ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

LEFT BEHIND
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    จีบ หญิง ยากกว่า จีบชาย
    NO GOD OR KING ONLY MAN

(-(-(-_-)-)-)
    กล่าวขอบคุณ
    13,727
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    Blog Entries
    4
    คิดว่าคุณจะไม่ได้เจอเธอ นี้คือโอกาสสุดท้ายของคุณลองดูคับ หรือแก้เขินหาเพื่อนเดินไปเป็นคู่อีกคนแล้วเดินเข้าไปขอเบอร์ 55+ (ผมจีบหญิงครั้งแรกใช้วิธีนี้จริงๆๆ ปกติผมเป็คนขี้อายมากๆ ไม่รู้ว่าผมหน้าด้านไปได้ยังไง คิดแล้วก็ตลก แต่ถ้าคุณกล้าครั้งแรก ครั้งที่2-3ก็จะเริ่มชิน 5+)

Grand_MIIM
    กล่าวขอบคุณ
    574
    ได้รับคำขอบคุณ: 488
    ความกล้าอย่างเดียวเลยครับ
    แต่มันก็ไม่สมหวังเสมอไปหรอกนะ
    "กล้าที่จะรัก ต้องกล้าที่จะเจ็บ"
    #คุณย่าสวมชุดเกราะไอร่อนแหมน

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    5,746
    ได้รับคำขอบคุณ: 572
    ต้องมีความกล้าเท่านั้นครับ หน้าตาดีด้วย ยิ่งดี !!
    ♥ Las Vegas
    ♥ ตัวเอง พ่อแม่ และสังคม

รัก ดรีม ที่สุด ><
    กล่าวขอบคุณ
    586
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    ผมจะไปบอกชอบน้องเขาอยูครับ เเต่ยังไม่รู้เลยน้องเขามีเเฟนยัง

(-(-(-_-)-)-)
    กล่าวขอบคุณ
    13,727
    ได้รับคำขอบคุณ: 283
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ phonrath อ่านกระทู้
    ผมจะไปบอกชอบน้องเขาอยูครับ เเต่ยังไม่รู้เลยน้องเขามีเเฟนยัง
    อันที่จริงแล้วคณควรไปหาข้อมูลจากเพื่อนคุณก่อน เพราะคิดว่ามันต้องมีคนรู้แน่ ถ้าไม่มีก็ไฟเขียว แต่ถ้ามีแล้วไปขอเดียวจะซวยเอา 55+

รัก ดรีม ที่สุด ><
    กล่าวขอบคุณ
    586
    ได้รับคำขอบคุณ: 531
    อันที่จริงแล้วคณควรไปหาข้อมูลจากเพื่อนคุณก่อน เพราะคิดว่ามันต้องมีคนรู้แน่ ถ้าไม่มีก็ไฟเขียว แต่ถ้ามีแล้วไปขอเดียวจะซวยเอา 55+

ครับ เพื่อนผู้หญิงผมรู้จักน้องเขาทั้งนั้นเลย เด๊่ยวผมจะถามเพื่อนผมดู ขอบคุณมากครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    RangSit>>B.K.K<<
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Aunatix อ่านกระทู้
    ถ้าเป็นสิว หน้าดำ มีแผลจากสิว สาวเจ้าจะยอมเป็นแฟนไหมครับ ในกรณีที่สาวเจ้าหน้าตาดี
    มันขึ้นอยู่กับน่าตาด้วยน่ะ ผมว่าเห็นด้วยครับ
    การเล่นเกมส์มันต้องมีแพ้มีชนะ ถ้าแพ้ก็กลับมาเล่นใหม่

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    1
    รอให้เราโสดก่อนเถอะน่า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    34
    ได้รับคำขอบคุณ: 23
    จขกท. ชอบใครก็บอกไปเลยเก็บไว้มันก็เปล่าประโยชน์ ผู้หญิงที่คุณชอบอาจจะเห็นความน่ารักความกล้าแสดงออกในตัวคุณก็ได้
    ^^ นายก็แค่บอกเค้าไปว่า-- ถอดแสควร์รู้ดหนะมันถอดยากแต่ถอดเธอออกจากใจมันคงยากกว่าแสควร์รู้ดเยอะเลย มุขในเน็ตผมเอาไปบอกกะผู้หญิงคนนึงเค้าเลยหลงผมเลย
    -3- นายลองทำดูนะจ๊ะจิงจา ^^

Rikka takanashi
    เชียงใหม่ เจ้าาาา
    กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 355
    กล้าเท่านั้นหล่ะครับ อย่างแรก ถ้าเราไม่รู้จักเขา เราต้องกล้าเข้าไปทำความรู้จักเขา ชะ แล้ว ก็ สักแปป ก็ขอเบอร์ แล้วก็ ลุยเลย

