ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Trancey
    กล่าวขอบคุณ
    329
    ได้รับคำขอบคุณ: 783
    Blog Entries
    1

Trailer ใหม่ จาก COD:Black ops:Rezurrection

Trailer ใหม่ของ COD:Black ops:Rezurrection

DLC ตัวใหม่นี้ใช้ชื่อว่า Rezurrection ซึ่งประกอบไปด้วย เเผนที่ 5 เเผนที่ซึ่งมีเเต่ Zombie ล้วน
    Map pack ตัวนี้ ยังเป็นการนำเอาเเผนที่ Zombie จากภาค World at war ไส่ลงไปอีกด้วยคือเเผนที่
    Shi no numa,Nacht der untoten,Verruckt,Der reise เเน่นอนว่า เเผนที่ใหม่เเกะกล่องจริงๆนั้น ก็มีเเค่หนึ่งเดียว ชื่อว่า
    Moon นั่นเอง เเละสาระสำคัญของเเผนที่นี้ก็คือ เราจะได้ตะลุยไปในบรรยากาสที่เเปลกใหม่ ที่ทั้งเเรงโน้มถ่วงที่น้อยทำให้คุณลอยตัวไป
    ในอากาสได้ อาจจะนึกภาพออกถ้าคุณเคยดูหนังเรื่อง Transformer 3 ฉากเริ่มเรื่อง หรือ Armageddon เลือดที่ทะลักออกมาเวลาคุณยิง
    Zombie ซักตัว หรือเวลาที่คุณยิงโดนมันเเล้วมันก็ลอยออกไปอย่างช้าๆ ราวกับว่าคุณทำให้มันลอยไปได้ ผมคงบรรยายความรู้สึกตอนนั้นได้
    ไม่ดีเท่าไหร่ ซึ่งใครที่ชอบเกมนี้ก็เตรียมเสียตังซื้อมาเล่นกันได้เลนนะครับ 23/8/11 นี้ใน Xbox 360 ก่อนใคร ส่วน PC กับ PS3 ก็คงต้องรอเดือนถัดไป

------------------------------------------------------------------------------

------------------------------------------------------------------------------

.::[ข้อความทั้งหมดนี้ผมจัดทำขึ้นเอง ถ้าข้อมูลหรืออะไรบกพร่องก็ขออภัยด้วยนะครับ]::.

เพิ่มเติมได้นะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย MaTiN3z : 12th August 2011 เมื่อ 08:36

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    200
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,568
    อ่ะโห้ น่าสนุกจริงๆ อยากเล่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    LOVE THE WAY YOU LIE!!

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ค่ายนี้หากินกับซอมบี้จริงๆ

แบ่งปันความสุข
    กล่าวขอบคุณ
    13,091
    ได้รับคำขอบคุณ: 30,860
    เอาแมพเก่ามาทำใหม่ด้วยนี่ ว่าแต่ DLC มันลง PC รึเปล่าอยากเล่น

THE HULK
    กล่าวขอบคุณ
    17,066
    ได้รับคำขอบคุณ: 484
    ถึงผมมีเกมนี้แท้ ผมก็ซื้อ DLC ไม่ได้อ่ะ ไม่มีบัตรเครดิต - -

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    63
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    1
    Treyarch ใส่ใจกับโหมดนี้มากจริงๆ แต่...นี่มันจะหลายเป็นเกมซอมบี้ไปอยู่แล้วนะเฮ้ย!
    กระทู้นี้เรนเดอร์ด้วย Unreal Engine™ Samaritan™

Provincial.Electricity.Au
    กล่าวขอบคุณ
    59
    ได้รับคำขอบคุณ: 163
    น่าเล่นนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620
    เเต่ก็เป้นเสเนย์อย่างหนึ้่งนะที่เค้าทำ dlc นี้มาเริ่มรู้เเล้วว่าไม dlc ถึงเเพงกว่าเกมอืน
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

PlayStationRises
    กล่าวขอบคุณ
    1,545
    black op ต้องรับทำเงิน อิอิ เดี่ยว MW3 มา แล้วจะไม่มีคนเล่น
    It's Good For You !!!!!

~.This is my world.~
    ละอ่อนเจียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1,916
    ได้รับคำขอบคุณ: 184
    55 น่าเ่ล่นดีน่ะ มีดวงจันทร์ด้วย
    " I play it because I love it. "

ช่วยประนีประนอม ต่อคำตอบ!
    กล่าวขอบคุณ
    3,039
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,349
    สงสัย จะเปลี่ยนแนว ไม่แข่งกับBF 3 แล้ว ไปแข่งกับ Resident evill ดีฝ่า 555+

SHIRO YOKIO
    [JKG and SKR ] ราชมังกีฬา สถานที่ศักดิ์ ห้องสมุด
    กล่าวขอบคุณ
    475
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,576
    5
    น่ากลัวจัง ภาพเริ่มต้นเนี้ย นึกว่าคอมโดนผีสิง

