ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 39

ช่วยด้วยครับ darksider 2 มองไม่เห็นตัวละคร

คือผมโหลด ตัวเกมส์ 5.3 g มาอะครับ ตัวที่เป็นของ skidrow มาลงอะครับ

ตอนเข้าเกมส์ก็ปกติทุกอย่าง พอจะเริ่มเล่นฉากแรกครับ ที่มันเป็นฉากเหมือน น้ำแข็งที่มีภูเขาสูงๆ สีฟ้าๆอะครับ มันมองเห็นตัวเอกลางๆครับบางที่ก็ไม่เห็น แล้วฉากก็ใสๆโปร่งๆ ครับ แล้วมุมกล้องก็แหงนๆยังไงไม่รู้ครับ งงเหมือนกัน ใครเป็นมั่งครับ หรือใครมีวิธีแก้รบกวนช่วยด้วยครับ (ขออภัยเซฟรูปมาให้ดูไม่เป็น)

ลองปรับภาพต่ำสุดหรือสูงสุดก็ไม่หาย เสปคเครื่องผมเล่น battlefild 3 ปรับultra ได้ครับ แต่ ดูภาพเกมส์นี้ ก็น่าจะเล่นได้อะครับ ก็เลยงงว่าเป็นที่อะไร

fx-4100
    ram-4 g
    hd-6670 1 g ddr5
    cooler master -600w 80 +

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    เป็นที่ มุมมองกล้องหรือเปล่าอ่ะ ลองปรับมุมกล้องดูสิ
    Dark Silver

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    46
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ code-man อ่านกระทู้
    เป็นที่ มุมมองกล้องหรือเปล่าอ่ะ ลองปรับมุมกล้องดูสิ
    ปรับมุมกล้องอยู่ตรงใหนอะครับ ในออพชั่นไม่เห็นมี

ขอบคุณที่ช่วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    153
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ผมก็เป็นเหมือนกันครับ เล่นเกมส์อื่นก็ไม่เห็นมีปัญหา งง มาก

ใช้ VGA XFX7700 BE

ถ้าใครแก้ปัญหานี้ได้ก็ช่วยบอกผมทีนะครับ
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    46
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ singlenut อ่านกระทู้
    ผมก็เป็นเหมือนกันครับ เล่นเกมส์อื่นก็ไม่เห็นมีปัญหา งง มาก

ใช้ VGA XFX7700 BE

ถ้าใครแก้ปัญหานี้ได้ก็ช่วยบอกผมทีนะครับ
    ขอบคุณมากครับ
    เออผมก็ xfx 6670 เหมือนกันเกี่ยวกับการ์ดจอเหรอ

กล่าวขอบคุณ
    153
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ savsavkoh อ่านกระทู้
    เออผมก็ xfx 6670 เหมือนกันเกี่ยวกับการ์ดจอเหรอ
    ผมก็ไม่ทราบ นะ แต่ตอนนี้ อยากเล่น หรือจะมีแค่ ผมกับคุณ ที่เป็น

กล่าวขอบคุณ
    46
    [QUOTE=singlenut;1436613]ผมก็ไม่ทราบ นะ แต่ตอนนี้ อยากเล่น หรือจะมีแค่ ผมกับคุณ ที่เป็น[/QUOTEผมทำได้แล้วครับ
    เข้าไปปิด ai.catalyst และ เลือก anti-aliansing ให้เป็น use application setting ใน ccc ครับ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 244
    ผม ก็ เป็น ช่วย ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 244
    [QUOTE=savsavkoh;1438167]
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ singlenut อ่านกระทู้
    ผมก็ไม่ทราบ นะ แต่ตอนนี้ อยากเล่น หรือจะมีแค่ ผมกับคุณ ที่เป็น[/QUOTEผมทำได้แล้วครับ
    เข้าไปปิด ai.catalyst และ เลือก anti-aliansing ให้เป็น use application setting ใน ccc ครับ

ขอยืนยันครับว่าได้ผม ^ ^ ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    153
    [QUOTE=savsavkoh;1438167]
    ผมก็ไม่ทราบ นะ แต่ตอนนี้ อยากเล่น หรือจะมีแค่ ผมกับคุณ ที่เป็น[/QUOTEผมทำได้แล้วครับ
    ได้เหมือนกันละครับ ไงก็ขอบคุณมากที่ช่วย ^^ กว่าจะได้เล่น ฮ่า ๆ

กล่าวขอบคุณ
    46
    เยี่ยม ไปลุยกัน