ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    152
    ได้รับคำขอบคุณ: 742

Question พึ่งจะมีร้านขายของเป็นของตัวเอง

อยากทราบว่า ควรปรับความเย็นของตู้แช่เครื่องดื่มไว้กี่องศาครับ ถึงจะเหมาะสม?

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    Denver, Colorado, United States
    กล่าวขอบคุณ
    3,027
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,922
    Blog Entries
    1
    ไม่ต้องเย็นมาก แค่เบียร์เป็นวุ้นก็พอ เดี๋ยวไปซื้อ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ยืนอุณภูมิไว้ที่ 0 องศาเลยครับถ้าอากาศร้อน ปรับ-ไปอีก-2 -3 แต่อากาศเย็นก็รักษาอุณภูมิเท่าเดิมที่ 0 องศาครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    14
    ได้รับคำขอบคุณ: 150
    ของเยอะก็ปรับให้ ต่ำ นะครับ แนะนำว่าเอาให้เย็นมากแต่ไม่ถึงกับเป็นวุ้น

ส่วนตู้ข้างล่างปรับต่ำสุดๆ ให้เป็นน้ำแข็ง (พวกถุงน้ำแข็ง)

ถ้าอยากให้เบียร์หรืออะไรเป็นวุ้นก็ไว้ข้างล่างครับ

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    783
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Nackuscus อ่านกระทู้
    อยากทราบว่า ควรปรับความเย็นของตู้แช่เครื่องดื่มไว้กี่องศาครับ ถึงจะเหมาะสม?
    24-26 มั่ง เห็นร้านแถวบ้านตั้ง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    306
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,238
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Onion อ่านกระทู้
    ของเยอะก็ปรับให้ ต่ำ นะครับ แนะนำว่าเอาให้เย็นมากแต่ไม่ถึงกับเป็นวุ้น

ส่วนตู้ข้างล่างปรับต่ำสุดๆ ให้เป็นน้ำแข็ง (พวกถุงน้ำแข็ง)

ถ้าอยากให้เบียร์หรืออะไรเป็นวุ้นก็ไว้ข้างล่างครับ

ถ้าปรับตู้ล่างต่ำสุดเกินแล้วเอาเบียร์ไปแช่ไว้ มันไม่แข็งไปเลยเหรอครับ เบียร์วุ้นผมเห็นร้านแถวๆหอเค้าใส่ไว้ในตู้ไอติม ข้างบนขายไอติม ส่วนข้างล่างมีเบียร์วุ้นอยู่

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

● ☣ Status SinCara ☣ ●
    กล่าวขอบคุณ
    386
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,052
    พ่อผมก็กำลังจะเปิด 7-11 ประมาณไม่กี่เดือนนี่แล้ว จะขอตังอัพคอมให้กระจายเลยทีนี่

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: