ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

2019
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,747
    Blog Entries
    1

คือผมอยากมีเเฟนบ้างอะครับ ช่วยคำเเนะนำทีครับ

คือ ผมอยากมีเเฟนเเบบจริงๆจังๆบ้างอะครับ
    เนื่องจาก ผมไม่ค่อยรู้ด้านความรักอะครับ เริ่มจากอะไรหรอครับ
    ของเเบบ เป็น Step หน่อยเลยนะครับว่าต้องทำอะไรมั่ง
    {Acer Nitro 5}{ Intel i5-8300H @4.00 GHz}{Ram 8GB @2666}{Nvidia 1050ti}

Rock 'n Roll Life Style.
    กล่าวขอบคุณ
    218
    ได้รับคำขอบคุณ: 225
    เป็นตัวของตัวเองครับ ดีที่สุด

ถ้าชอบคนไหนก็เข้าไปคุยเลย แค่นั้นเองอย่ารอ

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    3
    ชอบคนไหนให้รีบเข้าไปคุยเลย ไม่งั้นก็ตรงๆเลย ผมชอบคุณครับ เป็นแฟนกับผมได้ไหมพอเป็นแฟนกันก็จะค่อยๆรู้จักกันไปเรื่อยๆครับ สู้ๆครับ เป็นตัวของตัวเองหละ

2019
    กล่าวขอบคุณ
    732
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,747
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ August อ่านกระทู้
    เป็นตัวของตัวเองครับ ดีที่สุด

ถ้าชอบคนไหนก็เข้าไปคุยเลย แค่นั้นเองอย่ารอ
    คือผม ไม่รู้ว่าต้องเริ่มจากอะไรอะใครบ้างอะครับ เช่น อยากรู้จักกันผมก็ไม่รู้ว่าจะต้องพูดอย่างไรอะครับ
    {Acer Nitro 5}{ Intel i5-8300H @4.00 GHz}{Ram 8GB @2666}{Nvidia 1050ti}

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    คนเรา จะมีเเฟน ก็ต่อเมื่อ มันถึงเวลาเองล่ะครับ
    คนที่ใช่ยังไม่มาถึง ก็อย่าฝืนไปมีเลยครับ ทำให้ ช้ำใจไปเปล่าๆ

ชิว ชิว กับ ชี วิต...
    กล่าวขอบคุณ
    1,354
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,930
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zatsune Miku อ่านกระทู้
    คือผม ไม่รู้ว่าต้องเริ่มจากอะไรอะใครบ้างอะครับ เช่น อยากรู้จักกันผมก็ไม่รู้ว่าจะต้องพูดอย่างไรอะครับ
    เยอะแยะครับนอกจากการพูด เช่น ส่งสายตาเจ้าชู้ไปหา(มองแล้วยิ้มมุมปาก) ถ้าสบตากันเข้าให้ อย่าหลบตาครับ จ้องต่อไปให้เขาหลบตาเอง
    ประมาณ30%หลังจากนั้นถ้าโดนจ้องบ่อยๆเจ้าตัวจะเข้ามาถามเองว่า "มองทำไม" อะไรงี้ เป็นหนึ่งในวิธีทำความรู้จักกัน

การแซวกันก็ได้นะครับ รู้จักกันได้ดีทีเดียว สนิทกันง่าย แค่จะหาเรื่องแซวได้รึเปล่า...ข้อระวังคือ อย่าแซวแรงเกินไป ไม่งั้นอาจโดนเกลียดได้...

ฯลฯ อีกมากมายหลายวิธีครับ อย่าลืมเป็นตัวของตัวเองด้วยครับ ไม่ต้องเปลี่ยนแปลงตัวเองเพื่อใคร จำไว้เด้อ...
    Intel Core i5 3570 | Gigabyte HD 7950 OC | Kingston 8GB 1600 | Seasonic M12ii 750W

