ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,323
    Blog Entries
    1

Post ย่ำกลองศึก ผู้บริหารโนเกียบอกซัมซุงจงระวัง Lumia รุ่นใหม่ให้ดี

ย่ำกลองศึก ผู้บริหารโนเกียบอกซัมซุงจงระวัง Lumia รุ่นใหม่ให้ดี

เรียกได้ว่า ในช่วงไตรมาสที่ 3 และ 4 นี้ การแข่งขันในตลาดสมาร์ทโฟนค่อนข้างดุเดือดเลยก็ว่าได้ ทั้งการเปิดตัว Samsung Galaxy Note II (Galaxy Note 2), Apple iPhone 5 รวมไปถึง
    Nokia Lumia Windows Phone 8 ในเดือนหน้านี้

โดยล่าสุด เริ่มมีความเคลื่อนไหวจากทางฝั่งโนเกียแล้ว เมื่อ Chris Weber ผู้บริหารฝ่ายขายและฝ่ายการตลาดของโนเกีย ได้ทวีตข้อความที่ระบุว่า "ซัมซุงจงระวังให้ดี Lumia รุ่นใหม่กำลังมาเร็วๆ นี้ (Samsung take note, next generation Lumia coming soon)" เรียกได้ว่า สร้างสงครามจิตวิทยาตั้งแต่ยังไม่เปิดตัวเลยทีเดียว

ส่วน Nokia Lumia รุ่นใหม่ จะมีอานุภาพร้ายแรงขนาดไหน 5 กันยายนนี้ ได้ทราบกันอย่างแน่นอน

ขอขอบคุณงามๆ : Thai Mobile Center

ส่งสัญญาณว่าโนเกียจะกลับมาทวงบัลลังก์มือถือโลกในเร็ววันนี้ . . .

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ notty อ่านกระทู้
    มันเล่นเกมส์ ของพวก Android ได้ไหมครับ อยากรู้
    ก็แล้วแต่ แต่ละเจ้าครับว่าจะพอร์ตมาลง Windows Phone ไหม
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Chaos Rebellion : 17th August 2012 เมื่อ 18:37

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 27 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    79
    ได้รับคำขอบคุณ: 28
    ในภาพเนี่ยเป็น WP7 นี่ครับ(WP7.8 หรือ 8 รุสึกว่ามี 4 แถวไหม)
    หรือคงเป็น concept ชิมิ
    "การเป็นสุขที่ไม่มี ประเสริฐกว่าความสุขโดยได้มา"

กล่าวขอบคุณ
    139
    ได้รับคำขอบคุณ: 323
    ถ้าราคาไม่แพงจนเกินไป อาจจะเปลียนใจมาเล่น Nokia บ้างก็ได้

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    133
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,806
    เราสนับสนุน หุ่นเขียว และ หน้าต่างฟ้า พวกแอปเปิ้ลออกปายๆๆๆๆ

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 4 คนที่กล่าวขอบคุณ:

-Wolf Alone-
    กล่าวขอบคุณ
    324
    ได้รับคำขอบคุณ: 60
    น่าสนใจดีน้ะ ถ้ามันไม่แพงน่ะ
    .-[THOS]-.

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    กิกิ ใช้ Lumia 900 ไหลลื่นมีความสุขดี ^ ^

ชอบกินเเมวเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    321
    ได้รับคำขอบคุณ: 923
    มันเล่นเกมส์ ของพวก Android ได้ไหมครับ อยากรู้

กล่าวขอบคุณ
    499
    ได้รับคำขอบคุณ: 126
    NOKIA ถึก ใช้ง่าย ทนนาน เเบตกินช้ามาก  รักสุด ๆ Nokia

กล่าวขอบคุณ
    53
    ได้รับคำขอบคุณ: 87
    ดีใจจัง ราคาWp7จะได้ลดสะที

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ notty อ่านกระทู้
    มันเล่นเกมของพวก Android หรือ iOS ไม่ได้ครับ ส่วนมากจะเป็นเกมของ MS เสียตังซะส่วนใหญ่ แต่มีให้ทดลองเล่นทุกเกมครับ

ก็มีบางเกมที่เหมือนพวก Android กับ iOS แต่มีน้อยมาก

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 257
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ storm2012 อ่านกระทู้
    น่าสนใจดีน้ะ ถ้ามันไม่แพงน่ะ
    อ่ะใช่ ๆ น่าลองมาก ๆ
    โหลดเกมส์ >> Cick << คนบ้านั่งแจกเกมส์

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    285
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    กว่าพี่จะออก Samsung เขาขายดีไปถึงไหนแล้ววววววววว