ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    3,442
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,732

เผยภาพชุดใหม่ Sony Xperia T เรือธงตัวใหม่จาก Sony มาพร้อมซีพียูระดับ Dual-core และกล้อง 13 ล้านพิกเซล

.-'Mobile Update '-.

เริ่มมีความชัดเจนมากขึ้นแล้ว กับสมาร์ทฟนรุ่นใหม่จาก โซนี่ โมบายด์ (Sony Mobile) ที่มีชื่อว่า Sony Xperia T หรือที่เราคุ้นเคยกันดีในชื่อของ Sony Xperia Mint ล่าสุด เว็บไซต์ NixanBal.com ได้เผยภาพ Sony Xperia T ชุดใหม่ ที่เผยให้เห็นบอดี้ที่ชัดเจนมากขึ้นกว่าเดิม ว่ากันว่า สเปคของ Sony Xperia T นั้น เป็นสมาร์ทโฟนระดับท็อปเลยก็ว่าได้ ทั้งจอแสดงผลขนาด 4.3 นิ้ว แบบ Bravia Engine display, ซีพียูระดับ Dual-core Processor และกล้องดิจิตอลด้านหลัง ความละเอียด 13 ล้านพิกเซล ทำให้ Sony Xperia T ถูกมองว่า น่าจะเป็นคู่แข่งของซัมซุง (Samsung) และเอชทีซี (HTC) ได้ไม่ยาก

ส่วนกำหนดการเปิดตัว Sony Xperia T คาดว่า จะเปิดตัวในปลายเดือนสิงหาคมนี้

ขอบขอบคุณข้อมูลจาก
    http://www.thaimobilecenter.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 17 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    นูนขึ้นมาแบบนั้นขี้เหล่อะ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,806
    SONY ตอนนี้ออกมาตีตลาดเรื่อยๆเลย Xperia นี้ออกลูกหลานมาเยอะแยะ แต่ยังไงก็ชอบดีไซต์ S ที่สุดและ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

PlayStationRises
    กล่าวขอบคุณ
    1,545
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    น่าจะคงแบบ ดีไซด์ S ต่อไปอะครับสวยมากๆ อันนี้ดูๆ เหมือนๆ HTC
    It's Good For You !!!!!

.:: Dream Theater ::.
    Somewhere On The Earth
    กล่าวขอบคุณ
    837
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,333
    เมื่อไหร่จะส่งมือถือ Quad core ลงตลาดบ้างล่ะ เจ้าอื่นเขาจะไป 4 แกนหมดแล้ว - -*
    ...

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,806
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ BoatHaHa อ่านกระทู้
    เมื่อไหร่จะส่งมือถือ Quad core ลงตลาดบ้างล่ะ เจ้าอื่นเขาจะไป 4 แกนหมดแล้ว - -*
    นั่นสิผมยังลืมไปเลยSONY มีแต่ปล่อยDUALมาอย่างเดียวเลย ไม่ออก4หัวมาซะที

กล่าวขอบคุณ
    177
    ได้รับคำขอบคุณ: 229
    ดีที่สัญลักษณ์ liquid energy ยังอยู่
    นึกว่าจะเอาออกซะละ

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ผมว่าด้านหลังไม่ค่อยสวยเลย โลโก้ Xperia มันใหญ่ๆน่ะ
    ปล.ผมว่าซีรี่ย์ Xperia นี่ Arc สวยสุดละ *0*

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    259
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    น่าจะเป็นช่วงต้นปีหน้านะครับผม.. ถึงจะเริ่มผลิตเจ้า quad core

กล่าวขอบคุณ
    393
    ได้รับคำขอบคุณ: 303
    จากที่เคยมาก่อนเพื่อน หลังๆ มาช้า และก้ไม่ทันเพื่อนไปซะงั้น