ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

GAMER UNLEASHED ;P
    [ New York City ]
    กล่าวขอบคุณ
    498
    ได้รับคำขอบคุณ: 10,284

เกมเพล์แรก !! Call of Duty : Black Ops 2 Mutiplayer !!!

..::[ เกมเพล์แรก !! Call of Duty : Black Ops 2 Mutiplayer !!! ]::..
    โหมดมัลติเพลย์เยอร์ บ่ะเห้ยยยยยยย !!

--------------------------------------------------------------

-------------------------------------------------------------
    ..::[ เกมเพล์แรก !! Call of Duty : Black Ops 2 Mutiplayer !!! ]::..

อย่างไรก็ดีตัวเกมภาคใหม่นี้จะมีเนื้อเรื่องบางส่วนที่ย้อนกลับไปในยุคปี 80 ให้ผู้เล่นได้มีโอกาสพบปะเหล่าตัวละครที่คุ้นหน้าคุ้นตาจากภาคแรก แต่สำหรับเนื้อเรื่องหลักที่เป็นประเด็นสำคัญของเกมจะเกิดขึ้นในโลกอนาคตอันใกล้ในอีก 13 ปีข้างหน้าในปีค.ศ. 2025 โดยผู้เล่นจะได้สวมบทเป็น "เดวิด เมสัน" (ลูกชายแท้ๆของ "อเล็กซ์ เมสัน" ตัวเอกจากภาคแรก) ที่ต้องเผชิญหน้าสงครามเย็นยุคใหม่ของสองมหาอำนาจระหว่างจีนกับสหรัฐอเมริกาในการแย่งชิงทรัพยากรอันมีค่าที่ใกล้จะหมดไปจากโลก

------------------------------------------------------------
    ..::[ Black Ops 2 - Multiplayer Gameplay Trailer (Call of Duty BO2 Multi Player Game Play Official ) ]::..

-------------------------------------------------------------------
    Thank + Comment ให้หน่อยนะครับ
    Credit
    Arang-HQ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,254
    ได้รับคำขอบคุณ: 11,424
    Blog Entries
    1
    เยี่ยม!!!...

ขอบคุณ Treyarch ที่ออกตัวเกมมาสำหรับคอมที่สเป็กไม่แรง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Princecoke อ่านกระทู้
    ผมไม่มองว่าเค้าทำมาสำหรับคอมที่สเปคไม่แรงหรอก

ยังไงเค้าก็เน้นขายคอนโซลเป็นหลักอยู่แล้ว แล้วเครื่องคอนโซลก็รับกราฟฟิคได้อลังการกว่านี้มาก

ไม่อยากว่าเลย แต่ก็น่าเล่นดีนะ
    ผมก็เห็นด้วยนะครับ ว่ามันเน้นขายเครื่องคอนโซล

แต่อย่าลืมนะครับว่าเครื่อง PC ระดับ Hi-en

ก็ย่อมประสิทธิภาพมากกว่าเครื่องคอนโซลอยู่หลายขุมทีเดียว (ไม่เชื่อไปเทียบกันเลย)

สรุปง่ายๆเลยนะครับ

เค้าจะทำเกมที่มีความต้องการของสเป็กเครื่องสูงเกินกว่าที่เหล่าเครื่องคอนโซลจะรันเล่นไหวก็ย่อมได้

แต่พอดีว่าเค้าไม่ทำ เพราะอย่างที่ผมบอกไปแหละครับว่า

"พวกเค้าใจดีที่ยังเล็งเห็นเหล่าเครื่อง PC ที่มีอายุการใช้งานมานานพอสมควร และได้ทำเกมที่ไม่กินสเป็กออกมา"

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย PEEIII : 9th August 2012 เมื่อ 19:21

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 21 คนที่กล่าวขอบคุณ:

.::. [X]enon คิดถึงจัง ?
    [ณ: JokerGameTH ]
    กล่าวขอบคุณ
    212
    ได้รับคำขอบคุณ: 805
    บ้ะเห้ยยยยย อลังมากกก ซื้อๆๆ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,667
    1
    ทำไมไอเทมมันออกแนวโกงๆหรือผมคิดไปเอง

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    ไม่โกงหรอกครับ เป็นสิ่งที่อาจได้ใช้จริงในอนาคตอันใกล้

แต่อันสุดท้ายนั่นมันอะไรอ่ะ เยอะมาก สงสัยต้องไปแอบในหลืบ -..-"

` 14k
    กล่าวขอบคุณ
    2,924
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,377
    2
    จัดหนักจัดเต็มไปเลย 555

" Waiting for The End "
    " In Heart who love us "
    กล่าวขอบคุณ
    1,285
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,983
    ผมชอบ Series Call of duty เพราะเนื้อเรื่องมันต่อกันดี

