ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 17

Exclamation นักเล่น XBOX โปรดเข้ามาอ่าน!!!

ใครมีที่ชื้อ xbox รุ่นธรรมดาเเบบงบน้อยบ้างครับ มาบอกกันด้วยนะครับ

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ผมมี XBOX360 Jasper สีขาวครับ ซื้อมาเป็นปีแล้ว ซื้อมาประมาณ 12000 บาท ที่ร้าน Gcorners ครับ

ผมไม่ชอบรุ่น slim สีดำนะ มันดูกระป๋องๆไงไม่รู้
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    เเหมะ เข้าใจใส่ชื่อกระทู้ ของผมผมซื้อมาจาก Overclockzone มือสองครับ ซื้อมา 5600 มีจอยมีไรให้ แต่ไม่มี HDD เล่นก็อป ถ้าเล่นเเท้ก็จะถูกลงกว่าหน่อยนึงอะครับ ของผม Jasper สีขาว พึ่งซื้อต่อเขามาได้เกือบปีละ ปัจจุบันยังไม่มีปัญหาอะไร นอกจากปัญหาต่างๆที่มีมาให้เห็นล้วนเกิดจากฝีมือผมทั้งนั้น(ฝึกเเกะ Xbox กับ ฝึก Flash LT.) เอาง่ายๆคือสำหร้ับผมเเม้จะเล่นก็อปแต่ประสบการณ์ที่ได้มาถือว่าคุ้มครับ เห็นบอร์ด Gcon บอร์ด DGO บอกว่าการ Flash เป็นเรื่องที่ยากโครตๆเเละใช้เวลานานกว่าจะเข้่าใจแต่ผมใช้ แค่2วัน วันเเรกหัดเเกะ Xbox วันที่สองหัด Flash LT ผ่านเที่ยงคืนไปนิ๊ดนึงคือวันที่สามตอนลงมือแฟลช แต่ก็อย่างว่าละมันไม่เหมือนแต่ก่อน เดี๋ยวนี้มีวีดีโอเเนะนำมาเต็ม youtube เลยผมลองเอาวิธีฝรั่งมายำๆกับของคนไทยดูเลยเป็นเร็ว แต่ถ้าจะซื้อ เเนะนำเล่นเเท้ครับ เพราะหลายๆอย่างมันจะไม่มีปัญหาเเถมไม่ต้องกลัวว่าจะโดนเเบนหรือโดนยาพิษจาก MS ด้วย อีกอย่าง สำคัญเลยคือจะได้อุดหนุนเขาพอยอดเขาสูงๆเขาจะได้ไม่สนใจฝั่งมืดอย่างผม >< จะได้เป็นปิงเกาะเเผ่นเเท้รอดต่อไป หุหุ

ปล.เผ่นนนนนนนน !!!

กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 358
    Blog Entries
    1
    ผมได้ xbox360 jester lot10xx จอย 1 ตัว+RGH พร้อม HDD250 ครับ 6500 ถือว่ากำลังพอดี
    ID Psn & Xbox360 แอดได้ครับเจอได้ทักด้วย

PlayStationRises
    กล่าวขอบคุณ
    1,545
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Patrenko อ่านกระทู้
    เเหมะ เข้าใจใส่ชื่อกระทู้ ของผมผมซื้อมาจาก Overclockzone มือสองครับ ซื้อมา 5600 มีจอยมีไรให้ แต่ไม่มี HDD เล่นก็อป ถ้าเล่นเเท้ก็จะถูกลงกว่าหน่อยนึงอะครับ ของผม Jasper สีขาว พึ่งซื้อต่อเขามาได้เกือบปีละ ปัจจุบันยังไม่มีปัญหาอะไร นอกจากปัญหาต่างๆที่มีมาให้เห็นล้วนเกิดจากฝีมือผมทั้งนั้น(ฝึกเเกะ Xbox กับ ฝึก Flash LT.) เอาง่ายๆคือสำหร้ับผมเเม้จะเล่นก็อปแต่ประสบการณ์ที่ได้มาถือว่าคุ้มครับ เห็นบอร์ด Gcon บอร์ด DGO บอกว่าการ Flash เป็นเรื่องที่ยากโครตๆเเละใช้เวลานานกว่าจะเข้่าใจแต่ผมใช้ แค่2วัน วันเเรกหัดเเกะ Xbox วันที่สองหัด Flash LT ผ่านเที่ยงคืนไปนิ๊ดนึงคือวันที่สามตอนลงมือแฟลช แต่ก็อย่างว่าละมันไม่เหมือนแต่ก่อน เดี๋ยวนี้มีวีดีโอเเนะนำมาเต็ม youtube เลยผมลองเอาวิธีฝรั่งมายำๆกับของคนไทยดูเลยเป็นเร็ว แต่ถ้าจะซื้อ เเนะนำเล่นเเท้ครับ เพราะหลายๆอย่างมันจะไม่มีปัญหาเเถมไม่ต้องกลัวว่าจะโดนเเบนหรือโดนยาพิษจาก MS ด้วย อีกอย่าง สำคัญเลยคือจะได้อุดหนุนเขาพอยอดเขาสูงๆเขาจะได้ไม่สนใจฝั่งมืดอย่างผม >< จะได้เป็นปิงเกาะเเผ่นเเท้รอดต่อไป หุหุ

