ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Grand_MIIM
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 488

Question |::|ข้อสงสัยของกลุ่มอิลลูมินาติ |::|

ขึ้นชื่อว่า กลุ่ม "อิลลูมินาติ"
    เป็นกลุ่มสุดลับ แต่ทำไมถึงมีข้อมูลเผยแพร่ออกมามากขนาดนี้?

อยากทราบ

PS.ใครมีข้อมูลดีๆเกี่ยวกับกลุ่มนี้กูเอามา Shere กันได้นะครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ RedHood182 อ่านกระทู้
    กลุ่มนั้นเป็นลัทธิซาตาน มีนักวิทยาศาสตร์บอกกับศาสนาคริตว่าโลกกลมเเต่ ศาสนาคริตไม่เชื่อเลยตามฆ่า ศาสนาคริตคิดว่านักวิทยาศาสตร์เป็นพวกซาตาน นักวิทย เลยตั้งกลุ่มอิลลูมินาติขึ้นมานานมากเเล้วจนปัจจุบันนี้ ยังมีพวกมันอยู่ ตอนเเรกพวกมันไม่ไช่ลัทธิซาตานเเต่ตอนนี้ใช่ พวกมันต้องการเปลี่ยนให้คนนับถือซาตานอย่างที่มนุษย์ไม่รู้ (ผมไม่ค่อยเเน่ใจลองศึกษาดูเอง)เหมือนหนังเลย
    คือข้อมูลผมก็อ่านมาพอสมควร แต่ก็แค่อยากรู้ว่าข้อมูลมาจากไหนแหล่งหลักหน่ะ?
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dreamboy333 : 6th August 2012 เมื่อ 21:06
    #คุณย่าสวมชุดเกราะไอร่อนแหมน

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    822
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,946
    Wut ??????????

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    จะเป็นเเบบ เว็ปเเนวร่วมอาเคเค หรือ อัลเกดะห์ละ

Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    Blog Entries
    1
    ลายเซ็นมัน...... T-T

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    Blog Entries
    2
    กลุ่มนั้นเป็นลัทธิซาตาน มีนักวิทยาศาสตร์บอกกับศาสนาคริตว่าโลกกลมเเต่ ศาสนาคริตไม่เชื่อเลยตามฆ่า ศาสนาคริตคิดว่านักวิทยาศาสตร์เป็นพวกซาตาน นักวิทย เลยตั้งกลุ่มอิลลูมินาติขึ้นมานานมากเเล้วจนปัจจุบันนี้ ยังมีพวกมันอยู่ ตอนเเรกพวกมันไม่ไช่ลัทธิซาตานเเต่ตอนนี้ใช่ พวกมันต้องการเปลี่ยนให้คนนับถือซาตานอย่างที่มนุษย์ไม่รู้ (ผมไม่ค่อยเเน่ใจลองศึกษาดูเอง)เหมือนหนังเลย

AEFIL,MNNOOO
    กล่าวขอบคุณ
    2,128
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,818
    ก็เพราะมันลับเมื่อสมัยก่อนนู้น
    แต่ดูเหมือนจะมีผู้สืบทอดน้อยลง
    ข้อมูลจึงถูกคุดคุ้ยง่ายขึ้นครับ
    (มั้งนะ ไม่แน่ใจ แต่น่าจะใช่)
    ฮ่าฮ่าฮ่า
    3 Coins DPP

ชอบ"เธอ"เป็นชีวิตจิตใจ ^^
    Galaxy CI-0017+24
    กล่าวขอบคุณ
    3,724
    ได้รับคำขอบคุณ: 895
    เท่าที่ลองหาดูก็น่าสนใจอยู่เหมือนกันนะครับ รอ 21 12 2012 ครับ ถ้าไม่มีอะไรเกิดขึ้น ก็ตัดสินอะไรได้หลายอย่าง

Bayou Country
    New Orleans, LA, United States
    กล่าวขอบคุณ
    4,555
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,950
    ถ้าผมเข้า หอจดหมายเหตุของวาติกันได้ และมีเวลาศึกษามากพอ ผมจะมาบอกคุณทุกอย่างเบย

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

AEFIL,MNNOOO
    กล่าวขอบคุณ
    2,128
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,818
    จากที่หลายคนแสดงความคิดเห็นหมายความอย่างเดียวเลยว่าให้ท่านไปอ่านหรือดูเรื่อง
    "Angels & Demon เทวากับวาตาน - Dan Brown" เลยนะ
    ฮ่าฮ่าฮ่า
    3 Coins DPP

