ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

โหลดเกมส์ xbox 360 มาหลายเกมส์ครับ แต่ขนาดมันเกินแผ่นจะไรท์ลงแผ่นยังงัยครับ

โหลดเกมส์ xbox 360 มาหลายเกมส์ครับ โหลดจากเพื่อนๆในโจ๊กนี่หล่ะครับ

แต่ขนาดมันเกินแผ่นจะไรท์ลงแผ่นยังงัยครับ อยากให้ไรท์ได้ เพราะไปซื้อทีนึงแผ่นก็อป

ตามร้านเกมก้อเปนร้อย แถมเสียง่ายต่างหาก ขอคำแนะนำหน่อยนะครับ ผมใช้ ดีวีดี9 ไรท์แล้ว

แต่มันไม่พอกะขนาดไฟล์ครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    มันต้องเขียนแบบพิเศษครับ ยี่ห้อของไดรฟ์ดีวีดีที่ไว้เขียนเกมก็ค่อนค้างมีจำกัด หากจะให้อธิบายก็ยาวเลยครับ
    -ต้องใช้ไดรฟ์ดีวีดีที่แฟลชเฟิร์มแวร์
    -ต้องเขียนที่ความเร็ว 2.4x
    ส่วนตัวผมเองก็เขียนโดยแผ่นโลตัสครับ แฮกไดรฟ์เรียบร้อยให้เขียนแผ่นที่ 2.4x
    คุณเก่งภาษาอังกฤษหรือเปล่า หากเก่งไปศึกษาได้จาก www.xbox360iso.com

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณครับ เด๋วลองเข้าไปเช๊กดูครับ