ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,485

The Walking Dead Season 3 Episode 10 ดูแล้วมาคุยกัน

ริคจะหายหลอนไหมหนอ คุกโดนบุกอีกยิงกันสนั่นลั่นทุ่งนักโทษหื่นโดนเก็บซะผู้ว่านี่เลวจริงๆ แดริลกลับมาแล้วเท่มากตอนไปช่วยคนบนสะพานแดริลเหมือนมีอดีตที่เจ็บปวดแดริลแทบจะร้องไห้ตอนเมิร์ลฉีกเสื้อของเขาแล้วเห็นแผลเป็นเมิร์ลหน้าเหวอไปเลยคงรู้สึกผิดในตอนเด็กที่เคยทิ้งแดริล แล้วกลุ่มของไทรีสหายไปไหนซะแล้วล่ะอยากให้มาร่วมกับริค พวกริคจะไปบุก Woodbury ไหมดูเหมือนริคจะแค้นมากๆหน้าพี่แกโหดจริงๆ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tonyhero : 19th February 2013 เมื่อ 06:54
    Tonyhero Store Steam Seller

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    ดูแล้วครับสนุกมาก ลุงเอคเซลตายไปจนได้ นึกว่าจะได้อยู่ยาวแต่ก็นะ ไม่ค่อยมีประโยชน์เท่าไร

ตอนหน้าคงได้พูดคุยกันเรื่องการเป็นผู้นำของรีคแล้วล่ะ แถมได้เมิลมาเป็นพวก กลุ่มพระเอกคงแตกคอกันอีก

เกร็นยิ่งเข้าสู้ด้านมืดอยู่ด้วย (เดินในเส้นทางสงคราม แหม)

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    กะจะตั้งทุกตอนเลยเหรอ กระทู้ - -

Kiss Kiss ^3^
    ◕。◕ Top Secret ◕。◕
    กล่าวขอบคุณ
    531
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    เกลียดผู้ว่า จริงๆ เลว ได้โล่ อยากรู้มันจะตายด้วยฝีมือใคร

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thetopzrr อ่านกระทู้
    กะจะตั้งทุกตอนเลยเหรอ กระทู้ - -
    แน่นอนครับก่อนหน้านั้นมีคนโพสทุกตอนผมเห็นไม่มีใครมาโพสผมเลยโพสแทน

อย่าตามน้ำในทางที่ผิด
    (เฉพาะผู้ได้รับอนุญาต)
    กล่าวขอบคุณ
    1,985
    ได้รับคำขอบคุณ: 981
    ผม need ลิงค์ ^^ ขอเถอะครับหาไม่เจอ

edit
    เจอแล้ว
    ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ฝังให้ด้วย

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,321
    ได้รับคำขอบคุณ: 348
    สนุกมาก ยิ่งดูยิ่งลุ้น ฮ่าๆๆ ผมว่า ริคแกจะไปบุกนั่นเหละ แต่ลุงเฮ้อเซล ห้ามไว้ ปล.ดูจากตอนจบตอน...

ริคแกเอาคืนแน่มาทำกับกลุ่มแกแบบนี้ แล้ว อิเจีแอนเดรียไม่รู้มันจะกลับมาหรือจะมาแสดง ละครใส่ก็ไม่รู้...

แต่ที่รู้ๆ ตอนท้าย ซีซั่น ไปผู้ว่าไม่ได้ตายดีแน่ ฮ่าๆ...!!!

มุ่งหน้าหาความลับของโลกต่
    กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,716
    ไทรีสหาย !!!!! ผมงงเลย 5+
    "จงทำในสิ่งที่เชื่อและจงเชื่อในสิ่งที่ทำ
    Space & Future Club เข้ามาได้ครับ

ชอบร็อคเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,160
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ tonyhero อ่านกระทู้
    แน่นอนครับก่อนหน้านั้นมีคนโพสทุกตอนผมเห็นไม่มีใครมาโพสผมเลยโพสแทน
    งั้นควรตั้งบอกไว้หน้ากระทู้ด้วย ว่า ระวังสปอย เพราะบางคนเข้ามาแล้วพิมพ์ดุ่ยๆๆ บอกเนื้อเรื่องหมดเลย 55

