ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 262

Counter Strike Online เปิด CBT ให้ลุยกันแล้ววันนี้!!!

พร้อมจะลุยกันมานานแล้วววววววววววววว…..ทุกฝ่ายเข้าประจำที่ เกม FPS ระดับตำนาน Counter Strike Online เปิด CBT แล้ววันนี้ 15.00 น. มาแน่!!! เล่นวันนี้รับของแจกฟรีมากมาย พร้อมใช้งานต่อในช่วง OBT ได้อีกด้วย งานนี้เหล่านักรบทั้งหลายห้ามพลาด!!!
    ดาวน์โหลดเกมได้เลยที่ http://bit.ly/CSO-Client_Download หรือดาวน์โหลดแบบตัวเต็มไม่ผ่านหน้าเว็บได้ที่ http://goo.gl/7QBwo
    กำหนดการเปิด : CBT 16 – 21 สิงหาคม 2555 / OBT 23 สิงหาคม 2555

ไอดีที่เข้าร่วมในการทดสอบ CBT จะได้รับสิทธิ์พิเศษดังนี้
    1. ได้รับฉายา เสือคาบดาบ ซึ่งจะมอบเป็นเกียรติให้เฉพาะผู้ร่วม CBT เท่านั้น
    2. ได้รับสิทธิ์ ไอเทมเบื้องต้น ชุดอาวุธ และตัวละครถาวร 24 ชิ้น ไปใช้ต่อใน OBT
    3. สามารถจองชื่อตัวละคร และชื่อ Clan ได้ก่อน พร้อมสิทธิ์ในการใช้ต่อใน OBT ได้เลย
    4. เล่นผ่านร้าน @cafe ใช้ปืนแดงสุดเท่ พร้อม EXP, Point +20%
    5. ทุกไอดีจะได้รับ 100,000 Game Point และ 100 Cash Point ทันที เพื่อทดสอบระบบไอเทม และอาวุธต่างๆ ภายในเกมได้อย่างเต็มที่ รายละเอียดคลิก
    6. ชื่อตัวละคร รายชื่อเพื่อน ชื่อสมาชิก Clan ชื่อ Clan จะไม่ถูกลบ นอกจากนั้นจะถูกลบหมดเมื่อเปิด OBT

อ่านข่าวเกมส์อื่นๆเพิ่มเติมที่ : www.GamezoneTH.com

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 19 คนที่กล่าวขอบคุณ:

● ☣ Status SinCara ☣ ●
    กล่าวขอบคุณ
    386
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,052
    เล่นแล้วครับ รู็สึกแปลก ๆ ชอบกล ดูเหมือนภาค Offline จะมันส์กว่าปืนเยอะกว่านะ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 130
    ผมไม่ชอบเสียงพากษ์เลย แต่เล่นแล้วก็หยุดไม่ได้ - -*

I am Gundam!
    กล่าวขอบคุณ
    100
    ได้รับคำขอบคุณ: 412
    มันส์ดีเหมือนกัน เล่นแล้วนึกถึงสมัย 1.6 และ Zero เลยครับ

หวังว่าพอ Open Beta แล้วจะไม่กลายไปเป็นเกม Pay To Win นะ แฮ่กๆ

R.I.P 2PAC (1971-1996)
    กล่าวขอบคุณ
    496
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    ส่วนตัวผมนะครับผมว่าถ้าเปิดโอเพ่นเบต้าเข้าจริงๆละก็ ผมว่าสอย CS:GO มาเล่นจะคุ้มกว่านะ เสียตังรอบเดียวดีกว่าเสียหลายต่อนะครับ

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    822
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,946
    กำลังลองโหลดมาเล่น

กล่าวขอบคุณ
    48
    ได้รับคำขอบคุณ: 139
    สมัครต้องใช้คีย์ป่ะคับ
    PhenomII X4 945, Ram4GDDR3, VGA:HIS 6850, Tagan TG600-U37 600w

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    ĦΣΛVИ MΣTΛLZOИΣ
    กล่าวขอบคุณ
    575
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,660
    CS:GO ดีกว่าเยอะเลย

