ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    226
    ได้รับคำขอบคุณ: 8

Exclamation ถามเลื่อง kinect ครับ....ขอร้องพี่ๆทังหลายเข้ามาช่วยผมที.:help

คือผมแปรงไดร์ LT3.0 มาอ่ะครับ........ และ dashboard 2.0.14719.0 ครับ.......เสียบ kinect เข้า xbox
    kinect ไฟแดงและอาการในหน้าจอก็เป็นแบบนี่ครับ ขอบคุณร่วงหน้านะครับ ช่วยผมทีนะครับบบบบบ

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    ผมก็เล่น Kinect อยู่เหมือนกัน XBOX360 ผมก็ LT+3.0 ก็เสียบ Kinect เล่นได้เลยนะครับ ไมมีปัญหาอะไร

ดูจากข้อความมันบอกว่า Kinect ได้รับกำลังไฟไม่พอ น่าแปลกนะครับ ผมก็ไม่เคยเจอแบบนี้เหมือนกัน

แล้วซื้อ Kinect มาจากไหนครับ?? ซื้อมานานยัง??
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

3. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    226
    นานแล้วอ่ะครับ......... ตอนแลกซื่อมากก็เล่นได้ปกติครับแต่เดียวนี่ไม่รู้เป็นเพราะอะไรครับเป็นมานานแล้วครับ....เส้ามาก T^T

-AnU3IZ-
    พิษณุโลก/เชียงใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    106
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,063
    ปวดหัวกับภาษามาก T^T

เสพกราฟฟิกขั้นเทพ
    กล่าวขอบคุณ
    2,381
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,560
    เคยทำตกพื้นอะไรบ้างรึป่าว?? ผมว่าของแบบนี้มันบอบบางนะ ยิ่งกล้องที่มีความละเอียดแบบนี้ ต้องระวังให้มากๆ

ผมนี่นะ ติดเทปกาวสองหน้ายึดกับแท่นวางเลย กลัวมันหล่น ^ ^''
    Intel Core i7 4790k / MSI Z97 Gaming 5 / GALAX GTX980 SOC 4GB
    AMD Phenom II X6 1090T / Asrock 890GX Extreme 3 / Power Color HD5970 2GB

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    226
    ไม่ได้ตกน่ะ ครับ ><" กุ้มใจมาก..... กะว่าจะเอามาเล่นลดความอ้วน..... T^T อยากรู้วิธีแก้อ่ะคร็าบบบบบบบบบบบ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    เรื่อง ไม่ใช่ เลื่อง
    แปลง ไม่ใช่ แปรง
    เศร้า ไม่ใช่ เส้า
    กลุ้ม ไม่ใช่ กุ้ม
    ล่วงหน้า ไม่ใช่ ร่วงหน้า
    ผมว่าคุณมีปัญหากับภาษาไทยครับ นี่ไม่ใช่การรีบพิมพ์
    ช่วยทบทวนให้ดีและระวังการพิมพ์ด้วยนะครับ เดี๋ยวจะกลายเป็นต้องมาแก้ภาษาก่อนแก้คำถาม
    รบกวนด้วยนะครับ