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thetopzrr อ่านกระทู้
    งั้นควรตั้งบอกไว้หน้ากระทู้ด้วย ว่า ระวังสปอย เพราะบางคนเข้ามาแล้วพิมพ์ดุ่ยๆๆ บอกเนื้อเรื่องหมดเลย 55
    โอเคครับตามนั้น

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    แดริล เท่สุด

โลกนี้กำลังป่วย
    กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,357
    ยิ่งดูยิ่งสงสาร ริค
    ชีวิตรันทดเกิน เพื่อนซี้ตาย เมียตาย ลูกชายก็เข้าด้านมืด ตัวเองก็กลายเป็นริวจิตสัมผัส ใกล้บ้าเข้าไปทุกที

ทำไมชีวิตพระเอกซีรี่ยนี้รันทดจัง Lee ก็คนนึงละ สู้มาแทบตาย ตอนหลังโดน...ง่ายๆซะงั้น
    ไม่รู้ใครน่าสงสารกว่ากัน clementine หรือลูกสาว ริค

Captain Teemo, On Duty!
    กล่าวขอบคุณ
    171
    ได้รับคำขอบคุณ: 530
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ topperioz อ่านกระทู้
    ยิ่งดูยิ่งสงสาร ริค
    ชีวิตรันทดเกิน เพื่อนซี้ตาย เมียตาย ลูกชายก็เข้าด้านมืด ตัวเองก็กลายเป็นริวจิตสัมผัส ใกล้บ้าเข้าไปทุกที

ทำไมชีวิตพระเอกซีรี่ยนี้รันทดจัง Lee ก็คนนึงละ สู้มาแทบตาย ตอนหลังโดน...ง่ายๆซะงั้น
    ไม่รู้ใครน่าสงสารกว่ากัน clementine หรือลูกสาว ริค
    อ้าว-0-มาซีรีย์เกมส์เชียว 555

กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    ไอ้ผู้ว่าบ้าสุดแล้ว เกรียนแตกอีกต่างหาก

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    เนื้อเรื่องกำลังเข้มข้นเลย Rick บ้า Glenn เกรียน ผู้ว่าโรคจิต ดูดีสุดตอนนี้เห็นจะเป็น ลุงเฮอร์เชลที่คอยเตือนสติริค กับ Daryl สุดเมพที่พี่แกแม้จะอยู่กับไอ้เมิร์ลพี่ชายแท้ๆที่มันออกจะชั่ว
    แต่ Daryl เป็นลูกผู้ชายเข้มแข็งแกร่งพอที่จะคิดที่จะทำไม่ได้เป็นเบี้ยล่างพี่มัน สังเกตได้จากตรงสะพาน นั่นผมว่าเป็นเรื่องดีตอนแรกนึกว่าจะถูกเมิร์ลพาเข้าด้านมืดซะแล้ว
    ส่วนอีแอนเดรียนี่มันก็บ้าหูเบาจริงแท้ตอนหน้าก็จะได้เจอกันแล้วอยากรู้จริงๆจะเป็นยังไง

เสียดายพวกนักโทษและไอ้ลุงนักโทษนึกว่าจะยาวที่ไหนได้ ยังจะแดรีลนึกว่าจะแยกยาวก็กลับเข้ามาเร็วกว่าที่คิดไว้อีก ผู้ว่าบุกคุกเร็วกว่าที่คิดไว้อีก คาดเดาไม่ได้เลยแบรนด์ TWD ทั้งเกมทั้งการ์ตูนทั้งซีรี่ย์นี้

Last of Us.
    กล่าวขอบคุณ
    8,017
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,729
    เมริล์ ทำกับ เกรน ไว้เยอะคราวนี้แย่แน่ ไมรู้จะเป็นไงต่อ ริคก็สติแตก ไม่รู้จะกลับมารึป่าวว
    หวังว่า เมิร์ล จะสำนึกเป็นคนดีนะ (คุณลุงตายก็ดีแล้วเพราะ แดลริล กลับมาเดียวแย่งกันอีก) 55555
    JETGACK