Trancey
    กล่าวขอบคุณ
    329
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ titanoon อ่านกระทู้
    ถึงผมมีเกมนี้แท้ ผมก็ซื้อ DLC ไม่ได้อ่ะ ไม่มีบัตรเครดิต - -
    www.topzonekeyonline.com ครับ หรือติดต่อทางอีเมล ให้เค้าซื้อส่งให้เป็น Gift เเล้วจ่ายผ่านทาง ATM หรือ True money ก็ได้ครับ ช่วงนี้ค่าเงินดอลล่าอ่อนตัวมากครับ ซื้อเลย

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    = =' เป็นหนึ่งในเกมที่เลิกไปนานละ black ops เนี่ยDLC มาก็คงไม่คิดจะซื้อมาเล่นหรอกเสียดายตัง ช่วงนี้ยิ่งเกมจะออกเยอะเลย

กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    ผมจะซื้อ Black ops ก่อน MW3 เพราะ (MW3 รู้อยู่แล้วว่าโครตแพง T^T)

กล่าวขอบคุณ
    1,062
    ได้รับคำขอบคุณ: 68
    น่าจะเบนเข็มไปทำเกมส์แนวซอมบี้ด้วยเลยท่าจะรุ่ง เป็นเกมส์ตะลุยด่านทำภารกิจคล้ายๆ dead space โหมดซอมบี้ของเขาผมว่ามันส์กว่าleft 4 deadทั้งเกมส์อีก แบบ co-op ก็ยังมันส์กว่าด้วย ชอบด่าน ซอมบี้ญี่ปุ่นที่สุดเลยครับ(เคยเล่นแค่ด่านที่มันมีให้แล้วกับซอมบี้ญี่ปุ่น)

กล่าวขอบคุณ
    286
    ได้รับคำขอบคุณ: 69
    ไป นอกโลกเลย (ผียังจะตามไปอีก)

กล่าวขอบคุณ
    541
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,187
    น่าเล่นมากมากครับ
    ..::[~Real Madrid - 2012-2013~]::..

ผู้หลงไหลในความ "โมเอะ"
    {-Joker : News-} ข้างบ้าน_เจ๊_ไลท์นิ่ง.. (ม.ราชภัฎโคราช) , Admin ที่ Gamer Unleashed
    กล่าวขอบคุณ
    773
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,803
    ยังขายต่อได้อีก โหคุ้มจริงๆเลย

อยากเล่นละๆๆๆ

Mirrorless
    กล่าวขอบคุณ
    1,342
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,019
    1
    เย้!!!!!!!!!! Call of Duty Dark Of the Moon

Someone, Somewhere
    กล่าวขอบคุณ
    220
    ได้รับคำขอบคุณ: 135
    โหเห็นแล้วอยากเล่น มี co-op ด้วย(ไม่กล้าเล่นคนเดียว)

กล่าวขอบคุณ
    463
    ได้รับคำขอบคุณ: 720
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lattedog อ่านกระทู้
    Treyarch ใส่ใจกับโหมดนี้มากจริงๆ แต่...นี่มันจะหลายเป็นเกมซอมบี้ไปอยู่แล้วนะเฮ้ย!
    ก็Multiplayerเกมส์นี้มีหลายคนบ่นว่าน่าเยื่อ เค้าเลยเน้นZombiesเพราะหลายคนบอกว่าZombiesสนุกกว่าMultiplayer

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 40976 อ่านกระทู้
    เอาแมพเก่ามาทำใหม่ด้วยนี่ ว่าแต่ DLC มันลง PC รึเปล่าอยากเล่น
    ลงครับ แต่จะได้ที่หลังสุดแต่Xbox360ได้ก่อนใคร

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ titanoon อ่านกระทู้
    เหมือนกันเลย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sawarach1996 อ่านกระทู้
    น่าจะเบนเข็มไปทำเกมส์แนวซอมบี้ด้วยเลยท่าจะรุ่ง เป็นเกมส์ตะลุยด่านทำภารกิจคล้ายๆ dead space โหมดซอมบี้ของเขาผมว่ามันส์กว่าleft 4 deadทั้งเกมส์อีก แบบ co-op ก็ยังมันส์กว่าด้วย ชอบด่าน ซอมบี้ญี่ปุ่นที่สุดเลยครับ(เคยเล่นแค่ด่านที่มันมีให้แล้วกับซอมบี้ญี่ปุ่น)
    ผมก็ว่างั้นแหละครับ หากTreyarchทำให้โหมดZombiesมี หลังชีวิตและกระสุนไม่จำกัดมันจะสนุกกว่านี้เยอะเลยนะครับ

Persona!
    Somewhere I Belong.
    กล่าวขอบคุณ
    1,654
    ได้รับคำขอบคุณ: 505
    มันไปยิงกันยันดาวอังคารเลยหรออ -.- เเต่ก็น่ามันดีนะ

กล่าวขอบคุณ
    1,053
    ได้รับคำขอบคุณ: 64
    อยากเล่นจังครับ
    AMD Readon HD 6790 พอเพียงเเละเพียงพอ Eminem_dr_dre@hotmail.com

กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 82
    หากินเพราะ DLC
    รวยเพราะ DLC