ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

หน้าที่ 15 จากทั้งหมด 18 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 51314151617 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    ลงได้100เปอครับ

Joe Hisaishi
    กล่าวขอบคุณ
    794
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,657
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ newilking อ่านกระทู้
    ทำไมผมโหลด Window Loaders ไม่ได้อะครับ
    Download : http://www.mediafire.com/?8wb913jqrpu7itx
    Password : rukawajkgth

กล่าวขอบคุณ
    75
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    ขอถามหน่อยนะครับผมไม่ค่อยเก่งวิน 7 เพิ่งมาลงเพราะจะเล่น BF3 ปกติ ลง xp ตลอดถือว่าพอชำนาญแหละครับ
    ขอถามนะครับ
    1 อันนี้เราต้อง activate ไหมครับ (เสียเงิน -*-)
    2 ลงแบบเถื่อนได้ไหมครับไม่ต้องซื้อแล้วสามารถเล่นได้ปกติหรือเปล่าครับอยากลงเองเหมือนกันไปร้านมันชอบโกส ไม่ชอบเลย
    3 ใช้แบบเถื่อนเราไม่อัพเดทก็เล่นได้ตามปกติใช่ไหมครับ
    4 เน้นเล่นเกมควรเลือกตัวไหนแล้วกี่บิทดีครับ x32 x64
    5 โหลดเสร็จต้องเขียนใส่แผ่นหรือเปล่าครับ
    ขอบคุณครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tumpps000 : 14th November 2011 เมื่อ 09:59

กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    เจ๋งมากครับภาพยืนยันสุดยอดเป็น windows แท้เรีบยร้อยทุกอย่างแล้วครับขอบจัยมากเลยครับ

เวลา3.33 555โหดเสร็จลงเลยใจร้อนตีแล้วแล้วว

กล่าวขอบคุณ
    894
    ได้รับคำขอบคุณ: 33
    ขอบคุณมากครับ โหลดแรงมากเลยครับ

The Iconoclast
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 240
    ขอบคุณมากครับกำลังโหลด

กล่าวขอบคุณ
    101
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ดันขึ้นไป สาระดีมาก

กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    เครื่องผมเถื่อนมาตลอด ปีกว่าๆ(เเต่ crack แล้วใช้ได้ตลอด) เมื่อกี้ อยู่ๆ โดนบอกว่าใช้ ซอฟเเวร์เถื่อน ผมจำได้เมื่อไม่กี่วันก่อน เครื่องผมโดนไวรัส ระบบ register เสียหาย ทำให้ไม่สามารถเข้าวินโดว์ได้ โชคยังเข้าข้างผม ผมทำ system restore point เอาไว้ก่อนโดนไวรัสได้ 1วันพอดี ^^ แต่ที่แย่หลังจากโดนไวรัสคือ ตอนนี้มันบอกว่า เครื่องผมใช้ซอฟเเวร์เถื่อน (ไม่รู้ใครเจอไวรัสตัวนี้เหมือนผมบ้าง) ผมเซ็งมากเลย รีบเข้าเว็ป joker (เว็ปแรกที่ผมคิดได้เวลาผมโดนไวรัส ^^) พอเจอกระทู้นี้ เหมือนฟ้ายังเวทนา (ลองผิดลองถูกอยู่ 2ครั้ง เรียบร้อย ผ่าน ^^) ขอบคุณ จขกท.

คงเข้าใจความรู้สึกของผมอยู่มั้ง ที่อยู่ๆ ระบบโดนไวรัสแล้ว วินโดว์ฟ้องว่าคุณใช้ซอฟเเวร์เถื่อน ถ้าไม่เจอกระทู้นี้ คงประสาทกิน นอนไม่หลับแน่ๆเลย ^^ ไม่รู้จะขอบคุณยังไง แต่ฝากไว้ว่า ยังไงซื้อแผ่นแท้มาใช้ก็ดีที่สุดแล้วครับ โดยเฉพาะซื้อแบบ FPP มันจะย้ายเครื่องได้ หมายถึงเราย้าย วินโดว์จาก PC หรือ Notebook เครื่องเก่ามาลงเครื่องใหม่ได้ เครื่องเก่าเราก็ขายทิ้งไป หรือมันเสียซ่อมไม่ได้เราก็ขายเป็นอะไหล่มือสองไป แล้วเราก็มาใช้ PC ตัวใหม่ แต่ OS ยังเป็นของเราเหมือนเดิม

