ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

.★" HipHop Never Die "★.
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 995

Red face CHN v THA Full Replay .."มวยโอลิมปิกเมื่อคืนครับ จีน vs ไทย สำหรับคนยังไม่ได้ดูครับ" [No Drama]

สำหรับคนยังไม่ดูนะครับแหะๆ ไครดูแล้วขอโทษด้วยครับ

อย่าดราม้าเน้อออ
    ซ้ำขออภัยครับ

จะยังไงก็ชั่ง ชนะแพ้ก็ชั่ง ยังไง ผมก็เชียร์คนไทยเสมอครับ

LOVE THAILAND จู้ปๆ อ๊อดๆ ><

สมรักษ์สมัยได้เหรียญทองโอลิมปิก

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ๐l2aknal2ok๐ อ่านกระทู้
    คลิป จ.ข.ก.ท ดูไม่ได้ครั
    กด Watch on YouTube นะครับผม ^^

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย &#174;Th&#163; V&#206;ŘuS™ : 12th August 2012 เมื่อ 14:44

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,596
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    ขอบคุณ คร้าบ

เมื่อ คืน นอน แบบ ไม่อยาก ตื่น

กำลัง หา ดู replay

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    Blog Entries
    1

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

..:: SpotlightZone ::..
    กล่าวขอบคุณ
    375
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,295
    คลิป จ.ข.ก.ท ดูไม่ได้ครับ

ชอบ"วาด"เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    2,103
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,328
    "แก้ว" ร่ำไห้ พ่าย "ซู ชิ หมิง" 10-13 หมัด ขอโทษคนไทย คว้าทองไม่ได้ ข้องใจโดนตัดคะแนน

การแข่งขันมวยสากลสมัครเล่น โอลิมปิกเกมส์ รอบชิงชนะเลิศ รุ่นไลท์ฟลายเวท 49 กก. เป็นการพบกันระหว่าง แก้ว พงษ์ประยูร นักชกหนุ่มจากกำแพงเพชร ความหวังหนึ่งเดียวของไทย ที่เอาชนะ เดวิด ไอราเพตยาน จากรัสเซีย ในรอบรองชนะเลิศ 13-12 คะแนน พบ ซู ชิ หมิง กำปั้นเบอร์ 1 ของโลก และแชมป์เก่าเมื่อ 4 ปีก่อนใน "ปักกิ่งเกมส์" ที่เอาชนะ แพ็ดดี้ บาร์นส์ จากไอร์แลนด์ ในการนับคะแนนดิบหลังเสมอกัน 3 ยก 15-15 คะแนน

ยกแรก แก้ว ที่วันนี้มาในมุมน้ำเงิน มีรูปร่างเป็นรองกำปั้นเบอร์ 1 อยู่พอสมควร อาศัยการตั้งการ์ดที่เหนียวแน่น แต่ ซู ชิ หมิง เป็นฝ่ายนำก่อน 2-1 หมัด เข้าสู่ยกที่สอง แก้ว ขยันออกหมัดชุดมากขึ้น และดักตัดลำตัวได้หลายครั้ง ขณะที่นักชกจากจีนก็เปิดหน้าแลก ทำคะแนนได้หลายหมัด จบยกที่สอง แก้ว ตามหลัง 4-6 หมัด

ยกสุดท้าย แก้ว เดินหน้าบุกดักต่อยจังหวะสองได้หลายหมัด บวกกับยกนี้ แก้ว ออกหมัดได้เยอะกว่า ขณะที่นักชกจากจีนยังต่อยไม่เข้าเป้า ช่วงท้ายยกนักชกจากจีนโดนตัดคะแนน เนื่องจากกดหัวคู่แข่งครบ 3 ครั้ง ทำให้ แก้ว มีความหวังมากขึ้น ทว่า ถัดมาไม่กี่วินาที แก้ว โดนตัดคะแนนบ้างจากการกดหัวคู่แข่ง ซึ่งค้านสายตาเป็นอย่างมากเนื่องจากตลอดการชก แก้ว โดนกรรมการเตือนไม่ถึง 3 ครั้ง หมดยกกรรมการชูมือให้ ซู ชิ หมิง เป็นฝ่ายชนะ 13-10 หมัด ท่ามกลางเสียงโห่ของแฟนมวยที่เข้ามาชมการแข่งขัน ซึ่ง แก้ว ร้องไห้ออกมาทันทีที่ทราบผลการแข่งขัน

หลังการแข่งขันมีรายงานข่าวว่า สต๊าฟโค้ชทีมมวยสากลสมัครเล่นได้ยื่นเรื่องประท้วงคำตัดสินของกรรมการ เนื่องจากเห็นว่าไม่ยุติธรรม แต่ฝ่ายจัดการแข่งขันไม่ยอมรับเรื่องประท้วง โดยให้เหตุผลว่าต้องยื่นเรื่องประท้วงภายใน 5 นาที หลังจบการแข่งขัน

http://2poto.com/component/option,co...0/view,videos/

สื่อนอกรายงาน แก้ว พงษ์ประยูร แพ้แบบค้านสายตา
    หลังจบการแข่งขัน นัดชิงชนะเลิศ มวยสากลสมัครเล่น รุ่นไลต์ฟลายเวท 49 กก.ชาย ศึกโอลิมปิกเกมส์ 2012 ที่กรุงลอนดอน ประเทศอังกฤษ ที่ซู ชิหมิง นักชกจากจีน คว้าเหรียญทองไปได้ชนิดที่ค้านสายตาคนดู 13-10 คะแนน
    สื่อหลายสำนัก ต่างรายงานว่า การแข่งขันนัดชิงชนะเลิศ ไม่มีความเป็นธรรม และค้านสายตาเป็นอย่างยิ่ง โดยสำนักข่าว “บีบีซี” และ “รอยเตอร์ส”รายงานว่า นักชกจากจีน ช่วงชิงชัยชนะท่ามกลางเสียงโต้แย้ง เพราะชกแบบค้านสายตาคนดู นอกจากนี้ สื่อของออสเตรเลียอย่าง “ดิเอจ”และ “สปอร์ตติงไลฟ์” ของอังกฤษ ต่างก็รายงานไปทำนองเดียวกันว่า แก้ว พงษ์ประยูร น่าจะทำได้ดีกว่าอย่างน้อย 2 ยก
    แม้กระทั่งสื่อของจีนที่มีการนำเสนอข่าวนี้ ก็มีการแสดงความคิดเห็นว่า ภูมิใจไหมกับชับชนะแบบโกงเขามา โดยเว็บไซต์ไชน่าเดลี่ของจีน มีผู้แสดงความคิดเห็นว่า ชัยชนะของจีนครั้งนี้ ไม่น่าภาคภูมิใจ
    Mthai News

FUS RO DAH

จะเป็นยังไงต่อน้อหนิ...
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย HapPyFridaY : 12th August 2012 เมื่อ 20:02
    ผีไม่น่ากลัวอย่างที่คิดWhispering///////พูดคุย FACEBOOK

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ท่าไม้ตายมุดการ์ดสลายแต้ม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3,547
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ฮ่าจิงๆดูมันต่อยยังไม่ค่อยจะโดนวิ่งๆมุดๆได้คะแนนตรงไหนว่ะ