کϮɑʀ™
    กล่าวขอบคุณ
    464
    ได้รับคำขอบคุณ: 619
    1
    มีอะไร ก็ถาม ๆ ไปครับเเต่ ที่สำคัญเลยคุณอย่าเล่าเรื่องของตัวเองมากไปครับ! ถามเรื่องของเขาเเล้วก็นั่งจ้องหน้าเเบบนั้นจ้องไปจนทำให้เขารู้สึกว่าเขิน รึ ว่าอายเเต่ถ้าหล่อวิธีนี้จะได้ผลดีมาก ๆ ครับ!!! ผมทำเเบบนี้ทุกครั้งก็ได้ผลตลอด ใจเราต้องใจจริงด้วยนะ ไม่ใช่จริงจังหวังฟัน เเบบนี้ไม่ดีนะครับ ก็คุย ๆ กันนั่งข้าง ๆ กันก่อนเเบบง่าย ๆ ก็อย่าพึ่งขอเบอร์รึอะไร ถ้าว่าอาย ให้ชวนพูดเเบบว่านั่งคนเดียวหร๊อ ( สมมุติถ้าเขานั่งคนเดียว ) เเต่ถ้านั่งกับเพื่อนก็มองหน้าเขาก่อน จนกว่าเขาจะรู้สึกว่าเรามองเขาเเล้วเขาจะหั่นกลับมามองเรา จากนั้นก็ชวนพูด หรือคุยปกติเเบบรุกเลย เเต่ไม่ใช่คุยเเบบรุกหนักนะ เช่นให้ชวนคุยเรื่อง ทำไมเงียบจังไม่เห็นพูดเลย ต่อมาก็คุยไปจ้องหน้าไปเรื่อย ๆ ถึงคุณจะเขินเเต่ก็ต้องห้ามใขไว้นิ่งใจ จ้องไว้เวลาเขาหันมาเราก็ยิ้ม สำคัญในระยะประชิด คือ สายตา เเววตาของคุณคือสิ่งสำคัญ เป็น หนึ่งในส่วนที่จะพิชิตใจหญิงเลยทีเดียว เเต่อย่าพึ่งชวนเที่ยวหรือไปไหน ช่วงหลังไม่รู้ถามอะไรให้ถามว่า กลับบ้านยังไง เเต่อย่าพึ่งอาสาไปส่ง เพื่อเป็นการลองใจเขาไปในตัวในช่วงเเรก พอถามบ้านอยู่เเถวไหนก็ถาม
    เลย ถ้าเขาบอกก็ฟังก็ ทำคุยเล่น ๆ ยิ้ม ๆไว้ อาจมีเเซวถ้าเขาบอก ทางไปบ้านเขา เช่นเเซวว่า เล่าให้ฟัง เราไม่ถูก จะให้ดีเราต้องไปส่ง ยอกเล่น ๆ ผมจีบเองก็ บางคนวันเดียวจีบติดเลยก็มี เเล้วเเต่้ใจของหญิง ด้วยว่าเธอใจเเข็ง รึ เปล่าคลาสโนวา เกินไปจะไม่ดีครับ วิธีผมก็ใช้ได้มากเลย อาจจะทำให้เขามาเป็นเเฟน ไม่ได้เเต่ก็ทำให้ความรู้สึกดีระหว่างทั้ง 2 คนดีขึ้นมากหลายระดับเลยทีเดียวครับ ระดับผมไม่มีพลาด

NeVel2Min:D
    Hatyai , Songkhla
    กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 476
    คารม และ ความกล้า เท่านั้น ครับ หน้าตาสำหรับผม ผมว่าไม่ค่อยมีส่วน
    ???

کϮɑʀ™
    กล่าวขอบคุณ
    464
    1
    เเบบนั้น มันรุกเร็วไปมั้งครับ คงไม่ดีเเบบนั้นมันดู เเข็ง ๆไปพอชิตใจทั้งที ต้องนิ่มนวล พวกที่เดินไปขอเบอร์เเล้วโทร จีบตอนคืนเช้ามาติด พรุ่งนี้ฟัน มะรืน ทิ้ง ผู้หญิงพวกนี้มันง่ายไปรึ้เปล่า คบเล่นฟัน ๆ เป็นที่ ระบาย อ่อถ้าคุณคิดว่าด้วยเอง เจ๋งหลังจากได้เขาเเล้ว คุณบอกเลิกให้พูดคำนี้ด้วย ''ขอบคุณนะ ที่ให้กู****ฟรี''

کϮɑʀ™
    กล่าวขอบคุณ
    464
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ponzaaz55 อ่านกระทู้
    กล้าเท่านั้นหล่ะครับ อย่างแรก ถ้าเราไม่รู้จักเขา เราต้องกล้าเข้าไปทำความรู้จักเขา ชะ แล้ว ก็ สักแปป ก็ขอเบอร์ แล้วก็ ลุยเลย

เเบบนั้น มันรุกเร็วไปมั้งครับ คงไม่ดีเเบบนั้นมันดู เเข็ง ๆไปพอชิตใจทั้งที ต้องนิ่มนวล พวกที่เดินไปขอเบอร์เเล้วโทร จีบตอนคืนเช้ามาติด พรุ่งนี้ฟัน มะรืน ทิ้ง ผู้หญิงพวกนี้มันง่ายไปรึ้เปล่า คบเล่นฟัน ๆ เป็นที่ ระบาย อ่อถ้าคุณคิดว่าด้วยเอง เจ๋งหลังจากได้เขาเเล้ว คุณบอกเลิกให้พูดคำนี้ด้วย ''ขอบคุณนะ ที่ให้กู****ฟรี''