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    92
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    จิ้มเข้าไปในลายเซ็นของผมเลยครับ มีข้อมูลอยู่พอสมควร

หรือไม่ก็ลองอ่านจากบทความนี้ดู มีข้อมูลมากพอสมควร แต่ก็ควรฟังหูไว้หูนะครับ

http://chorchangsinging.blogspot.com...rld-order.html

เชียงใหม่ All Zone
    กล่าวขอบคุณ
    1,828
    ได้รับคำขอบคุณ: 766
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ILoVePaNgYa อ่านกระทู้
    จิ้มเข้าไปในลายเซ็นของผมเลยครับ มีข้อมูลอยู่พอสมควร

หรือไม่ก็ลองอ่านจากบทความนี้ดู มีข้อมูลมากพอสมควร แต่ก็ควรฟังหูไว้หูนะครับ

http://chorchangsinging.blogspot.com...rld-order.html

อยากคิดต่อ และความคิดเห็น ของเรปบน จัง ครับ ....

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ black jack sdppd อ่านกระทู้
    จากที่หลายคนแสดงความคิดเห็นหมายความอย่างเดียวเลยว่าให้ท่านไปอ่านหรือดูเรื่อง
    "Angels & Demon เทวากับวาตาน - Dan Brown" เลยนะ
    ฮ่าฮ่าฮ่า
    นั้นสิครับ ฮ่าฮ่า ผมติดหนังเรื่อง นี้เลย ดูเ็ป็น 10ๆ รอบ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย napushi : 7th August 2012 เมื่อ 04:32

กล่าวขอบคุณ
    298
    ได้รับคำขอบคุณ: 62
    เป็นกลุ่มที่มีแผนที่จะจัดระเบียบโลกใหม่และไม่เชื่อในทุกศาสนา และเป็นผู้เบื่องหลังสิ่งต่างๆเหตุการณ์ต่างๆ

-[S]upremE [D]e [A]cE-
    กล่าวขอบคุณ
    1,442
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,446
    ถ้าเจอตัวเมื่อไหร่จะต้มมาม่าให้กินครับ

กล่าวขอบคุณ
    558
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    ความจิงๆลัทธินี้ก็ไม่ใช้ว่านับถือซาตานนะคับ เเต่เป็นเหมือนบุคคลที่มีประสิทธิภาพเเล้วส่วนมากจะเป็นพวกนักวิทเเล้วสมัยก่อนใครที่มีความเชื่อนอกเหนือจากพระเจ้าจะถือว่าเป็นลักธิซาตานต้องฆ่าทิ้งให้หมด ลัทธินี้จึงเกิดความเเค้นเลยพยายามหาข้ออ้างเเล้วพิสูทว่าศาสนาคริสไม่เป็นความจริง(โค้นศาสนาคริสนั้นเอง เเต่ไม่ถือว่านับถือซาตานนะ) ส่วนที่เคยอ่านเเว๊บๆ = = สมชิคส่วนใหญ่ตอนนี้ถูกตั้งสมมุติฐานว่าเป็นคนใหญ่คนโตต่างๆในโลก ที่ดังๆที่เจอในบทความมี จอชบลูช เลดี้กาก้า ป๋าเหลี่ยมของเราก็อยู่ในขั้นหน้าสงสัยเพราะมีคนสงสัยว่า ย้ายไปได้หลายประเทศ(อาจารย์จะมีการสนับสนุนจากคนกลุ่มเดียวกัน) เเล้วตังมีเยอะมากทำอะไรๆก็ไม่เคยหมด อันนี้ผมอ่านเจอในบทความเก่านะ

ลืมๆสัญลักษณ์ ของกลุ่มนี้คือการเอามือมาปิดตาไว้ข้างนึง รูปตา เเล้ว สัญลักษณ์3เหลี่ยม

ทั้งหมดนี้ผมเดาเอานะกิ๊วๆ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย --151-- : 7th August 2012 เมื่อ 09:26