ปล.อยากใช้ของแท้สักครั้ง ถ้ามีโอกาส

ปล2.เว็ป โจ๊กเกอร์ ก็ยังคงเป็นเว็ปที่ผมประทับใจเหมือนเดิมไม่เปลี่ยนแปลง ฝาก จขกท. ใครที่เอา ลิ๊งแล้วก๊อปโค๊ตต่างๆของเราไปลงแล้วไม่ให้ เครดิต ก็อย่าไปท้อแท้ครับ ถ้าคุณไม่เปิดกระทู้นี้ผม คงนอนไม่หลับแน่ๆ ลองคิดดูดิ ใครจะเอาไปก็ช่างเขาเถอะ ขอแค่ กระทู้ที่คุณตั้ง เป็นประโยชน์ต่อ คนอื่นก็น่าจะภูมิใจแล้วครับ

ฝันดีครับ ขอบคุณมากๆจากใจ ยังเป็นกำลังใจให้ตลอดน่ะครับ ^^ มีอะไรดีๆก็เอามาแบ่งกันน่ะอย่างเก็บไว้ใช้คนเดียว
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย boycoh : 16th November 2011 เมื่อ 06:10
    PachkitHouse สนใจห้องติดต่อ 053-814759 ต่อ 0 ติดต่อที่พักกับผมได้ราคาพิเศษครับ
    ปล.ที่ทำงานผมเองครับ ถ้ามาพักเชียงใหม่ฝากด้วยน่ะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พี่ครับ power iso ที่โหลดจากพี่มันไรท์ได้แต่ maximun กับ 48x อะครับมันปรับให้ต่ำกว่านี้ไม่ได้อะครับ

ได้ละครับ -.- พอดีตอนแรกไม่ได้ใส่แผ่น
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย frank3005 : 16th November 2011 เมื่อ 20:16

กล่าวขอบคุณ
    794
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ boycoh อ่านกระทู้
    เครื่องผมเถื่อนมาตลอด ปีกว่าๆ(เเต่ crack แล้วใช้ได้ตลอด) เมื่อกี้ อยู่ๆ โดนบอกว่าใช้ ซอฟเเวร์เถื่อน ผมจำได้เมื่อไม่กี่วันก่อน เครื่องผมโดนไวรัส ระบบ register เสียหาย ทำให้ไม่สามารถเข้าวินโดว์ได้ โชคยังเข้าข้างผม ผมทำ system restore point เอาไว้ก่อนโดนไวรัสได้ 1วันพอดี ^^ แต่ที่แย่หลังจากโดนไวรัสคือ ตอนนี้มันบอกว่า เครื่องผมใช้ซอฟเเวร์เถื่อน (ไม่รู้ใครเจอไวรัสตัวนี้เหมือนผมบ้าง) ผมเซ็งมากเลย รีบเข้าเว็ป joker (เว็ปแรกที่ผมคิดได้เวลาผมโดนไวรัส ^^) พอเจอกระทู้นี้ เหมือนฟ้ายังเวทนา (ลองผิดลองถูกอยู่ 2ครั้ง เรียบร้อย ผ่าน ^^) ขอบคุณ จขกท.

คงเข้าใจความรู้สึกของผมอยู่มั้ง ที่อยู่ๆ ระบบโดนไวรัสแล้ว วินโดว์ฟ้องว่าคุณใช้ซอฟเเวร์เถื่อน ถ้าไม่เจอกระทู้นี้ คงประสาทกิน นอนไม่หลับแน่ๆเลย ^^ ไม่รู้จะขอบคุณยังไง แต่ฝากไว้ว่า ยังไงซื้อแผ่นแท้มาใช้ก็ดีที่สุดแล้วครับ โดยเฉพาะซื้อแบบ FPP มันจะย้ายเครื่องได้ หมายถึงเราย้าย วินโดว์จาก PC หรือ Notebook เครื่องเก่ามาลงเครื่องใหม่ได้ เครื่องเก่าเราก็ขายทิ้งไป หรือมันเสียซ่อมไม่ได้เราก็ขายเป็นอะไหล่มือสองไป แล้วเราก็มาใช้ PC ตัวใหม่ แต่ OS ยังเป็นของเราเหมือนเดิม

ปล.อยากใช้ของแท้สักครั้ง ถ้ามีโอกาส

ปล2.เว็ป โจ๊กเกอร์ ก็ยังคงเป็นเว็ปที่ผมประทับใจเหมือนเดิมไม่เปลี่ยนแปลง ฝาก จขกท. ใครที่เอา ลิ๊งแล้วก๊อปโค๊ตต่างๆของเราไปลงแล้วไม่ให้ เครดิต ก็อย่าไปท้อแท้ครับ ถ้าคุณไม่เปิดกระทู้นี้ผม คงนอนไม่หลับแน่ๆ ลองคิดดูดิ ใครจะเอาไปก็ช่างเขาเถอะ ขอแค่ กระทู้ที่คุณตั้ง เป็นประโยชน์ต่อ คนอื่นก็น่าจะภูมิใจแล้วครับ