7. รายชื่อสมาชิกจำนวน 5 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Zatsune Miku อ่านกระทู้
    ขั้นที่ 1. เดินเข้าไปหาเขาเลยครับ ยิ้มแย้ม แจ่มใส
    ขั้นที่ 2. ถามชื่ออย่างสุภาพ
    ขั้นที่ 3. ขอเบอร์
    ขั้นที่ 4. โทรหาเขาติดต่อกัน 3 วัน ชวนไปกินข้าว ไปเที่ยว คุยแต่เรื่องสนุกๆ 5 นาทีพอครับ อย่าเกินนี้ ห้ามอยากคุยต่อ
    ขั้นที่ 5. หยุดโทรหาเขา 2 วัน เขาโทรมาก็ไม่ต้องรับ ถ้าเผลอรับก็ฟังว่าเรื่องอะไรถ้าชวนไปใหนก็บอกว่าไม่ว่าง
    ขั้นที่ 6. ทำ 4 กับ 5 สลับกัน

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    458
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,510
    รอ พรมลิขิตรไหมครับ

!Hollywood Undead!
    กล่าวขอบคุณ
    169
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GubA อ่านกระทู้
    ขั้นที่ 1. เดินเข้าไปหาเขาเลยครับ ยิ้มแย้ม แจ่มใส
    ขั้นที่ 2. ถามชื่ออย่างสุภาพ
    ขั้นที่ 3. ขอเบอร์
    ขั้นที่ 4. โทรหาเขาติดต่อกัน 3 วัน ชวนไปกินข้าว ไปเที่ยว คุยแต่เรื่องสนุกๆ 5 นาทีพอครับ อย่าเกินนี้ ห้ามอยากคุยต่อ
    ขั้นที่ 5. หยุดโทรหาเขา 2 วัน เขาโทรมาก็ไม่ต้องรับ ถ้าเผลอรับก็ฟังว่าเรื่องอะไรถ้าชวนไปใหนก็บอกว่าไม่ว่าง
    ขั้นที่ 6. ทำ 4 กับ 5 สลับกัน
    วิธีนี้ก็ดีนะคับ เหมือนเราจะต้องเป็นคนคุมเกมไรอย่างงี้ อย่าบ่อยไป อย่าน้อยไป เสมอๆ
    ..:: HOLLYWOOD UNDEAD ::..

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 31
    กิกิกิกิกิกิกิ

กล่าวขอบคุณ
    151
    ได้รับคำขอบคุณ: 109
    มีเเล้วโครตจะน่าเบื่อเลยครับ พอไม่ได้คุยด้วยก็หา ว่าไม่รักไม่ใส่ ใจ อยู่คนเดียวดีกว่าจะได้ไม่ต้องมาห่วงเรื่องนู่นนี่

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

เสรีชน คนธรรมดา
    กล่าวขอบคุณ
    188
    ได้รับคำขอบคุณ: 310
    ปิดคอมแล้วเดินออกจากบ้านครับ ฮาๆ

17. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    เชื่อใน เวลา เดี่ญวมันก็มาไม่ต้องไปเร่งมัน

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    ผมเลิกหมด ละ เบื่อ...... หาใหม่ ดีกว่า อิอิ....

ปล. มีแฟนก็ดี ไม่มี ก็ดี แค่นี้แหล่ะ ฮาๆๆ
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

กล่าวขอบคุณ
    85
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    ก่อนจะมีคนอื่นเราต้องรับผิดชอบตัวเองให้ได้ก่อน เวลาสามารถสละได้เท่าไหร่ ผู้หญิงไม่ชอบโดนละเลย ผู้หญิงไม่ชอบโดนโกหก ตัวเราสามารถอดทนกับนิสัยเสียของเธอได้มั้ย
    เรื่องให้คิดมีเยอะ ส่วนมากจะไม่มีใครคิดหรอก แนะนำให้คิดเผื่อไว้นะ

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    นี้ของผม
    อย่าเปลี่ยนแปลงตัวเองเพื่อให้ใครมาชอบ
    แต่เป็นตัวของตัวเอง เพื่อรอใครบางคนมารชอบ
    (เพราะอย่างงร้เเหละก็เลยไม่มีเเฟน ฮ่าๆๆๆ )
    FX-4100 XFX 7850RAM 4 GB HDD 500 X 2 เเค่นี้พออยู่พอกินเเล้ว

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    22
    ได้รับคำขอบคุณ: 13
    ผมว่าเป็นตัวของตัวเองหนะ มันไม่รู้หรอกครับเป็นยังไง ผมคิดว่าเราไม่ควรเป็นแบบใคร แต่เราควรเป็นคนที่เราอยากเป็นเพื่อปรับเปลี่ยนตามสถาณการณ์

http://xn--l3cka9c2ah.com/ ตามมาเลยครับ ไม่มีไวรัสแน่นอนถึงชื่อเว็ปจะแปลกๆ

เป็นเว็ปประมาณว่า ดอน ฮวน หลายๆท่านคงรู้จักนะครับ ดอน ฮวน นักรักอะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ingbanana : 18th October 2012 เมื่อ 20:24

23. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.::HollyWood Undead::.
    กล่าวขอบคุณ
    1,038
    ได้รับคำขอบคุณ: 424
    ผมบอกได้ อย่างเดี่ยวคือ ด้านได้อายอด นะ จขกท จำคำผมไว้
    Hoolywood Undead

25. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

World-Class Player
    กล่าวขอบคุณ
    176
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    ถ้าไม่รู้จะทำยังไง สงสัยต้อง พละกำลังและซอยเปลี่ยว เข้าช่วยซะแล้ว

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    73
    ได้รับคำขอบคุณ: 30
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ HANG-ON อ่านกระทู้
    เยอะแยะครับนอกจากการพูด เช่น ส่งสายตาเจ้าชู้ไปหา(มองแล้วยิ้มมุมปาก) ถ้าสบตากันเข้าให้ อย่าหลบตาครับ จ้องต่อไปให้เขาหลบตาเอง
    ประมาณ30%หลังจากนั้นถ้าโดนจ้องบ่อยๆเจ้าตัวจะเข้ามาถามเองว่า "มองทำไม" อะไรงี้ เป็นหนึ่งในวิธีทำความรู้จักกัน

การแซวกันก็ได้นะครับ รู้จักกันได้ดีทีเดียว สนิทกันง่าย แค่จะหาเรื่องแซวได้รึเปล่า...ข้อระวังคือ อย่าแซวแรงเกินไป ไม่งั้นอาจโดนเกลียดได้...

ฯลฯ อีกมากมายหลายวิธีครับ อย่าลืมเป็นตัวของตัวเองด้วยครับ ไม่ต้องเปลี่ยนแปลงตัวเองเพื่อใคร จำไว้เด้อ...
    ผมเคยใช้นะครับ จ้อง แต่แฟนผมไม่ถามนะ ตบเลย

กล่าวขอบคุณ
    108
    ได้รับคำขอบคุณ: 144
    ผมว่าเเรกเริ่ม ต้อง Fake แล้วค่อยๆโชว์ความเป็นตัวเราทีละนิดครับ
    Loading...

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 228
    ดูแลตัวเองให้ดี. เดี๋ยวก็มีเอง แล้วก็หารสนิยมดีๆให้ตังเองบ้าง

The Beginning of Passion

กล่าวขอบคุณ
    234
    ได้รับคำขอบคุณ: 318
    เป็นตัวของตัวเองนั่นแหละดี ไม่ต้องขอคำแนะนำจากใครไม่ต้องทำตามใคร

ทำตามใจตัวเองก็พอแล้ว พอชอบใครก็อยากทำอะไรก็ทำ

ถ้ามัวคิดว่าต้องทำงั้น ต้องทำงี้ มันก็เกร็งไปหมดนั่นแหละครับ

กล่าวขอบคุณ
    150
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,834
    ผู้ชายนิ่งๆจะเสียเปรียบน่ะคับ เพราะผู้หญิงไม่เข้าใจเราหรอก เหมือนที่ว่าทำไหมผู้หญิงถึงชอบผู้ชายเจ้าชู้ก็คงรู็้ๆกันอยู่ ผู้หญิงชอบคนเอาใจถ้าเป็นตัวของตัวเองมากไปก็ไม่ไหวเหมือนกัน ถ้าเป็นคนอารมณ์ดีพูดคุยกัยเพื่อนเก่งนี้ นำชัยไปกว่าครึ่ง

Game Tester
    กล่าวขอบคุณ
    192
    ได้รับคำขอบคุณ: 550
    1.ถามตัวเองว่าชอบผู้หญิงแบบไหน
    2.ดูรอบตัวว่าเจอคนนั้นรึยัง
    3.รวบรวมความกล้าและหน้าด้านเข้าไปทัก ไปคุย
    4.พยายามหาอะไรที่มันดึงดูดความสนใจ เช่นต้องรู้ว่าอีกฝ่ายชอบอะไร ไม่ชอบอะไร

ประมาณนั้นฟละ ขอให้จีบติดนะครับ