ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    23
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,274

Exclamation “เก้า” ไม่อยากโกหก รับเคยดูหนังโป๊ “มิยาบิ” แต่ยันยังเวอร์จิน

“เก้า” ไม่อยากโกหก รับเคยดูหนังโป๊ “มิยาบิ” แต่ยันยังเวอร์จิน

“เก้า” ไม่อยากโกหก แอ่นรับเคยดูหนังโป๊ “มิยาบิ” ยันยังเวอร์จิน แต่เคยผ่านขั้นตอนบางอย่างมา แต่ไม่ตอบว่าถึงขั้นไหน อยากให้เข้าใจว่าเป็นธรรมชาติของผู้ชาย บอกตอนนี้ไม่ได้พกถุงยางติดตัวแล้ว แต่หากเรียนมหาวิทยาลัยคงต้องพกเพื่อความไม่ประมาท

กลายเป็นประเด็น ทอล์ก ออฟ เดอะ ทาวน์ เมื่อหนุ่ม “เก้า จิรายุ ละอองมณี” ออกมาเปิดเผยในรายการ “วู้ดดี้ เกิดมาคุย” ว่า ตนเป็นแฟนหนังเอวีของสาว “มิยาบิ” พร้อมบอกอีกว่า ตนยังเวอร์จินอยู่ แต่ยอมรับว่า ได้ผ่านขั้นตอนการชักวาวมาแล้ว เมื่อมีโอกาสได้เจอหนุ่มเก้า เจ้าตัวก็กล่าวขอโทษผ่านสื่อมวลชน หากการสัมภาษณ์ของตนอาจฟังดูแรงเกินไป ซึ่งนั่นเป็นเพราะไม่อยากโกหก ก่อนจะชี้แจงถึงประเด็นต่างๆ อย่างละเอียดให้ฟังชัดๆ อีกครั้งว่า...

“ถ้าคนอื่นมองว่า ผมตอบคำถามแรงก็ขอโทษจริงๆ ครับ ในความรู้สึกผม ผมแค่อยากจะบอกความจริงเท่านั้นเอง แต่ภาษาเราอาจจะเรียบเรียงไม่ได้เพราะมาก ก็ขอประทานโทษด้วย อาจจะดูพูดคิดน้อยไป แต่เทปนั้นผมก็มีโอกาสได้ดูนะครับ ก็ไม่ได้ดูแรงอะไรมาก ในความรู้สึกผมนะ พี่เขาถามมา ผมก็ตอบไป”

“คนรอบตัวผมก็ค่อนข้างที่จะโอเคกับการตอบคำถามผมนะครับ ก็ถือว่าเทปนั้นผมได้เป็นตัวเอง คนอื่นได้มีโอกาสรู้จักผมในแบบที่เป็นผมจริงๆ ไหนๆ ก็มาขั้นนี้แล้ว ผมจะพูดอย่างละเอียดแล้วกัน เอาเรื่องมิยาบิก่อน ที่บอกว่า เขาเลี้ยงดูผมมานี่ ตัวผมเองก็ยังไม่ได้เจอเขาเลย ที่พูดอาจจะติดตลก ก็ขอโทษด้วย ที่อาจจะตลกเกินเลยไปหน่อย ความจริงผมก็ไม่ได้ดูบ่อยขนาดนั้นนะครับ”

“อยากให้คิดว่ามันเป็นธรรมชาติของผู้ชาย ของเด็กวัยรุ่นมากกว่าครับ แต่ถ้าคนไม่เข้าใจ ผมก็ขอโทษด้วย คนจะมองว่าผมดูหื่นมั้ย ก็คงต้องแล้วแต่คนจะติด ผมก็ไม่อยากจะโกหกไง เหมือนอยู่ในทีวีแล้วดูดีจังเลย แต่ในชีวิตจริงแล้วไม่ใช่ คือ ไม่ใช่ว่าผมบอกว่าผมไม่ได้ดูหนังโป๊ แต่วันก่อนไปเจอที่ห้างนี้กำลังเลือกแผ่นอยู่เลย มันก็ไม่ใช่แล้วไง เราไม่อยากให้เป็นอย่างนั้น คือ เราก็เคยดูจริงๆ เพื่อนผมดูหนักกว่าผมก็มีครับ แต่ก็ไม่อยากให้คิดอะไรกันมาก เพราะผมเองก็ไม่ได้ดูบ่อยอะไรขนาดนั้น”

“ส่วนเรื่องที่พูดถึงความเวอร์จิน อย่างที่บอกว่าผมอยากจะตอบคำถามตรงๆ ผมบอกตรงๆ จากใจว่า ถ้าวันนึงผมเคย ผมก็อาจจะบอกว่าไม่อยู่ดี หรือไม่ผมก็อาจจะไม่ตอบ ผมว่าการดูอะไรจากทีวี มันก็ต้องใช้วิจารณญาณดีๆ ด้วย ผมก็บอกไม่ได้เหมือนกันว่าอันไหนที่ผมพูดจริง อันไหนที่ผมพูดจริงแค่ครึ่งเดียว แล้วที่เหลือไม่พูด”

“บางทีมันก็ต้องมีบ้าง อย่างน้อยๆ ออกทีวีเราก็ไม่อยากให้เสื่อมเสียถึงใคร ก็ต้องใช้วิจารณญาณ อย่างที่บอกว่ามาพูดทั้งหมดไมได้หรอก แต่ผมพยายามจะไม่พูดโกหก สรุปตอนนี้เวอร์จิ้นครับ ยังไม่มีอะไรอย่างนั้น คุณแม่ก็ยังคอยเตือนเหมือนเดิมครับ เขาก็อยากให้เราระวัง แต่ผมก็ไม่อยากให้คิดอะไรกันมาก ผมต้องขอโทษด้วยถ้าพูดอะไรแรงไป ก่อนหน้านี้ไม่ได้คิดเลย แต่ตอนนี้ก็เริ่มคิดว่ามันอาจจะแรงไปจริงๆ ก็ต้องขอโทษด้วยครับ”

เผยตอนนี้ไม่ได้พกถุงยางอนามัยอย่างที่แม่เคยให้พกติดตัวไว้แล้ว เพราะไม่มีความเสี่ยงที่จะได้ใช้ ลั่นแต่หากเข้ามหหาวิทยาลัยก็คงจะต้องพกติดตัวไว้ตลอด

“บอกตรงๆ ว่า ตอนนี้ไม่ได้พกครับ เพราะมันไม่มีแนวโน้มความเสี่ยงที่จะต้องใช้ ผมไปโรงเรียนเล่นกีฬา กลับบ้านชีวิตทีเท่านั้นเอง ไม่ค่อยได้ไปไหน แต่ถ้าอยู่มหาวิทยาลัยก็คงต้องพกครับ เผื่อว่าต้องออกไปไหนมากขึ้น ก็ป้องกันเอาไว้ดีกว่า อันนี้ก็ยังพูดเหมือนเดิมนะ”
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Gammer40 : 12th August 2012 เมื่อ 21:54

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 131 คนที่กล่าวขอบคุณ:

NARUTO
    กล่าวขอบคุณ
    1,238
    ได้รับคำขอบคุณ: 362
    เรื่องปกติของผู้ชายครับ

นับถือเก้าเลยนะ เพราะดาราน้อยคนมากที่ออกมายอมรับซึ่งๆหน้าแบบนี้

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    เวลาไปเตะบอลกับเพื่อนอย่าลืมพกถุงไปด้วยล่ะเก้า นายแมนมาก

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    23
    ชอบประโยคนี้จัง ตนยังเวอร์จินอยู่ แต่ยอมรับว่า ได้ผ่านขั้นตอนการชักวาวมาแล้ว

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,838
    ได้รับคำขอบคุณ: 180
    นายเเมนมาก fap มันเรื่องปกติของผู้ชาย

8. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    198
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,628
    แปลกเหรอครับที่ผู้ชายดูกัน แต่ถ้าไม่ดูแปลกกว่า
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย speed : 14th August 2012 เมื่อ 22:06

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Nothing
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    55555555555 เวอร์จิน 55555 ไอยะ โหดมาก เหมือนผ่านการจุติมาแล้วเลย

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 789
    นี่ถ้าเป็นคนธรรมดา จะเป็น ข่าว ป่าว นี่

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

OverTime
    กล่าวขอบคุณ
    941
    ได้รับคำขอบคุณ: 613
    ตรงดีนะ ไม่ Fake ดี

.:: spiderman ::.
    กล่าวขอบคุณ
    2,721
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,801
    บอกตรงๆ ใครไม่เคย fap นี่ขี้ >>>>>>> โม้เชี่ยๆอ่ะ คลุมดำเอาไว้นะครับ

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    พูดตรงดีนะ ก็มันความจริงอ่ะเนอะ ผู้ชายก็แบบนี้กันทั้งนั้น ^_^
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

Kill Me Baby
    กล่าวขอบคุณ
    11,069
    ได้รับคำขอบคุณ: 940
    อั้ม ก็ ชัก นะครับ *0*
    ชีวิตผมรายล้อมไปด้วยกำลังใจและคำคมรอบกาย แต่สิ่งเหล่านั้น ไม่เคยผลักดันให้ผม "ต่อสู้" ได้เลย

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,503
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,332
    เก้า จินายุ ไม่ ซิง นะครับ บอกไว้ก่อนเลย ดู วูดดี้ มา

Still .
    กล่าวขอบคุณ
    504
    ได้รับคำขอบคุณ: 198
    ถ้าไม่ดู ก็ไม่ใช่ผู้ชายแล้วหละ

แต่ผมยอมรับพี่เก้ามากเลยนะ พูดกันตรงๆแบบนี้
    ไม่ใช่ "เป็นต่อ" แต่รู้จัก "พอใจ"

เปลี่ยนลายเซ็นทุกวัน
    กล่าวขอบคุณ
    16,430
    ได้รับคำขอบคุณ: 100,438
    เก้าน่าจะถามวู้ดดี้กลับบ้างว่าคุณเคยชักว่าวหรือเปล่า

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

INCARCERATE
    กล่าวขอบคุณ
    331
    ได้รับคำขอบคุณ: 211
    Blog Entries
    1
    ใครไม่เคยบ้างดีกว่า

กล่าวขอบคุณ
    554
    ได้รับคำขอบคุณ: 343
    นายแมนมากเลย เก้า

กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,806
    ผมว่ามันปกติสุดตรีนนะ- - ใครไม่เคยนี่ไม่แมนนะเห้ยว่าปะครับ

Steam & Origin Player.
    กล่าวขอบคุณ
    123
    ได้รับคำขอบคุณ: 413
    คนหล่อทำไรก็ไม่น่าเกลียดดดดดด

กล่าวขอบคุณ
    196
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    ผู้ชายเป็นทำกันทุกคนนั่นแหละ ใครไม่เคยบ้างไม่มีหรอก

Flere210
    God's right seat
    กล่าวขอบคุณ
    682
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,217
    ดาราแค่ ดูหนังโป๊ แล้ว เล่นว่าว ก็เป็นข่าวได้สินะ - -*
    God's Right Seat

29. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Chiangmai, Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 149
    ผ่านการชักว่าวมาแล้ว 555+

กล่าวขอบคุณ
    23
    ขนาดผมยังเคย FAP

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    827
    ได้รับคำขอบคุณ: 249
    เออ เค้ายอมรับตรงๆแล้ว นักข่าว****ก็ยังจะไปถามมากอีก เป็นดาราแล้ว****ดูหนัง AV ไม่ได้รึไงวะ เชี่ย...รึว่าดูได้แต่การ์ตูนไงวะ - -*

34. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 90
    ***ลงข่าวได้ไรสาระมาก

ธรรมชาติอะ