ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    27
    ได้รับคำขอบคุณ: 170
    Blog Entries
    1

Post ประกาศลิขสิทธิ์อนิเมชั่นใหม่จากโรสมีเดีย / 08-2012 *ฉบับปรับปรุง*

ประกาศลิขสิทธิ์อนิเมชั่นใหม่จากโรสมีเดีย / 08-2012 *ฉบับปรับปรุง*

ประกาศลิขสิทธิ์อนิเมชั่นใหม่จากโรสมีเดีย
    08-2012 *ฉบับปรับปรุง*

บริษัท โรสมีเดีย แอนด์ เอ็นเตอร์เทนเม้นท์ จำกัด ขอประกาศอัพเดทล่าสุดว่าทางเราเป็นผู้ถือครองลิขสิทธิ์อนิเมชั่นเรื่องใหม่จากญี่ปุ่นดังต่อไปนี้ โดยผู้ใดละเมิดแจกจ่าย หรือซื้อขาย ทั้งช่องทางอินเตอร์เน็ตหรือช่องทางอื่น ๆ จะมีความผิดทางกฎหมาย

ทั้งหมด 4 เรื่อง ได้แก่...

1.WINTER SONATA

เพลงรักในสายลมหนาว the Animation เรื่องราวความรักท่ามกลางหิมะอันแสนหนาวเหน็บแต่เปี่ยมไปด้วยความอบอุ่น ที่เคยสร้างกระแสละครซีรี่ยส์เกาหลีโด่งดังไปทั่วเอเชียมาแล้ว

ซึ่งแม้ว่าเรื่องนี้จะเป็นอนิเมชั่นญี่ปุ่น แต่ก็มีการพากย์เสียงในรูปแบบภาษาเกาหลีด้วย และได้ดารานำของต้นฉบับซีรี่ยส์อย่าง แบ ยอง จุน มาพากย์เสียงตัวเอก (ซึ่งเป็นบทบาทของตัวเขาเองในฉบับซีรี่ยส์) อีกต่างหาก

แฟน ๆ ซีรี่ยส์นี้ห้ามพลาด กับฉากสุดเซอร์ไพรส์ในตอนจบที่ขอบอกว่าแฟน ๆ หนุ่มแว่นเกาหลีมาดดีท่านนี้ต้องหัวใจละลายอย่างแน่นอน !

2.AQUARION EVOL

ตำนานแห่งความรักและการต่อสู้ที่ผ่านมากว่า 12000 ปี กับเรื่องราวบทใหม่ของตำนานอควอเรียนอันยิ่งใหญ่พร้อมด้วยเหล่าตัวละครเปี่ยมเสน่ห์มากมาย

เตรียมพบในรูปแบบ DVD ได้พฤศจิกายนนี้

แผ่นแรกพร้อมกับ Box สะสม Vol.1-3 บุ๊คเลท ชุดไพ่ และ ดราม่าซีดีเต็มรูปแบบเทียบเท่าต้นฉบับญี่ปุ่นครับ

3.ACCEL WORLD

เมื่อเด็กหนุ่มสุดอ่อนแอได้รับพลังที่สุดหยั่งคาดจากสาวสวยสุดเพอร์เฟคแห่งโรงเรียน เมื่อนั้นการต่อสู้สุดยิ่งใหญ่ในโลกแห่งเกมอันแสนตระการตาจึงบังเกิด

สุดยอดผลงานจากไลท์โนเวลชื่อดังที่สร้างกระแสมาแล้วทั้งญี่ปุ่นและไทย

เตรียมจัดเต็มต้นปี 2013 แน่นอน

4.FAIRY TAIL the movie : The Phoenix Priestess

ฉบับภาพยนตร์ของซีรี่ยส์สุดมันส์กับตำนานบทใหม่ที่ถูกเล่าขาน “ศิลาแห่งฟีนิกซ์”

เตรียมตัวพบกันได้ในโรงภาพยนตร์

ที่มา http://www.gangcartoon.net/

Defense Of The Ancients
    กล่าวขอบคุณ
    305
    ได้รับคำขอบคุณ: 256
    Accel World ของฉัน ดูยังไม่ทันจบไปซะแล้ว ต้องรออีกนานไหมเนี่ย
    ย๊าก ก ก ก ! ! ?

กล่าวขอบคุณ
    24
    ได้รับคำขอบคุณ: 132
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Last_tod อ่านกระทู้
    ไม่ซื้อเสียงพากษ์**** NOOB
    เรื่องของนายครับ ปลิงคุเเม่ง NOOB

ผมชอบ Accel world ซื้อเเน่นอน

กล่าวขอบคุณ
    358
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,005
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Last_tod อ่านกระทู้
    เค้าเปลี่ยนภาษาได้ตั้งนานแล้ว หลุดมาจากยุควีดีโอเรอะ ?

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ニャル子さん (」・ω・)」うー!(/・ω・)/に
    Tachibana kanade Home
    กล่าวขอบคุณ
    66
    ได้รับคำขอบคุณ: 9,130
    ซื้อแผ่นแท้แต่ดูซับ 555

SNSD LIKE THIS !!
    กล่าวขอบคุณ
    1,407
    ได้รับคำขอบคุณ: 284
    โว้ว เงินไม่มีว้อยย แกลบกำลังกิน ช่วยมาตอนที่ตูเก็บแฟนซับครบก่อนเถ๊อ

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    ไม่ได้ดูผมก็ไม่ได้ตายเรื่องไหนโดนlcผมจะปล่อยวางเเล้วก็คิดว่าเรื่องอื่น
    มีอีกเยอะเเต่โชคยังดีที่ไม่มีเรื่องโปรดของเราติดเลย

Forward Thinking
    กล่าวขอบคุณ
    43
    ได้รับคำขอบคุณ: 590
    จริงๆ ผมก็ซื้อแผ่นแท้ นะ หลายๆเรื่อง ซี่รี่ย์ gundam ..

แต่มันเล่นตัว ออกช้า อย่าง age นี่ดูในเน็ตตอนที่ 43 เดือนนี้ โรสเพิ่งออกตอนที่ 1 ..

จะจบมะไหร่ละท่าน 55+
    CPU Intel Core i7 6700K / M/B AsRock Z170 Pro4 / RAM G.Skill Trident Z 3200 16GB / Gigabyte GTX 1070 G1 Gaming / PSU Cosair CX 650W / CASE In Win 303 Nvidia

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    115
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    อู้ว แฟรี่เทล

กล่าวขอบคุณ
    41
    ได้รับคำขอบคุณ: 202
    หุหุมาออกประกาศตัวเป็นปลิงงี้ ก็ปูเสื่อรอเลยละกัน

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    Accel World จะมาวันไหนรอครับ เก็บตังรอซื้อๆ