พอดีผมไม่ใช่ชาตินิยม เเต่ผมก็รักประเทศไทย ผมไม่คลั่งความเป็นไทยจนหน้ามืดตามัวอะครับ
    เป็นผม ผมไม่กล้าพูด ผมไม่คลั่งความเป็นไทยจนหน้ามืดตามัวอะครับ

Kak VaszavUt?
    กล่าวขอบคุณ
    5,010
    ได้รับคำขอบคุณ: 352
    กระทู้นี้ผมว่าแม้ง Hot !!
    A good teacher teaches his disciple, a good disciple teaches his teacher

How Are You?
    กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 487
    เชื่อเถอะทำดีแค่ไหน เอาออกมาขายยอดขายไม่เยอะแน่ เพราะมีแต่พวกรอดูดแหละนะ -.-

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

@THuS@
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    เเล้วตอนนี้เหลือกี่คนที่ว่าติดตามตลอดไปดูที่เพจเค้านะครับ มีอยู่ ไม่ถึง 10 คน
    ยังไงก็ใจเย็นกันนะ ผมเเค่ อยากจะพูดให้ฟังว่าเกมส์มันไม่ไหว
    ผมไม่จัดเเท้ ไม่จัดเถื่อนสำหรับเกมส์ไม่มีชื่อครับ เอาให้เกมส์นี้ไปอยู่ใน ign ไม่ก็ gamespot ไปรีวิวให้ได้นะ
    แล้วมันเกี่ยวกับความดังของเกมด้วยเรอะครับ มันไม่ดังถึงละดับโลกหรอกขอแค่ให้เขารู้ว่าคนไทยก็ทำเกมได้ก็พแล้วครับ เรื่องที่คุณพูดทั้งหมดนี้โคตรปัญญาอ่อนเลยครับ

Amaimon
    กล่าวขอบคุณ
    2,000
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,530
    สู้ๆเป็นกำลังใจให้