ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เชิญดูที่ "ลายเซ็น"
    กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 107,581

Arrow [MediaFire] DEATH SPANK : THONGS OF VIRTUE [2010/ENG/FULL] (1.3GB) [SaveUFile]

Year: 2010
    Genre: Action, RPG, Indie
    Developer: Hothead Games
    Publisher: Electronic Arts

# OS: Windows XP/Vista/Windows 7
    # Processor: Intel Pentium 4 (or equivalent) running at 1.7 GHz or greater
    # Memory: 1 GB of ram, 1.5 GB (Vista and Windows 7)
    # Hard Disk Space: at least 2 GB of free HD space
    # Video Card: ATI Radeon X1800 GTO 256MB and the Nvidia GeForce 6800 Ultra 256MB cards;
    Shader 2.0 and 24 bit depth buffer support required
    # DirectX: DirectX9 Jun 2010
    # Local co-op requirements: A controller is required for the second player

นี่คือภาคต่อของเกมที่ได้รับรางวัลจากช่วงซัมเมอร์ที่ผ่านมา นี่คือเกมแอ็กชั่น RPG ระดับหัวแถว นี่คือ DeathSpank: TOV การผจญภัยอันสดใหม่ที่ผู้เล่นจะได้ตะลุย ฟาดฟัน และกระหน่ำยิงกันแบบภารกิจต่อภารกิจ เพื่อตามหาธองวิเศษที่เชื่อกันว่ากำลังนำความหายนะมาสู่จักรวาล นอกจากนี้ คอนเทนต์ดาวน์โหลดสำหรับตัวเกมอย่างดันเจี้ยน “Snowy Mountain Dungeon” และคู่หูคนใหม่ “Tankko” DeathSpank: TOV จะให้ผู้เล่นได้รับบทเป็นผู้กล้านามว่า DeathSpank ซึ่งออกเดินทางเพื่อตามหาและทำลายธองวิเศษทั้งหก ซึ่งจะครอบงำความคิดของผู้ที่สวมใส่ และก่อให้เกิดหายนะกับทั้งจักรวาล ผู้เล่นจะได้ท่องไปในเมืองแถบชนบทที่มีร่องรอยความเสียหายจากสงคราม อวกาศ และแม้แต่ขั้วโลกเหนือในการต่อสู้อันยิ่งใหญ่กับ Evil Santa นอกจากนี้ DeathSpank: TOV ยังมีโหมดร่วมกันเล่นแบบออฟไลน์พร้อมกัน 2 คน ให้ผู้เล่นคนที่สองได้มาช่วยตามหาเหล่าธองวิเศษในบทบาทของ Sparkles the Wizard หรือ Ninjatastic Steve - อ่านต่อ : คลิก

ช่วยกด ขอบคุณ ด้านล่างซ้ายกระทู้ผมเพื่อเป็นกำลังใจในการอัพโหลดต่อไปนะครับ

หากไฟล์เสียให้เปิดไฟล์นั้นขึ้นมากด Alt+R เพื่อซ่อมจะได้ไฟล์ใหม่ขึ้นมาครับ
    หากทำไม่ถูก > คลิกที่นี่ <

MediaFire

Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6 : Part 7

SaveUFile

Part 1 : Part 2 : Part 3 : Part 4 : Part 5 : Part 6 : Part 7

RNP28DSTOVBYRAMIS

.::ชีวิตเป็นของเรา::.
    กล่าวขอบคุณ
    3,398
    ได้รับคำขอบคุณ: 777
    จะลองโหลดไปติดเครื่องอีกที ครับ

พอดีผมโหลดจากใครไม่รู้แล้วมันเล่นไม่ได้

+1 ล่วงหน้าครับ !!~

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    พอกด newgame ไม่ก็ loadgame มันก็เด้งออก

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 182
    เกมส์นี้ต้องทำเควสไปด้วยรึป่าว รึว่า ลุยๆ ไป เลย
    ไปเทียวกันไม

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    คือว่าพอผมลงเกมส์เสร็จแล้วกดเข้าเกมส์แล้วมันขึ้น
    Steam must be running to play this game.
    อ่ะครับแก้ยังไงหรอครับ

กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 182
    จขกท ไปไหน ไม่ดูแลเลยอะ
    ไปเทียวกันไม

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    อยู่กับเทอตลอดไป~!!!
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 77
    ตกลง เล่น ได้ ไหม ครับ - -.

กล่าวขอบคุณ
    163
    ได้รับคำขอบคุณ: 9
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 847
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ak470 อ่านกระทู้
    คือว่าพอผมลงเกมส์เสร็จแล้วกดเข้าเกมส์แล้วมันขึ้น
    Steam must be running to play this game.
    อ่ะครับแก้ยังไงหรอครับ
    เล่นได้แล้วครับ แต่ไม่ได้เอารูปมาลง ส่วนใครที่เป็นแบบนี้ ให้ กอปไฟล์ในโฟลเดอร์ skidrow มาวางในโฟลเดอร์เกมส์ครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    โอเย้+ให้ด้วยกำลังเบื่ออยุ๋เลย

กล่าวขอบคุณ
    16
    แตกไฟล์ไม่ได้รหัสที่พี่ให้มันผิดรึป่าวครับ

กล่าวขอบคุณ
    16
    ไม่ได้ดันนะ ฮึ๊บๆ

กล่าวขอบคุณ
    16
    ลบเกมก้อได้ครับ เห้อ...

Tags for this Thread