ฝันดีครับ ขอบคุณมากๆจากใจ ยังเป็นกำลังใจให้ตลอดน่ะครับ ^^ มีอะไรดีๆก็เอามาแบ่งกันน่ะอย่างเก็บไว้ใช้คนเดียว
    ผมไม่ภูมิใจเลย รู้สึกน่าละอายด้วย เอาซอฟแวร์เถื่อนมาแจก มันไม่น่าภูมิใจหรอกครับ ถ้าเป็นไปได้ก็อยากให้ใช้แท้ทุกคนครับ

แต่ผมเข้าใจสำหรับคนที่ยังไม่ทำงาน หาเงิน ไม่มีเงินซื้อ ไปขอพ่อแม่ก็ลำบากอยู่อราคาเอาเรื่องเหมือนกัน

แต่ สำหรับคนที่ทำงานแล้ว อยากให้คิดว่า นี่มันไม่ใช้ของๆเรา เอามาฟรีไม่ได้ ไม่มีสิทธิอะไรมาอ้าง เพราะฉะนั้น พยายามช่วยกันซื้อของแท้ด้วยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rukawa : 16th November 2011 เมื่อ 19:05

กล่าวขอบคุณ
    12
    เอออยากถามว่า ไรท์ด้วยความเร็ว 6x ได้มั้ยครับมันต่ำสุดได้แค่นี้อะ

กล่าวขอบคุณ
    794
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ frank3005 อ่านกระทู้
    เอออยากถามว่า ไรท์ด้วยความเร็ว 6x ได้มั้ยครับมันต่ำสุดได้แค่นี้อะ
    ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้ละครับ ขอบคุณ จขกท มาก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    อิอิ มาช่วยดันครับ ของเขาดีจริง

ปล.ผมยังไม่กล้าลงKB971033 เลยครับท่านRukawa ใจไม่กล้าพอ อิอิ

ลง ของไว้เต็ม ทั้งโปรโตรทาย ซุปเปอร์สตรีท

ไครยังไม่ได้ไช้ขอคอนเฟริมของเขาดีจริงๆ ครับ เกมออฟไล ออนไล ลื่นปรื๊ด

กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    209
    ได้รับคำขอบคุณ: 112
    ถ้าชอบ win7 ลองสอย win8 มาใช้ดูก็ได้ครับ ^^ รักกันชอบกันก็อุดหนุนสินค้าถูกกฏหมายครับ

ฝันดีครับทุกคน ^^
    PachkitHouse สนใจห้องติดต่อ 053-814759 ต่อ 0 ติดต่อที่พักกับผมได้ราคาพิเศษครับ
    ปล.ที่ทำงานผมเองครับ ถ้ามาพักเชียงใหม่ฝากด้วยน่ะครับ

-Beautiful-
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 749
    ช่วยด้วยครับ แก้ไงดี

กล่าวขอบคุณ
    10
    ขอบคุณมาก มาก เลยครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    423
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    ลง windows 7 เสร็จแล้วทำไรต่อ เข้าเน็ตไม่ได้ อยาก รู้จริงๆ ว่า ต้อง ทำไรต่อ

ช่วยหน่อย

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    ขอบคุณครับ ๆ ลงได้ ใช้ได้ ครับผม ๆ

กล่าวขอบคุณ
    794
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zeezaa.INDY อ่านกระทู้
    ลง windows 7 เสร็จแล้วทำไรต่อ เข้าเน็ตไม่ได้ อยาก รู้จริงๆ ว่า ต้อง ทำไรต่อ

ช่วยหน่อย
    ลง Driver ให้ครบครับ พวกเสียง การด์จอ เน็ต

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ขอบคุณมากคับ

กล่าวขอบคุณ
    1,053
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    เเจ๋วดีครับ เดี๋ยวมานะครับไปเที่ยวเเล้วจะโหลดครับ
    AMD Readon HD 6790 พอเพียงเเละเพียงพอ Eminem_dr_dre@hotmail.com

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    ของๆคุณเยี่ยมจริงๆครับ
    มีคนบอกว่าความฝันก็เหมือนคำสาบถ้าเราทำความฝันให้เป็นจริงไม่ได้เราก็ต้องตกอยู่ในคำสาบนั้นตลอดไป

กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    ขอดันนะครับ กระทู้ดีๆ
    โลกที่มันลวงหลอก มันช่างโหดร้าย

Tags for this Thread