ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    treyarch นี่ไม่ทำให้ผิดหวังจริง ๆ

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    ของเล่นใหม่เพียบเลย
    " I play it because I love it. "

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    คอนเซปเกมว่าไรนะ The Future is Black แปลไทย = อนาคตมืดหม่น(เวรกำ) ขออย่าเกมให้เป็นเช่นนั้น

Nanii Kyoudai Anime!Group
    ยามเฝ้ากลุ่มNanii Kyoudai Anime!&หมวดCartoon,Anime
    กล่าวขอบคุณ
    399
    ได้รับคำขอบคุณ: 329
    จัดแท้เพื่อ muti กับ zombie แน่นอน(0:09 ทำไมหน้าจอปรับแต่งอาวุธมันลอยอยู่ในMapอะ (-。- )
    SSgt.Winter@Nanii Kyoudai Anime ! Group

กล่าวขอบคุณ
    660
    ได้รับคำขอบคุณ: 326
    เสียงปืนเหมือนเกมออนไลน์บ้านเราเลย

MOHWF น่าจะดูดีกว่า

-Wolf Alone-
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    ปืนเท่อ่ะ ชอบภาคนี้ตรงปืนนี่แหละ
    .-[THOS]-.

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AUSTIN อ่านกระทู้
    เท่าที่ผมดูเสียงปืนใหม่ๆน้อยมากเสียงจาก Black Ops 1 โคตรเยอะแต่มาใส่ความดังเพิ่มขึ้นนิดๆเท่านั้นเอง

แต่เกมเพลดูจะมีอะไรให้เล่นเยอะขึ้นมากๆ ดูๆแล้วการจัด Class ทำได้อิสระมากขึ้น(เห็นในคลิปไอ้นั่นมีตั้ง 6 Perk -*- ตัวเบาๆถือลูกโม่วิ่งมีดจ้วงเลย)

โดยรวมแล้ว MOHWF กราฟฟิคชนะขาดลอยยิ่งกว่าอะไรแต่เกมเพลดูๆแล้ว BO2 จะมีอะไรให้เล่นเยอะกว่านะ รอออกมาแล้วกันยังไงก็ซื้อทั้งคู่
    ไม่เเปลกครับ เหมือน Demo MW3 ปืน M4 ตอนนั้นก็ดังเเต็กๆเหมือนภาคเก่าเหมือนกัน พอตัวเกมส์จริงมาเสียงปืนหาย มีแต่เสียปลอกกระสุนดีด ^^

Youkoso! Hitori Bocchi
    กล่าวขอบคุณ
    16,115
    ได้รับคำขอบคุณ: 423
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Velvet อ่านกระทู้
    ก็ซื้อ MW2 MW3 มาอะนะ แต่ตอน MW3 เนี่ยรู้สึกเสียดายตังอยู่พอสมควร(ถึงจะเล่นไป 300 ชม.ก็เถอะ) ทำได้ไม่ดีเท่าที่ควรเลยคิดว่าเว้นไปซักรุ่นดีไหม

แต่เจอเกมเพลอันนี้เข้าไป "เอาวะ ซื้อมันอีกภาคละกัน" =.="
    แอบเสียดาย Multi Mw3 เหมือนกันครับ อุสาห์ไปซื้อตอนน้ำท่วม ที่สยาม ฮ่า ๆ ,, ได้โปรดจัดการอย่าให้มีการ HACKKKKKKKโKKKKKKKกKKKKKKKKงKKKKK

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

BRS
    กล่าวขอบคุณ
    543
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,480
    มีรถถึงด้วยโว๊ย

Aviation/Sci-fi/Astronomy
    Observable Universe.
    กล่าวขอบคุณ
    1,920
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,338
    มี Killstreak เป็น UAV แบบ Kamilaze ด้วย !!
    " Fortune favors the bold.."

กล่าวขอบคุณ
    44
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,199
    ไม่สนว่าเสียงปืนจะเป็นอยากไร ขอให้เนื้อเรื่องประทับใจเป็นเท่านั้นพอ.....

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 437
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ cableneo อ่านกระทู้
    เสียงปืนยังไม่ค่อยประทับใจ แต่โมเดลปืนประทับใจมาก อยากได้ยินเสียงดัง จิ๊วๆ ฟี๊ดๆ มากกว่า
    เหอะ ๆขนาดCrysis ยังไม่ จิีวๆ ฟิัดๆเรย
    ถ้าจิ้วๆฟีตๆ นี่ก้ โน่นเรยครับ ยุคสุ้กัน บนอวกาศ - -*
    ส่องเวปนี้มา้เกือบ1ปี วันนี้เพิ่งมาสมัครเป็นสมาชิก 05/01/2012

กล่าวขอบคุณ
    206
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ oBenjungo อ่านกระทู้
    ซื้อแท้ไม่คุ้มเลยสำหรับผม ซื้อมาแล้วไม่ได้ออนไลน์ - -* ไม่ค่อยได้เล่น ภาคนี้ไม่ซื้อแท้ละ รอเกมอื่นดีกว่า
    เเหะๆ ผมซื้อMw3 มา โหมดเนื้อเรื่องยังไม่เเตะ MP ผมรี5รอบล่ะ
    Drrr:สงครามเเดนสนธยา