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

f o R E V e r
    กล่าวขอบคุณ
    2,309
    ได้รับคำขอบคุณ: 489
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ --151-- อ่านกระทู้
    ความจิงๆลัทธินี้ก็ไม่ใช้ว่านับถือซาตานนะคับ เเต่เป็นเหมือนบุคคลที่มีประสิทธิภาพเเล้วส่วนมากจะเป็นพวกนักวิทเเล้วสมัยก่อนใครที่มีความเชื่อนอกเหนือจากพระเจ้าจะถือว่าเป็นลักธิซาตานต้องฆ่าทิ้งให้หมด ลัทธินี้จึงเกิดความเเค้นเลยพยายามหาข้ออ้างเเล้วพิสูทว่าศาสนาคริสไม่เป็นความจริง(โค้นศาสนาคริสนั้นเอง เเต่ไม่ถือว่านับถือซาตานนะ) ส่วนที่เคยอ่านเเว๊บๆ = = สมชิคส่วนใหญ่ตอนนี้ถูกตั้งสมมุติฐานว่าเป็นคนใหญ่คนโตต่างๆในโลก ที่ดังๆที่เจอในบทความมี จอชบลูช เลดี้กาก้า ป๋าเหลี่ยมของเราก็อยู่ในขั้นหน้าสงสัยเพราะมีคนสงสัยว่า ย้ายไปได้หลายประเทศ(อาจารย์จะมีการสนับสนุนจากคนกลุ่มเดียวกัน) เเล้วตังมีเยอะมากทำอะไรๆก็ไม่เคยหมด อันนี้ผมอ่านเจอในบทความเก่านะ

ลืมๆสัญลักษณ์ ของกลุ่มนี้คือการเอามือมาปิดตาไว้ข้างนึง รูปตา เเล้ว สัญลักษณ์3เหลี่ยม

ชัดเจนมากฮะ !
    Synyster Gates You're the Best

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    303
    ได้รับคำขอบคุณ: 220
    ในความคิดผมเรื่องนี้ไร้สาระมากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    5,219
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ --151-- อ่านกระทู้

ไม่นะ EMINEM ของผม TT^TT
    รวบรวมข่าวสารสยองโลก (ตรงไหนวะ)
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=85248

I Love Kobato
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,975

London Olympics 2012 ก็มี Illuminati มาเกี่ยวข้องด้วย

แล้วก็มีปริศนาอีกอันคือ การ์ดของ Illuminati ช่วง 0:55 บิกเบนถูกถล่ม

ปล. กำลังสงสัยเกี่ยวกับกลุ่มพวกนี้อยู่พอดีอะครับ แล้วก็กำลังเก็บข้อมูลของ Illuminati ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    301

เบื้องหลังของเฟสบุ๊ค (Facebook)

ไม่ใช่เฟสบุคอย่างเดียวที่ยิวคร­อบครอง แต่ทุกอย่างบนโลกส่วนใหญ่ก็เป็น­ของยิว คอมพิวเตอร์ โทรศัพท์ ฯลฯ ยิวมันคิดค้น นี้หล่ะสมองที่อัลลอฮให้แก่พวกม­ัน แต่เสียดาย เนรคุณ จองหอง ตั้งภาคี ต่อพระผู้สร้างเสียเอง
    ยิวเคยพูดไว้ เมื่อไหร่ที่มุสลิมละหมาดซุบฮิ(­ตอนเช้า) เต็มเหมือนละหมาดวันศุกร์ เมื่อนั้นแหละที่
    ยิวจะยอมแพ้

กล่าวขอบคุณ
    301

รายละเอียดเพิ่มเติม

คลิก

คลิก

คลิก

BF4 > "Cpt-IIIusioN_TH"
    กล่าวขอบคุณ
    1,502
    ได้รับคำขอบคุณ: 222
    ก็คือว่า แต่ก่อน ศาสนาคริสต์ จะมีศัตรูเป็นนักวิทยาศาสตร์ คือพวกอีลูฯในอดีตแหล่ะครับ ในอดีต กลุ่มลับพวกนี้มักอยู่แบบหลบๆ ซ่อนๆ เนื่องจากคนส่วนมากเชื่อในพระเจ้า แต่ปัจจุบัน ไม่จำเป็นแล้ว จึงทำให้ข้อมูลเรื่องกลุ่มลับกลุ่มนี้ไม่เป็นความลับอีกต่อไป ซึ่งศาสนาก็ถูกวิทยาศาสตร์กลืนกิน ไปเกือบหมดแล้ว ลองไปดูจากหนังเอาละกันครับ =>>Angels & Demon

กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 19
    มันน่ากลัวตรงที่ มันคืบคลานเข้ามาอยู่ในชีวิตประจำวันของเราทุกคน