ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Rhythm Master
    กล่าวขอบคุณ
    1,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,916

-Satisfaction Space: Trailer Update- Trailer ใหม่จาก HALO 4 โชว์ศาสตราวุธแห่ง UNSC !

-Satisfaction Space: Trailer Update-

Trailer ใหม่จาก HALO 4 โชว์ศาสตราวุธแห่ง UNSC !

-------------------------------------------------------------------

HALO 4 เกมยอดเยี่ยมบนเครื่องคอนโซล Xbox 360
    เพื่อเป็นการส่งท้ายปลายยุค ทีมงาน 343 Industries จึงทำ Series HALO 4 นี้ที่เรียกได้ว่า "จัดเต็ม" จริงๆ
    โดย Trailer ได้โชว์อาวุธ ยุทโธปกรณ์ ที่ผู้เล่นจะได้ไปลุยกันในเกมทั้งโหมด Camping และ โหมด Multiplayer กันอย่างสะใส !
    โดยผู้เล่นจะได้เล่นทั้งปืนเก่าสุด Classic ที่มีมาตั้งแต่ภาคแรกๆ และปืนใหม่ใสกิ๊ง เพื่อเพิ่มความแปลกใหม่ของเกมได้มากขึ้น

Trailer HALO 4 UNSC Weaponry

-------------------------------------------------------------------

Halo 4 มีกำหนดวางจำหน่ายเดือน 11 ปี 2012 เตรียมตัวมันส์กันไว้ก่อนได้เลย !

------------------------------------------------

Association with : Raven Studio , Snowstorm , Endless Gamers and Exodus Core/Five(V)

- เปิดรับสมัครทีมงานคลิกที่นี่! -

เรียบเรียงกระทู้ : pooh0856

Clip : YOUTUBE
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pooh0856 : 11th August 2012 เมื่อ 00:31

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,473
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    Blog Entries
    1
    pc ดับอีกแล้ว -*-

IT'S GOOD FOR YOU
    เอ่อคือรู้แล้วจะมาข่มขืนผมหรอ T^T no abe
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    อ่าากำลังจะถอย PS3 สิ้นเดือนมีมัน

EDIT:เปลี่ยนเป็น XBOX-360 ดีกว่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย jackkerrr : 11th August 2012 เมื่อ 23:04

Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ผมเล่นไม่จบสักภาค ฮ่าฮ่า แต่ก็ซื้อทุกภาค

กล่าวขอบคุณ
    648
    ได้รับคำขอบคุณ: 245
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jackkerrr อ่านกระทู้
    อ่าากำลังจะถอย PS3 สิ้นเดือนมีมัน
    เกมนี้ไม่ลง PS3 นะครับ มันเป็นเกม EX ของทาง XBOX360 เค้า

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Guardianl๏rd
    กล่าวขอบคุณ
    590
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,030
    ดนตรีสนุกดีครับ

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    โอ้วน่าเล่นเหลือเกิน

กล่าวขอบคุณ
    97
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    โครตชอบ spartan laser

IT'S GOOD FOR YOU
    เอ่อคือรู้แล้วจะมาข่มขืนผมหรอ T^T no abe
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Boss OF Olimpus อ่านกระทู้
    เกมนี้ไม่ลง PS3 นะครับ มันเป็นเกม EX ของทาง XBOX360 เค้า
    เซ็งจิต