ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    179
    ได้รับคำขอบคุณ: 156
    *หลังจากลงเกม ลง Crack เสร็จแล้ว ให้ก๊อปไฟล์ Patch ไปวางไว้ในโฟลเดอร์ที่ลงเกม แล้วคลิกเข้าไปครับ
    จากนั้นให้ปรับเวลา ในเครื่องเป็น วันที่ 10 สิงหาคม 2555 ปรับเสร็จแล้วให้เข้า ASMLauncher.exe ปรับเป็นภาษา English แล้วทำการ Launch GAME
    ไหน พาท อะคับ

แล้วแคร๊กตัวใหม่ลงยังไง ไอตัวเก่าที่ตัดไปนี่ มันตัดอะไรไปบ้าง หรือใส่ไว้ในตัวใหม่แล้ว
    " ไม่จำเป็นต้องบินสูงอย่างใครเขา จงบินเอาเท่าที่เราจะบินไหว ท่าบินไม่จำเป็นต้องเหมือนใคร จงบินไปให้ถึงฝันเท่านั้นพอ"

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ natchapon665 อ่านกระทู้
    Crack ตัวใหม่ของ Skidrow มาแล้วนะครับ
    นี่ๆทำไม มันเป็นภาษารัสเซีย ครับ เอา เเครก ตัวไหม่ ลง เข้าเกมส์มันพูดรัสเซีย เมยุเกม ก็ รัสเซีย
    ทำให้้เป็นอังกฤษ ยังไง

กล่าวขอบคุณ
    1,143
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    โอ้ววว มาเล้ว มาเเล้ว มาเเล้ววว ขอบคุณมากครับบบ
    คุณได้ใช้ Email ปลอม ทำให้มีจดหมายแจ้งเตือนต่างๆ ตีกลับมาเป็นจำนวนมาก เป็นผลทำให้ระบบของเวปไซท์ทำงานหนักขึ้นโดยไม่จำเป็น จึงขอให้คุณเปลี่ยน Email ที่สามารถใช้งานได้จริง หากคุณยังเพิกเฉย จะทำการระงับการใช้งาน ID นี้โดยไม่แจ้งให้ทราบล่วงหน้า: ผู้ดูแลระบบ

Air storm

กล่าวขอบคุณ
    378
    ได้รับคำขอบคุณ: 18
    ลงเกม+crack เรียบร้อย ว่าแต่patch eng อยู่ที่ไหนล่ะครับ ไม่เห็นมีเลย

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมเล่นไป ถึง mission 6 อ่าครับ แ้ลวมันก้เด้ง ผม window 7 นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    มีแครกเกม HARRY POTTER AND THE DEATHLY HALLOWS PART 2 มั๊ยอ่ะคับ ?? อยากเล่นมาก เล่นไม่ได้สักที!

กล่าวขอบคุณ
    269
    ได้รับคำขอบคุณ: 506
    เจิมครับท่าน
    ผักบุ้งซัง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    part7 โหลดไม่ได้อ้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 294
    แวะมาเจิมให้ครับผม ^^"

กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เปลี่ยนภาษาให้เป็นอังกฤษทำยังไงอ่าครับ -*-

มันเป็นภาษานี้อ่าครับ ทำไง -3-
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gongza8888 : 22nd October 2012 เมื่อ 14:24