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    Blog Entries
    1
    สไนซูมได้ช้ามาก เสียงพากษ์น่ารำคานสุดๆ อยากได้เสียงเดิมๆมันมากกว่า

กล่าวขอบคุณ
    141
    ได้รับคำขอบคุณ: 260
    1
    สงสารพี่อ่าง พูดทั้งเกมส์ ไม่เหนื่อยบ้างอ๋อ 555

คิดถึงเสียภาคพันธมิตร

The Division
    ..::--ฉะเชิงเทรา-::..
    กล่าวขอบคุณ
    3,308
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,263
    ผมชอบเสียงพากษ์รุ่นเดอะมากกว่านะ "ไม่เห็นมีอะไรเลยโว้ย" ลองนึกสภาพกำลังยิงกันมันส์ๆเสียงพี่อ่างพูดออกมา

****อารมณ์โครตจะไม่เข้ากับเกม เลยอะ

MY RIG ASUS STRIX GTX 970 I5 4460 8 GB of Ram GALAX SSD GAMER 120 GB

สาวก เลือดหมู-น้ำเงิน
    กล่าวขอบคุณ
    2,121
    ได้รับคำขอบคุณ: 200
    ผมรอเล่น CS:GO ดีกว่า

How Are You?
    กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 487
    ยังไงก็ไม่ดีเท่า CS เก่าอะครับปืนก็มีถาวรน้อยมาก สมกับเป็นเซรีฟไทย -*-

ปล.กลับไปเล่น CS เก่ายังดีกว่าหลายเท่าครับ เสียเงินครั้งเดียว 390 เล่นไปตลอดชาติ เกมเติมเติมให้ตายปืนก็ไม่อยุ่กะตัว

15. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ดดีนะที่ เป้น 1.6 เราเล่น cs ออนไลน์มาตลอด จนเพิ่งเลิกเล่น ไปเมื่อ เกือบปี ล่ะ พอมาเล่นมันส์เหมือนกัน แพ่ พะ พะ พะ เพ่..อ่างงงง กะ กว่าาา จะ พะพะพะพะพูดดดดดจบ.. 5555

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    เปิดแล้วจะได้เข้าไปเล่นสักที

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    ห่วย เสียงพากก็ปัญญาอ่อน เล่นมา7ปี CS-CSS ยังไม่ชอบเลย

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ผมว่านัจุดที่แตกต่างคือการมีเพื่อนเล่น

CS : GO มี 4 โหมด แต่เป็ฯโหมดธรรมดามากๆเล่นที่เกมอื่นก็มี มีดีภาพสวย ขาย แพทเสริมเหมื่อนเมื่อก่อน ขาย 420 เขาจะเอาอะไรกิน
    CS : Online ผมว่าเรื่องเสียงน่รำคาญพอสมควร แต่ผมพอรู้มาว่า เสียงเวอร์ชั่นเก่า มันใช้ระบบออนไลน์ไม่ได้ ผู้เล่นอาจต้องหาวิธีใส่เสียงเอง 555+
    โหมดการเล่น ของ CS : Online เยอะกว่า ปืนเยอะกว่า 1.6 แน่แตกต่างตรงเปรี่ยนสกินไม่ได้ 555+ แต่อย่าไปเหมาเอา CS : Xteam มารวมตัวนั้นเอา CS : Online มาทำออฟไลน์

เสียมากเสียน้อยอยู่ที่ตัวเรา ผมมองว่า CS Online หาGamePoint ง่ายปืนถาวรก็มี ทั้งขายและแจก ไม่รู้จริงๆไปดู S จีนเขามีเยอะแค่ไหน เล่นแค่สิงคโปรมันก็รู้น้อยแบบนี้เนี่ยแหละ 55555+

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    ผมไม่ได้ไม่ชอบพี่อ่างนะ แต่เสียงมันช้าไม่มันส์อ่ะ คิดถึงเวลารบกันดิพูดช้าๆแถมยังติดอ่างแบบนั้น ฟังดูเนิบมากๆ ใครพอจะมีวิธิเปลียนเสียงมังอ่ะ เปลียนเป็น Eng ก็ได้

