ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

BLΛCK CĦΛIИ
    กล่าวขอบคุณ
    781
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,289

.:Unleashed News Update:. รายละเอียดใหม่ ๆ ของ Call of Duty: Black Ops II

รวมรายละเอียดใหม่
    ที่เผยใน Trailer
    Call of Duty Black Ops 2 Multiplayer Trailer

--------------------------------------------------------------------
    เมื่อประมาณ 6 วันที่ผ่านมาทาง CALLOFDUTY ได้ปล่อยคลิบใหม่ออกมา
    ซึ่งเป็นคลิบการเล่นในโหมด Multiplayer ของ Call of duty Black Ops 2 ที่
    กำลังจะวางจำหน่ายในปลายปีนี้

--------------------------------------------------------------------
    รวมรายละเอียดใหม่
    ที่เผยใน Trailer
    Call of Duty Black Ops 2 Multiplayer Trailer

ตอนเริ่มคลิบมาเราจะได้เห็นตารางเป็นช่อง ๆ และมีปุปกรณ์ หรืออาวุธอยู่ในนั้น
    คาดว่าน่าจะเป็นข้อมูลของ
    Classes ที่เรากำลังใช้อยู่

IamElectro

8BitWallBanger

Runz4FunzNGunz

Flyswatter

DollarsandCenturions

MostlyUseMeBlade

tOObMonay

ShotgunSark

ยาน Drones (หนึ่งใน Killstreaks ที่มี)
    มันบินอยู่กันเต็มท้องบน และพุ้งไปหาเป้าหมายจากนั้นก็ระเบิด ตูม!!! ได้ไปเลย 1 Kill 555

E-Sports
    เป็นการชมการเล่นเกมแบบสดๆ ในขณะนั้นเลย

Map ที่ปรากฏใน Trailer
    ขอชมคนทำเลย ที่นั่งประกอบจนกลายเป็นรูป เป็นร่าง

ข้อสรุปที่ได้จากใน Trailer นี้

ดูเหมือน Treyarch จะปรับ ในระบบของ create-a-class ที่จะโชว์ใน Map ขณะเล่นเกม
    โมเดลปืนที่สวยงาม และกราฟฟิกที่สวยงามมากขึ้น
    (พวกแสงที่กะทบปืน และเมื่อมองดวงอาทิตย์ก็จะเห็นแสงสะท้อนเป็นวง
    (พวกคุณมองไม่เห็นหรอก ถ้าไม่ใช้ใจมอง ))
    ส่วนเสียงปืนก็พอรับได้น่ะ ไม่ห่วยมาก เหมือน... อ่อ.... .....
    (ส่วนใครที่รับไม่ค่อยได้ก็นึกซ่ะว่ามันเป็นปืนอนาคต เสียงต้องไม่เหมือนปัจจุบันอยู่แล้ว 55)

"สเปคขั้น โค-ตะ-ระ ต่ำ"เกม
    Call of Duty: Black Ops 2

-----------------------------------------------------------------------
    SYSTEM REQUIREMENTS:
    Intel CPU: Celeron E1200 Dual-Core 1.6GHzor
    AMD CPU: Athlon 64 x2 Dual Core 3600+
    Nvidia GPU: GeForce GT 120
    AMD GPU: Radeon HD 4550
    Ram: 2GB
    Direct X: DX9
    HDD Space: 10GB

We are
    Gamer Unleashed

ออกแบบกระทู้และหาข้อมูลโดย: zalnw445@Gamer Unleashed
    ขอบคุณข้อมูลจาก: MP1st

- BLACK BULLET Gamer Group -

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    Blog Entries
    2
    สเป็กขั้นต่ำ.... ต่ำอย่างไม่น่าเชื่อ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    2,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,592
    9
    Dorne ที่บินเต็มท้องฟ้าเป็น killstreak สูงสุด จะบินมา kamikaze ทุกคนทีี่เป็นศัตรู

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

::::ROCKERZ::::
    กล่าวขอบคุณ
    3,185
    ได้รับคำขอบคุณ: 406
    แสงเงาดูโอเคขึ้นมาหน่อย
    ส่วนปืนก็ อนาคตต้องไม่เหมือนปัจจุบัน อย่าง จขกท. ว่า
    !!!SEIZE THE DAY!!!

Gamer
    กล่าวขอบคุณ
    1,990
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,525
    ผมอยากเล่นอะเเต่เล่นตระกลูcodไม่ได้เลยเล่นเเล้วมึนหัวจะอ้วกตลอดเฮ่อเซ็ง
    OriginMr_OngShy steamKNM^r5

Rhythm Master
    กล่าวขอบคุณ
    1,710
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,916
    เครื่องบินตีกันเยอะมาก = ="

หน้าเซ้นทรัล เวิร์ล ถถถ
    กล่าวขอบคุณ
    6,401
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,965
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Godbasic01 อ่านกระทู้
    Dorne ที่บินเต็มท้องฟ้าเป็น killstreak สูงสุด จะบินมา kamikaze ทุกคนทีี่เป็นศัตรู
    NUKE ver.2 ชัดๆ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    เขาคงเน้นขายล่ะมั้งครับ

เจาะกลุ่มคนที่คอมไม่ดีด้วยก็ได้มั้ง

.::[ GG = Good Gamer ]::.
    ที่ไหนก็ได้ที่มีเธอ xD
    กล่าวขอบคุณ
    868
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,023
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Godbasic01 อ่านกระทู้

หลังจากนั้น ผมก็ปิด ออกเกมส์ = = แล้วไม่เล่นอีกเลยรู้สึกว่าภาคนี้ Kill streak
    โกงมากๆ แต่อาวุธ ไม่ค่อยเท่าไหร่
    SUCK JKG !!!!

