ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,536
    Blog Entries
    2

-Satisfaction Space: News Update- Microsoft ยืนยันเครื่อง Xbox รุ่นใหม่

-Satisfaction Space: News Update- Microsoft ยืนยันเครื่อง Xbox รุ่นใหม่

ผู้จัดการทั่วไปของไมโครซอฟต์ให้สัมภาษณ์สื่อเกี่ยวกับบริการอีเมล์เอาท์ลุคใหม่ พร้อมอ้างยืนยันการมาของเครื่อง Xbox ตัวใหม่(720) แต่ไม่ได้เปิดเผยรายละเอียดเกี่ยวกับตัวเครื่อง

“ไบรอัน ฮอลล์” ผู้จัดการทั่วไปของไมโครซอฟต์ ให้สัมภาษณ์ผ่าน The Verge โดยพูดคุยกันในเรื่องของบริการอีเมล์เอาท์ลุคใหม่จากไมโครซอฟต์ แต่ส่วนหนึ่งของบทสัมภาษณ์ไบรอันได้มีการพูดอ้างถึงเครื่อง Xbox ตัวใหม่

“เรามีฮอตเมล์ และเราก็ให้บริการฮอตเมล์มาแล้ว 16 ปี เรามีโปรแกรม Exchange และ Outlook ที่ผู้คนใช้กันในที่ทำงาน เราตัดสินใจว่านี่เป็นช่วงเวลาที่เราจะสร้างสิงใหม่และนำสิ่งที่ดีที่สุดของโปรแกรม Exchange และ Outlook มาผนวกรวมกันและนำไปใช้เป็นส่วนประกอบหนึ่งของโปรดักส์หลายตัวที่เราเตรียมจะออกวางตลาดอย่าง วินโดว์ 8 , ไมโครซอฟต์ออฟฟิศเวอร์ชันใหม่ , วินโดว์โฟนตัวใหม่ และเครื่อง Xbox ตัวใหม่”

ไบรอัน ฮอลล์ ไม่ได้พูดถึงรายละเอียดของเครื่อง Xbox ตัวใหม่ สำหรับวินโดว์ 8 จะเปิดตัวในวันที่ 26 ตุลาคมนี้ พร้อมกับการเปิดตัว “Surface” ไลน์แทปเล็ตใหม่ของไมโครซอฟต์

หลังจาก ไบรอัน ฮอลล์ ให้สัมภาษณ์มีการอ้างถึง เครื่อง Xbox ตัวใหม่ ทางไมโครซอฟต์ก็ออกแถลงการณ์ใจความว่า “เครื่อง Xbox360 สามารถขยายอายุการใช้งานออกไปได้จากการเปิดตัวอุปกรณ์ Kinect ที่เปิดประสบการณ์การเล่นเกมโดยไม่ต้องใช้จอยคอนโทรลเลอร์ และยังมีการเปิดตัวแดชบอร์ดฟีเจอร์เกมใหม่ๆ และยังมีการไปเป็นพาร์ทเนอร์พันธมิตรกับหลายบริษัทเพื่อเพิ่มคอนเทนต์ความบันเทิงให้มากขึ้น เราคิดอยู่ตลอดเกี่ยวกับแพลตฟอร์มตัวต่อไปของเรา และเราก็คิดอยู่เสมอว่าจะทำอย่างไรให้แพลตฟอร์มของเรามีอายุการใช้งานยาวนานในตลาดเกม”

บรรดานักวิเคราะห์ในวงการเกมต่างมองตรงกันว่า เครื่อง Xbox ตัวใหม่ และเพลย์สเตชัน 4 จะออกวางจำหน่ายในช่วงปลายปี 2013 และจากเอกสารล่าสุดขนาด 56 หน้าที่อ้างอิงว่ามาจากไมโครซอฟต์ ก็มีการระบุว่าเครื่อง Xbox ตัวใหม่จะเปิดตัวในปี 2013 ด้วยราคา 299 เหรียญสหรัฐ (ตีเป็นเงินไทยประมาณ 9500 บาท ถ้ารวมๆ ราคาตอนเข้าไทยแล้วน่าจะอยู่ในหลัก 10,000 - 12,000) โดยจะมาพร้อมกับอุปกรณ์ Kinect รุ่นใหม่ ด้านฝั่งเครื่องเพลย์สเตชัน 4 “แอนดรูว เฮาส์” เคยออกมาพูดเมื่อเดือนมิถุนายน ว่าทางโซนี่จะไม่มีการโชว์เครื่องคอนโซลตัวใหม่จนกว่าจะมั่นใจว่าเครื่องรุ่นใหม่นั้นเหนือกว่าเครื่องเพลย์สเตชัน 3 มากพอ

