ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 13

Unhappy อกหัก (ครั้งแรก) :(

เคยไหมครับ อกหัก ครั้งแรก

ร้องไห้.............................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................................จนไม่รู้จะอธิบายยังไง ร้องจนแบบไม่มีน้ำตา เก็บตัวอยู่ในห้อง ทำลายตัวเอง คิดฆ่าตัวตาย ภาพยังวนอยู่ในหัว

ช้วยปรอบใจผมหน่อยครับ

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 497
    อย่าไปใส่ใจครับ FAP ย้อมใจเหอะ

ผู้หญิงยังมีอีกเยอะ แล้วถ้าชอบใคร อย่าไปชอบมากเกินไป ถ้าเธอมีคนใหม่แล้วเราจะเป็นคนเจ็บ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 12 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    21
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อยากร้องไห้ก็ร้องไปเลยครับแล้วจากวันนี้ไปก็ให้มันจบไป
    ยังมีคนอีกตั้งเยอะที่ยังรักเรา พ่อเรา แม่เรา ที่ท่านเลี้ยงเรามาไม่ได้ให้เรามาฆ่าตัวตายเพราะไอเรื่องแค่นี้นะครับ
    ผู้หญิงไม่ได้มีคนเดียวในโลกซะหน่อย อย่าให้เรื่องแค่นี้มาทำลายอนาคตเราครับ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1
    ความรักเป็นแค่สิ่งสวยงามอย่าไปจมปักกับมัน ถ้าไม่ตายก็หาใหม่

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    1
    ยินดีด้วยครับ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Ukulele
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 903
    หาสาว sexy มาย้อมใจซะ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Jon Bon Jovi
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 235

เอาไปฟัง

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    ผมมักจะบอกเพื่อนผมเสมอว่า รักใครให้รัก ครึ่งเดียว อย่าไปรักหมดใจ เวลาเสียเธอไป ยังเหลือใจเราอีกครึ่งดวง

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    102
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    อกหัก ครั้งแรก ไม่ใช้อกหักตลอดชีวิต คิดซะว่าคนที่เราคบยังไม่ใช้คนที่จะมาคู่กับเรา ถ้าจะรู้จักคำความรักก็ต้องรู้จักกับคำว่าอกหักเสียก่อน

18. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

∴|OBACON-MASTER™|∴
    .:二階のアパートは狭い。:.
    กล่าวขอบคุณ
    2,740
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,503
    1
    อกหักเป็นเรื่องธรรมดามากสำหรับผม ไม่ต้องคิดไรมากร้องไห้ซะหรือไม่ก็ปลดปล่อยโดยการร้องเพลงร็อคครับ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Amaimon
    กล่าวขอบคุณ
    2,000
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,530
    หาคนที่เด็ดกว่าคนเดิมครับ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    20
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ขอบคุณทุกคนน่ะครับ !!มันอยู่คนเดียวไม่ได้ อยู่ดีๆน้ำตาก็ไหลเอง บ้าชะมัด ลุงผมตายผมยังไม่ร้องเลย แล้วทำไมผู้หญิงคนเดียวทำผมร้องไห้ได้ถึงขนาดนี้ !!

D E T E R M I N E
    กล่าวขอบคุณ
    1,629
    ได้รับคำขอบคุณ: 145
    จขกท.คิดได้แบบนี้ก็ดีแล้วสู้ๆนะ

เดินช้า แต่ไม่หยุดเดิน
    กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 894
    จงร้องไป โว้ โว้ ให้มันจำ ว่าเคยช้ำใจเท่าไหร่ ให้น้ำตาเตือนหัวใจ ไม่มีใคร แต่อย่างน้อยมีน้ำตาคอยปลอบใจ จำเอาไว้ เจ็บแค่ไหนให้น้ำตาคอยปลอบใจ...............(เพลงน้ำตา BIG ASS)
    S.T.A.R.S Team กระบี่อยู่ที่ใจ แค่ไม้ไผ่ก็ไร้เทียมทาน

CMU
    กล่าวขอบคุณ
    1,766
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    สู้ๆนะครับ ชีวิตเรามันต้องเดินไปข้างหน้า อย่าไปหยุดเพราะคนๆเดียวครับ อย่างน้อยเป็นเพื่อนกันมันก็ดีแค่ไหนแล้ว เป็นกำลังใจให้ จขกท. นะครับ

"ชาว Joker ทุกคนรักคุณครับ ^^"

กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    เครียดน้อย fap 1 ครั้ง เครียดมาก fap หลายๆครั้ง

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 621
    ผู้หญิงมันมีมากกว่าผู้ชายครับ ไม่นานก็มาอีก

||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||||

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 169
    มันมีครั้งแรกทุกคนแหละ ใช่ว่าจะมีแต่นายคนเดียว ถ้าไม่ไหว ก็ ตามสบาย

OverTime
    กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 613
    ผู้หญิงไม่ใช่เป๊ปซี่ ไม่ต้องไปเต็มที่กับมันมาก!!!!

31. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    เดียวก็ลืมได้ครับ เชื่อผมซิ ถึงจะบอกว่ารักหมดใจก็ เหอ เชื่อผมๆ

ปล่อยให้วันและเวลาเป็นตัวตัดสินครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    เวลาช่วยได้ครับ ยิ่งผ่านไปนานยิ่งลืมพยายามหาเหตุผลในการตัดใจครับ เช่นเค้าไม่ใช่ของๆเรา ถ้าใช่เราคงอยู่ด้วยกันไปเเล้ว
    ไม่ก็เค้าไม่รักเรา เพราะถ้ารักเราป่านนี้เค้าคงไม่ทำให้เราเจ็บปวดแบบนี้เเล้ว เป็นโสดก็ดีเเล้วหาผู้หญิงอื่นได้เยอะเเยะ สู้ๆครับ

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    ใครๆก็เคย อกหัก แต่ไม่เห็นจะตายเลยซักคน ครับ ผมเองก็เคย แต่ก็ผ่านมันมาได้ คุณเองก็ทำได้^^ สู้ๆ ยิ้มเข้าไว้ ได้ใหม่ลืมเก่าเลย จริงๆ

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    ผมก็เคยอกหักครับ ลืมไม่ลงมา 2 ปีละ แต่ชีวิตยังเดินต่อ ลองคิดดูก่อนที่คุณจะรู้จักเธอ คุณยังมีชีวิตอยู่ได้
    แล้วเสียเธอไป คุณจะเจอความเจ็บช้ำ แต่ไม่ต้องถึงขนาดฆ่าตัวตายหรอก

ชีวิตคุณไม่ได้เกิดมาเพื่อเธอคนเดียวซักหน่อยจริงปะ

กล่าวขอบคุณ
    638
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    รักครั้งแรก มันก็ต้องไม่สมหวังสิครับ เค้าถึงเรียกว่ารักครั้งแรก

ปล.ล้อเล่นนะครับ ทำใจให้สบายๆครับ อย่าคิดมาก เดียวมันก็จะเจ็บและชินไปเอง (เหมือนผม) TT

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    3 ครั้งแล้ว ไม่รู้ว่าทำอะไรไปมั่ง ไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้น ลืมไปหมดแล้ว เหลือแต่คนปัจจุบัน