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    เมื่อวานเข้าไปเล่นละ ตอนบ่าย 3 เลย -0-

นึกถึงสมัยปีนรั้วโรงเรียนหนีไปเล่นเกม (เกือบไม่รอดจบ ม.ต้น GPAX = 2 -*-)

ตอนนั้นมี Counter RedAlert KoK Ragnarok

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sniperbc อ่านกระทู้
    ผมไม่ได้ไม่ชอบพี่อ่างนะ แต่เสียงมันช้าไม่มันส์อ่ะ คิดถึงเวลารบกันดิพูดช้าๆแถมยังติดอ่างแบบนั้น ฟังดูเนิบมากๆ ใครพอจะมีวิธิเปลียนเสียงมังอ่ะ เปลียนเป็น Eng ก็ได้
    ใช่ๆ กว่าจะพูดได้ -*- เซาะกราววววววว ตึ่ง ๆ . . .

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    ผมว่าคนที่บ่นเรื่องปืน ยังไม่ได้ลองเล่นอย่างจริงจังนะครับ

เพราะแบบออนไลน์นี้ มีให้เลือกเล่นหลักๆ 2 โหมด คือแบบ
    ทีมเดดแมท (ตายแล้วรอ 5 วิเกิดเลย) แบบนี้เราจะใช้ปืนจากการซื้อไอเทมมอล์ ซึ้งไม่มีถาวรจริง แต่ถ้าใครเล่น cb จะได้ใช้แบบถาวรฟรี 24 อย่าง

2 สำคัญมาก เล่นแบบ ออริจินอล เล่นแบบนี้ เข้าไปถึง จะให้เลือก 2 ฝั่งเหมือนเดิม ตายแล้วต้องรอจบเกมส์ ปืนใช้เงินในเกมส์ซื้อ (โดยการกด b3-2 เหมือน cs ) และปืนมีเหมือนใน cs 1.6 ทุกอย่าง

แอบมี Earth อยู่ในใจ ก็พอ
    กล่าวขอบคุณ
    1,636
    ได้รับคำขอบคุณ: 994
    1
    ไม่ชอบอย่างเดียวนะคับ คือเสียงพากย์ ไม่สนุกเลย เกมมันส์ๆกลายเป็นตลกซะงั้น อ้อ อีกอย่างนึงที่ไม่ใช่แค่ไม่ชอบครับ แต่ถึงขั้นเกลียดเลยก็คือพวกที่ชอบพิมพ์ว่า"กดดิ" ถ้ารีบทำไมไม่เล่นออฟไลน์ล่ะฟระ
    เอิร์ธน้อยผู้น่ารัก อร๊ายยยย

"ONPU-NO-TEGAMI"
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    ไม่สนุกเลยครับ
    • dOn't Give Up !! •

กล่าวขอบคุณ
    2,055
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,973
    ผมว่ามันหน่วงๆไงไม่รู้อะ ปืนก็ยิงยาก เล่นสไนเปอร์ เล่นงายสุดละ

กล่าวขอบคุณ
    10
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    เกมเก่า เกิน ภาพก็... เสียงพากยิ่งกาก คิดอะไรเอามันมาพาก ห่วยสนิท
    กดดิ เพราะคุณชักช้าไง
    ถ้าอยากเล่นตอนไหนก็ได้ทำไมไม่ไปเล่น ออฟไลน์
    น่าเบื่อจะตายเข้ามาแต่ไม่กด บางเกมคนเข้าไปก่อนก็ลำบากเพราะคนไม่เข้า

กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gikkik อ่านกระทู้
    เกมเก่า เกิน ภาพก็... เสียงพากยิ่งกาก คิดอะไรเอามันมาพาก ห่วยสนิท
    กดดิ เพราะคุณชักช้าไง
    ถ้าอยากเล่นตอนไหนก็ได้ทำไมไม่ไปเล่น ออฟไลน์
    น่าเบื่อจะตายเข้ามาแต่ไม่กด บางเกมคนเข้าไปก่อนก็ลำบากเพราะคนไม่เข้า
    แปลไทยเป็นไทยหน่อย งง วะถาเสียงพอเข้าใจนะแต่หลังจากนั้น งง