ที่มา hitechsociety
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย dearzkung : 9th August 2012 เมื่อ 21:42

กล่าวขอบคุณ
    1,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    เห็นแบบนี้แล้ว ไม่กล้าซื้อ Xbox360 หรือ PS3 เลยแฮะ รอดูต่อไป

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 89
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ezio-Yokarite อ่านกระทู้
    เห็นแบบนี้แล้ว ไม่กล้าซื้อ Xbox360 หรือ PS3 เลยแฮะ รอดูต่อไป
    ใช่ รอดูใครเหนือกว่าไรุุุุุุุุุุุุุุููููููุุุุุุุุุุ

กล่าวขอบคุณ
    352
    ได้รับคำขอบคุณ: 157
    1
    ผู้จัดการ ไบอัน

i7 - 2670QM 2.2 GHz
    Nvidia GT 550M 2 GB

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    5,219
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    ไบรอัน!!!

ม่ายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
    รวบรวมข่าวสารสยองโลก (ตรงไหนวะ)
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=85248

กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 358
    1
    สรุปคือออกมาฟัดกับ ps
    ที่กำลังออกรุ่นใหม่พอดี
    ID Psn & Xbox360 แอดได้ครับเจอได้ทักด้วย

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Ezio-Yokarite อ่านกระทู้
    นั่นสิครับผมก็คิดเเบบนั้นว่าจะรอซื้อxBOXตัวใหม่อยู่เพราะไม่อยากอัพคอมเเล้ว

SNSD LIKE THIS !!
    กล่าวขอบคุณ
    1,407
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    ตอนนี้มีน้อง X คราวหน้าจะเอาน้อง P

CĦΣ IT ИΣWS UĐ
    กล่าวขอบคุณ
    4,096
    ได้รับคำขอบคุณ: 20,295
    รออยู่ครับ XBOX รุ่นใหม่พร้อมซื้อทุกเมื่อครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ความรักที่เธอเคยมีให้ฉันนั้นได้หมดลงไปแล้ว ไม่มีแม้คุณค่าที่จะเดินเคียงคู่เธออีกต่อไป
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,018
    1
    โอ้ววว อีกนาน ไว้จะขาย 360 รอซื้อ 720 นะจ๊ะ

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    2 รุ่น นี้สุดยอดแต่จะเอาชนะ PS4 ได้มากน้อยแค่ใหนต้องดูกันต่อไปครับท่าน

PlayStationRises
    กล่าวขอบคุณ
    1,545
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    ในความคิดผม คอลโซล จะซื้อให้คุ้มที่สุดคือ 1-3 ปีแรกที่เครื่องออก เพราะเม็เงินที่ลงไปกับระยะอายุมันจะยังคุ้มอยู่ ผมซื้อ PS3 ตอนปลายราคาถูกจริงแต่เวลามันน้อยเต็มที่แล้ว = ="
    It's Good For You !!!!!

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    เก็บเงินรอทั้ง PS4 และ XBOX720

-Wolf Alone-
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    รอรอรอรอต่อไป
    .-[THOS]-.

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 79
    เก็บเล็กเก็บน้อยกันต่อปายยย

SISCON!
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    Hell Yeah มันแจ่มมาก

กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    1
    ขอบคุนคัับสำหรับข่าว

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    ซื้อ360 สองเครื่องก็ได้ 720 ก่อนใครในโลกแล้วครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    โหดจุงงงงง

Tags for this Thread