คือ tablet ผมปุ่ม back มันเสียน่ะครับเอาไปซ่อมมาแล้วแต่มันก็อาการเดิมอีกคือกดปุ่มไม่ติด ทีนี้ผมเห็น app Virtual Button Bar แต่ติดปัญหาตรงที่ว่าต้อง root เครื่องก่อน ซึ่งเครื่องผมก็ยังไม่ได้ root เลยครับ ไม่ทราบว่าพอจะมี app อะไรที่คบ้ายกันมั่งเอาแบบที่ไม่ต้อง root น่ะครับสามารถใช้งานได้ตลอดแบบว่าตอนเล่นเกมส์ก็สามารถ back ออกมาได้น่ะครับ ลองหาวิธี root มาหลายอย่างแล้วทำไม่ได้เลยซักวิธี ตอนนี้เครียดมากครับยังไงขอความกรุณาช่วยแนะนำด้วยครับ