ปล.เผ่นนนนนนนน !!!
    สปิริตแรงกล้า หาคนมีทัศนคติแบบนี้ยากนักแล้วในสังคมเกรียนสมัยนี้ ผมแฟน PS3 ให้ความช่วยเหลือไม่ได้แต่ถ้าให้แนะนำร้านก็พวกร้านบน ดีจิตอล เกท ที่สยามอะครับชั้นบนสุดไปหาดูได้เลยหรือ ร้านของเว็บก็ได้ครับ เครื่องแท้ราคาจะถูกกว่าเครื่องก็อป และเรื่องปัญหาไฟแดงเดียวนี้ก็น้อยมากๆแล้ว
    It's Good For You !!!!!

กล่าวขอบคุณ
    175
    ได้รับคำขอบคุณ: 615
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ alonedevil อ่านกระทู้
    สปิริตแรงกล้า หาคนมีทัศนคติแบบนี้ยากนักแล้วในสังคมเกรียนสมัยนี้ ผมแฟน PS3 ให้ความช่วยเหลือไม่ได้แต่ถ้าให้แนะนำร้านก็พวกร้านบน ดีจิตอล เกท ที่สยามอะครับชั้นบนสุดไปหาดูได้เลยหรือ ร้านของเว็บก็ได้ครับ เครื่องแท้ราคาจะถูกกว่าเครื่องก็อป และเรื่องปัญหาไฟแดงเดียวนี้ก็น้อยมากๆแล้ว
    เอาฮาครับเอาฮา แต่ไม่ฮาไม่เป็นไร

กล่าวขอบคุณ
    47
    xbox jasper ไม่มี HDD เเต่เล่นที่เเผ่นได้ใช่ไหมครับ ? เเล้วใส่ HDD เสริมได้ไหมครับ ?

กล่าวขอบคุณ
    16
    ได้รับคำขอบคุณ: 140
    ได้ครับแต่หา HDD ยากแล้ว(มั้ง)
    ลายเซ็นนี้ดีพี่ Joker มอบให้//โดนตบ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ผมเป็น XBOX360 Jasper LT+3.0 มือ 2 ตัวขาว มี HDD เขาบอก 60 แต่เข้าไปดูในเครื่องพื้นที่เหลือ 12.1 ราคา 6200
    รอสิ้นเดือนจะไปแปลง JTAG

กล่าวขอบคุณ
    47
    จะชื้อดีไหมครับเข้าไปดูให้หน่อย http://thaionlinemarket.org/question.asp?qid=440225

กล่าวขอบคุณ
    532
    ได้รับคำขอบคุณ: 358
    Blog Entries
    1
    ^
    ^
    lot ค่อนข้างเก่าไปนิด + 6000 กว่าบาท น่าจะได้ 2 จอยครับไม่คุ้มเท่าไร
    ถ้า ท่านไม่ไหวก็จัดไปเลย
    ID Psn & Xbox360 แอดได้ครับเจอได้ทักด้วย

ไม่ต้องงงหรอกรูปผมเอง
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 722
    ผม Jaster ขาว(จั๊วะ)แปลงเครื่องแล้ว มือ 1 ราคา 8600 บาท + 10 เกมส์ครับผม