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    937
    ได้รับคำขอบคุณ: 186
    จะซื้อดีไหมเนี่ยย
    DDDDDDDDD

อยากเงิ้บก็เงิ้บไป... ไม่บอก!!
    กล่าวขอบคุณ
    260
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,843
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ duchyzaza อ่านกระทู้
    หลังจากนั้น ผมก็ปิด ออกเกมส์ = = แล้วไม่เล่นอีกเลยรู้สึกว่าภาคนี้ Kill streak
    โกงมากๆ แต่อาวุธ ไม่ค่อยเท่าไหร่
    Kill streakโกงจริง แต่คิดว่าจะได้มากันง่ายๆเรอะ ผมว่าอย่างน้อย 20kill+อ่ะ *-*

+ ผมไม่รู้ ผมCAMPER!!!

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ lgorakoj อ่านกระทู้
    Kill streakโกงจริง แต่คิดว่าจะได้มากันง่ายๆเรอะ ผมว่าอย่างน้อย 20kill+อ่ะ *-*

+ ผมไม่รู้ ผมCAMPER!!!
    จริงครับ ยิ่งเล่น black ops 1 ผมยังไม่เคยได้แบบสูงๆเลย

CAMPER เหรอ แบบนี้ต้องเจอ NOOB TUBE!!

LIFE IS A GAME
    กล่าวขอบคุณ
    4,723
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,798
    ผมคิดว่าหลายๆคนคงไม่ได้สังเกตว่า COD ภาคนี้เป็นภาคแรกที่ทำ Bump Map Texture ฉากไว้(ภาคเก่าๆทำไว้แต่กับปืนและตัวละคร)

โดยการ Bump Map เป็นการทำให้เทกเจอร์มีมิติตื้นลึกขึ้นอย่างเห็นได้ชัดโดยไม่จำเป็นต้องพึ่งโมเดลให้เปลืองโพลิกอน เป็นเทคนิคหลอกตา

รูปซ้ายไม่ Bump รูปขวา Bump ดูรูปนี้ก็น่าจะเข้าใจง่ายๆแล้วนะครับ

17. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Anime Rising
    บ้านกลางป่าเเละทะเลสาบ ชั้น 22 ทางตะวันตกเฉียงใต้
    กล่าวขอบคุณ
    4,490
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,738
    3
    อืม มันจะโกงกันไปไหน

SISCON!
    กล่าวขอบคุณ
    95
    ได้รับคำขอบคุณ: 67
    ขออย่างเดียว อย่าแลคแบบภาคแรก ถ้าแก้แลคของภาคแรกได้นะ แดก MW3 ขาด ระบบของ Blackops ดีกว่า สมดุล ใครเคยเล่นจะรู้ๆกัน

กล่าวขอบคุณ
    2,072
    ได้รับคำขอบคุณ: 17,592
    9
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ AUSTIN อ่านกระทู้
    ผมคิดว่าหลายๆคนคงไม่ได้สังเกตว่า COD ภาคนี้เป็นภาคแรกที่ทำ Bump Map Texture ฉากไว้(ภาคเก่าๆทำไว้แต่กับปืนและตัวละคร)

โดยการ Bump Map เป็นการทำให้เทกเจอร์มีมิติตื้นลึกขึ้นอย่างเห็นได้ชัดโดยไม่จำเป็นต้องพึ่งโมเดลให้เปลืองโพลิกอน เป็นเทคนิคหลอกตา

รูปซ้ายไม่ Bump รูปขวา Bump ดูรูปนี้ก็น่าจะเข้าใจง่ายๆแล้วนะครับ
    คงเป็นเพราะ support DX11 เป็นภาคแรกด้วยมั้ง

21. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Straw Hat Pirates
    กล่าวขอบคุณ
    4,530
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,433
    ว้าวอยากเล่นแล้วอะ

-Wolf Alone-
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    สุดยอดดดดด
    .-[THOS]-.

Deathcore
    กล่าวขอบคุณ
    1,887
    ได้รับคำขอบคุณ: 428
    ภาคนี้ภาพดูสวยกว่าเดิมเยอะเหมือนกันนะแถมสเป็คขั้นต่ำนี่ก็ต่ำจริงๆ คงเล่นได้แบบชิลๆ
    THE PUNISHER

ชอบโพสต์ไว้แล้วก็จากไป
    กล่าวขอบคุณ
    514
    ได้รับคำขอบคุณ: 300
    Bump Map ทำให้พื้นดูมีสง่าราคีทันที

กล่าวขอบคุณ
    249
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,259
    อาจเป็นเกมที่ 2 ที่ผมจะเล่นแท้ในชีวิต

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 24
    สเปคขั้นต่ำ......นั่นต่ำแล้วเหรอครับ!!! สงสารคอมตัวเอง OTL

กล่าวขอบคุณ
    1,463
    ได้รับคำขอบคุณ: 457
    เห้ย มีขี่ม้าด้วย มีขึ้นฮอด้วยหรอ

How Are You?
    กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 487
    มันจะกลายเป็น Crysis ไปซะละ เหมือนมาก - -*

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vongola89 อ่านกระทู้
    ขออย่างเดียว อย่าแลคแบบภาคแรก ถ้าแก้แลคของภาคแรกได้นะ แดก MW3 ขาด ระบบของ Blackops ดีกว่า สมดุล ใครเคยเล่นจะรู้ๆกัน
    มันแลคยังไงครับ *-*
    ทุกวันนี้ผมยังเล่นสบาย ๆ อยู่เลย ผมชอบมากกว่าซีรี่ย์ MW ซะอีก