ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

#NOVA
    กล่าวขอบคุณ
    632
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,414

- Satisfaction Space: News - [ข่าวสั้น] หลุดแล้ว ! ภาพของ iPad 7" มั่วไม่มั่ว ?

-Satisfaction Space: News -
    ภาพ iPad 7 นิ้ว หลุดออกมา ! จริงหรือมั่ว ?

จริงหรือมั่ว ? รูปหลุด iPad 7"

เห็นข่าว iPad 7" กันจนเบื่อหรือยัง ? ถ้ายัง เอารูปนี้ไปดู ในขณะนี้ได้มีรูปภาพที่มีความเป็นไปได้ว่า
    เป็นฝาหลังของ iPad รุ่นใหม่หลุดออกมาใน Sina Weibo ซึ่งเป็น Social Media ของทางประเทศจีน
    แต่จากรูปภาพนั้นเรายังไม่พบช่องของกล้องถ่ายรูปแต่อย่างใด

และแน่นอนได้ว่าความเป็นไปได้และความน่าเชื่อถือของรูปภาพนี้นั้นแทบจะไม่มีเลย เพราะไม่มีที่มาที่อ้างอิง
    แต่จากผู้โพสต์รูปภาพนี้ได้อาศัยอยู่ที่อเมริกา ถ้าเราลองคิดในอีกแง่มันก้อาจจะเป็นไปได้ว่ามีใครสักคนที่มีส่วนร่วมกับ
    กระบวนการผลิตแล้วแอบถ่ายรูปชิ้นส่วนฝาหลังนี้ออกมา...ก้เป็นได้ ..

Source : ThaiMacUpdate
    Edit & Sort : TEENOY

Association with : Raven Studio , Snowstorm , Endless Gamers and Exodus Core/Five(V)
    - เปิดรับสมัครทีมงานคลิกที่นี่! -
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TEENOY ' : 6th August 2012 เมื่อ 21:02
    .. BUT I CAN'T SLEEP

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 14 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    937
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    MIni Ipad O.oเจ๋งอะต้องถูกแน่ๆ
    DDDDDDDDD

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3,442
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,732
    กี่บาทกันหนอๆๆๆๆ

.:: Dream Theater ::.
    Somewhere On The Earth
    กล่าวขอบคุณ
    837
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,333
    และแล้วก็ตามซัมซุงลงมาตีตลาดแทบเล็ต 7 นิ้ว
    ...

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,843
    จีนแท้ๆ =w=

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    หรือจะสู้ Nexus 7 ของข้าพเจ้า

#NOVA
    กล่าวขอบคุณ
    632
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BoatHaHa อ่านกระทู้
    และแล้วก็ตามซัมซุงลงมาตีตลาดแทบเล็ต 7 นิ้ว
    เค้ามีโปรเจคจะทำอยู่แล้วครับ Mini iPad น่ะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ghoszaba007 อ่านกระทู้
    กี่บาทกันหนอๆๆๆๆ
    เห็นข่าวว่าจะสู้ซัมซุงราคาน่าจะออกมาพอ ๆ กับ Nexus ที่กำลังจะขายในไทยราคาประมาณ 6 พันน่ะนะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rchanglyl อ่านกระทู้
    แบรนด์นี้มันดูดเงินคนไทยจริงๆนะ ผมมีเพื่อนคนนึง Apple เต็มตัว ถามมันเอามาทำไร เอามาเล่นเกมคับ เจริญญญ
    แต่ผมว่า Apple มันคุ้มนะ ผมว่าเสถียรดี ผมก้ใช้ iPhone ไม่ค่อยมีอาการดีเลย์เท่าไหร่
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย TEENOY ' : 6th August 2012 เมื่อ 20:40

กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 169
    แบรนด์นี้มันดูดเงินคนไทยจริงๆนะ ผมมีเพื่อนคนนึง Apple เต็มตัว ถามมันเอามาทำไร เอามาเล่นเกมคับ เจริญญญ

Shake well before drinkin
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 363
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ TEENOY ' อ่านกระทู้
    เห็นข่าวว่าจะสู้ซัมซุงราคาน่าจะออกมาพอ ๆ กับ Nexus ที่กำลังจะขายในไทยราคาประมาณ 6 พันน่ะนะ
    จริงดิครับ จะมีขายในไทยด้วยหรอครับ แล้วราคาเข้าไทยแล้วจะใช่ 6,000 จริงๆหรือครับ ผมเล็งไว้อยู่ แต่ว่าไม่เข้ามาขายซะที
    INTEL core I3 540@3.88 CM V6GT M/B Asus P7P55D RAM 4GB Kingston HIS HD 6850 Raidmax rx-730

#NOVA
    กล่าวขอบคุณ
    632
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ deklnw2012 อ่านกระทู้
    จริงดิครับ จะมีขายในไทยด้วยหรอครับ แล้วราคาเข้าไทยแล้วจะใช่ 6,000 จริงๆหรือครับ ผมเล็งไว้อยู่ แต่ว่าไม่เข้ามาขายซะที
    เค้าบอกว่าไม่แน่น่ะครับ "ถ้าหากว่าจำหน่ายในประเทศไทยไม่แน่ว่าราคาอาจจะตกอยู่ที่ประมาณ 6XXX฿"
    ผมจำเว็บที่ผมเจอไม่ได้ ถ้าผมเจอจะเอามาลงให้นะ

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983
    น่าจะไม่ใช่นะ เขาคงไม่ทำออกมาให้โดนฟ้องเล่นหรอกมั้ง

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    ราคาน่าจะไม่ถึงหมื่นนะ ถ้า10000+ ไม่มีไครซื้อล่ะเขาไปซื้อGOOGLE NEXUS 7 กันหมดแล้ว
    ผมเดาว่าน่าจะ8900บาทมั้งถ้าไนไทยอ่ะ ถ้านอกก้ $199 มั้ง หรือแพงกว่านิดนืง เพราะมันจะเอาไปสุ้กับ google nexus 7 นี่แหละ
    ความคิดส่วนตัวผมนะครับ ๆ
    ส่องเวปนี้มา้เกือบ1ปี วันนี้เพิ่งมาสมัครเป็นสมาชิก 05/01/2012

Change is not good
    กล่าวขอบคุณ
    435
    ได้รับคำขอบคุณ: 571
    แต่ก่อนappleเป็นผู้นำเอาสิ่งใหม่มาตลอดตอนนี้ผันตัวมาเป็นผู้ตามแล้ว

"I'm Die Missing You"
    กล่าวขอบคุณ
    203
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,503
    ถามว่าจริงหรือมั่ว ผมว่าน่าจะมั่วนะ
    88 Waiting for the Rising of The NAZI 88

กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 339
    รอดูของ ไมโครซอฟ อยู่น๊าาาา
    FwAGoN