ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    768
    ได้รับคำขอบคุณ: 449

มีเรื่องเศร้าอีกแล้ว

แฟนผมย้ายไปเชียงใหม่แล้ว T^T ผมอยู่ขอนแก่น มันเศร้ามากๆเลย ต้องจากทั้งๆที่ยังรักกันคบกัน ลำบากใจมากเลย ไม่อยากให้ไปเลยT^T ผมร้องไห้ทั้งวันเลย แต่พออยู่หน้าเธอผมก็ดันทำเข้มแข็ง ก่อนจากกันผมทำได้แค่กอดแล้วบอกว่า อย่าลืมผมนะ :'( ถ้าทำได้ผมอยากจะกอดเธอไว้อย่างนั้นเลย ถึงจะอยู่ในประเทศไทยด้วยกัน แต่ห่างกันขนาดนี้ ผมกลัวว่าเราจะเปลี่ยนไป ไม่ใช่แค่แฟนผม ผมก็อาจจะเปลี่ยนไปด้วย อาจจะเจอคนใหม่ๆมากขึ้น ผมกังวลมาก

แค่มาบอกนะครับT^T ผมทำอะไรไม่ได้เลย!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 6 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    309
    ได้รับคำขอบคุณ: 52
    เชื่อใจเธอครับ =w=

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    รักแท้ไม่แพ้ระยะทาง
    สามวันจากนารีเป็นอื่น
    รักแท้แพ้ความใกล้ชิดคนอื่น
    เงินมาผ้าหลุด

อย่าคิดมากเลย ผู้ชายดีๆยีงมีอีกเยอะ

กล่าวขอบคุณ
    239
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,106
    ไม่รู้สิ ผมอ่านของคุณเเล้วผม น้ำตาคลอ เหมือนกัน
    ผมก็คงจะเป็นเหมือนคุณนั่นเเหละ หากวันนั้นมาถึง ผมคงจะ เป็นโรคซึมเศร้าไปเลยมั้ง
    วันๆ จะนั่งเเต่คิดๆ เเล้วก็คิดว่า เธอจะไปเจอใคร มั้งน๊า จะเป็นยังไงมั้ง น๊า จะลืมฉัน จะคิดถึงฉันบ้างรึเปล่า <<< คุณคงเป็นเเบบนี้ใช่ไม๊

เเล้วอย่างนี้ จะได้เจอกันอีกรึเปล่าครับนี่ <อิน กับสถานะการ เจ้าของกระทู้>
    เป็นกำลังใจให้ครับ ถ้าเรายังรักเขา เราก็ต้องเชื่อใจเขา วัน วันหนึ่ง อาจจะได้เจอกันก็ได้ ใครจะไปรู้
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Pop_PeR : 18th August 2012 เมื่อ 21:31

กล่าวขอบคุณ
    70
    ได้รับคำขอบคุณ: 257
    Blog Entries
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ icesang2007 อ่านกระทู้
    แฟนผมย้ายไปเชียงใหม่แล้ว T^T ผมอยู่ขอนแก่น มันเศร้ามากๆเลย ต้องจากทั้งๆที่ยังรักกันคบกัน ลำบากใจมากเลย ไม่อยากให้ไปเลยT^T ผมร้องไห้ทั้งวันเลย แต่พออยู่หน้าเธอผมก็ดันทำเข้มแข็ง ก่อนจากกันผมทำได้แค่กอดแล้วบอกว่า อย่าลืมผมนะ :'( ถ้าทำได้ผมอยากจะกอดเธอไว้อย่างนั้นเลย ถึงจะอยู่ในประเทศไทยด้วยกัน แต่ห่างกันขนาดนี้ ผมกลัวว่าเราจะเปลี่ยนไป ไม่ใช่แค่แฟนผม ผมก็อาจจะเปลี่ยนไปด้วย อาจจะเจอคนใหม่ๆมากขึ้น ผมกังวลมาก

แค่มาบอกนะครับT^T ผมทำอะไรไม่ได้เลย!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    คุณก็ทำเข้มแข็ง เหมือนตอนคุณอยู่ต่อหน้าแฟนสิครับ ถึงมันจะยากแต่ถ้าทำได้คุณก็ไม่ต้องกังวลว่าคุณจะเปลี่ยนไป
    ส่วนแฟนคุณ ถึงแม้จะอยู่ไกลกัน ขอแค่เทคแคร์อยู่ตลอด และทำไปเรื่อย ๆ แบบนี้ก็พอมีหวังนะ
    โหลดเกมส์ >> Cick << คนบ้านั่งแจกเกมส์

กล่าวขอบคุณ
    354
    ได้รับคำขอบคุณ: 166
    ผมว่าอยู่ที่เขาจะเลือกเพือนแบบไหนมากกว่านะครับ เพราะส่วนมากแล้วเพือนจะเป็นคนชักนำนะครับยังไงก็ สู้ๆนะครับเป็นกำลังใจให้ ผมอยู่เชียงใหม่นะครับแต่ไม่ค่อยจะรับรู้สถานการภายนอกเท่าไร -.-

meat
    กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 188
    ฟังเพลงนี้เลยครับ

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Narcos
    กล่าวขอบคุณ
    5,181
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,257
    ทำใจครับผมยังเคยโดนแยก ตอนที่ผมไปอยู่เมืองนอกเลย

ยังจำได้เสมอ เธอมาส่งผม และยังมอบเพลงนี้ให้กัน

น้ำตาร่วงครับ