ถ้าทำเป็นหนังได้จะโครตมันส์เลยครับ

"I Love Army"
    กล่าวขอบคุณ
    1,250
    ได้รับคำขอบคุณ: 209
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ hero23093060 อ่านกระทู้
    ทำไมไอเทมมันออกแนวโกงๆหรือผมคิดไปเอง
    ผมว่าก็ไม่โกงนะปืนที่มันติดตั่วสแกนอะเพราะภาคก่อนๆยังมีเลยอย่าง UVA เนี่ย

นักแปลอนิเมะ
    ค่ายอนิเมะ Akiraz-FS
    กล่าวขอบคุณ
    1,504
    ได้รับคำขอบคุณ: 757
    ขว้างขวานไป โฉ๊ะ หัว โจ๊ะ ตาย

Translator ประจำค่าย Akiraz-FS

กล่าวขอบคุณ
    545
    ได้รับคำขอบคุณ: 565
    ไฮเทคเกิ๊นนนนน

-Wolf Alone-
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    แจ๋ว!!!!!!!
    .-[THOS]-.

I'm your Sword
    กล่าวขอบคุณ
    932
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    ซ้ำฮะ !!
    แต่ไม่เป็นไรหรอกมั้ง คนเข้ามาใหม่จะได้ดูหน้าแรกๆ

แต่น่าเล่นมากฮะ เปลี่ยนแนวไปเป็นอนาคต โมเดลปืนเท่ดี
    "If the world don't have any villains, so the world don't have any heroes"

กล่าวขอบคุณ
    368
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    น่าสนุกดีนะครับ

แต่เสียงปืนไม่ค่อยถูกใจผมเลย

ปล. อย่ามาดราม่า นี่คือ คหสต. โปรดให้ความเคารพในการแสดงความคิดเห็นของผู้อื่น (ที่ผมบอก เพราะผมกันเหนียวไว้ กลัวว่าอาจมีคนมาดราม่า)
    METAL CORE & ALL METAL ,METAL ZONE @ JKG , 01 NUMBER ONE FOREVER

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 95
    ไม่พลาดอยู่แล้วเก็บมาทุกภาค Multiplayer มันส์สุดละ ชอบแนวเกมไว
    My Com: Notebook MSi GT70 CPU i7 3610QM - Ram 8 GB Bus 1600 - VGA GF GTX670M 3GB - Mouse Logitech G700 - Pad Razer Galiathus Control Edition - Headphone SteelSeries SIBERIA V2

กล่าวขอบคุณ
    1,224
    ได้รับคำขอบคุณ: 818
    ผมไม่มองว่าเค้าทำมาสำหรับคอมที่สเปคไม่แรงหรอก

ยังไงเค้าก็เน้นขายคอนโซลเป็นหลักอยู่แล้ว แล้วเครื่องคอนโซลก็รับกราฟฟิคได้อลังการกว่านี้มาก

ไม่อยากว่าเลย แต่ก็น่าเล่นดีนะ
    SoShi & Sone Are Together Forever

กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    ดอทมันมองทะลุกำแพงได้อีก - -* ตายแน่ตู

กล่าวขอบคุณ
    937
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    เกมที่รอคอยT^T
    DDDDDDDDD

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 34
    ความต้องการของระบบเท่าไหร่ ใครรู้บ้าง

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ streetnews อ่านกระทู้
    ความต้องการของระบบเท่าไหร่ ใครรู้บ้าง
    ดูจากภาพแล้ว ผมว่าน่าจะพอๆกับ MW3

Modern Warfare 3 System Requirements:

CPU: Intel® Core™ 2 Duo E6600 or AMD Phenom™ X3 8750 processor or better

RAM: 2 GB

GFX: Shader 3.0 or better 256 MB NVIDIA® GeForce™ 8600GT / ATI® Radeon™ X1950 or better

DX: 9.0c or later

HDD: 16 GB free hard drive space

INTERNET: Broadband connection and service required for Multiplayer Connectivity. Internet connection required for activation.

Provincial.Electricity.Au
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    รอเลยครับๆๆๆ
    Provincial.Electricity.Au

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    995
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,550
    จัดเต็มครับ ถ้าจะมัลติได้

กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ streetnews อ่านกระทู้
    ลองไปดูกระทู้นี้ครับ

Spec โค-ตะ-ระ ขั้นต่ำ

http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=113556

กล่าวขอบคุณ
    1,014
    ได้รับคำขอบคุณ: 656
    ขอใช้คำหยาบ กูจะซื้อแผ่นแท้

กล่าวขอบคุณ
    443
    ได้รับคำขอบคุณ: 485
    ซื้อ ๆ ๆ ๆ ๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    อืม.......ตอนแรกกะจะแค่โหลดฟรีมาเล่นเนื้อเรื่อง และเอาเงินไปซื้อ MoH กับ ACIII
    แต่ดูโหมดออนไลน์นี่แล้ว รู้สึกเหมือนว่าต้องเสียตังเพิ่ม(อีกแล้ว)