ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

` Man UTD & JackFrost•
    ‘ Lov€ ’ HoKaGo TeaTime •` ☠ OnePiec€ `
    กล่าวขอบคุณ
    752
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,064
    Blog Entries
    1

' ชื่นมื่น!RVPเซ็น4ปีกลายร่างผีเต็มตัว-ใส่เบอร์20 ,,

โรบิน ฟาน เพอร์ซี่ย์หัวหอกชาวดัทช์กลายเป็นนักเตะคนล่าสุดที่ย้ายเข้าร่วมทีมแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดในซัมเมอร์นี้ โดยเซ็นสัญญาเป็นระยะเวลา 4 ปีรับเบอร์ 20 และจะได้ลงสนามนัดแรกพบกับเอฟเวอร์ตันทันที

ฟาน เพอร์ซี่ย์ย้ายจากอาร์เซนอล เข้าร่วมกับแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ดด้วยค่าตัวประมาณ 24 ล้านปอนด์ โดย "ผีแดง" มอบสัญญาระยะเวลายาว 4 ปีให้กับเขาพร้อมค่าเหนื่อย 235,000 ปอนด์ต่อสัปดาห์

"โรบินเป็นกองหน้าระดับโลกโดยเขามีสถิติที่ได้รับการพิสูจน์แล้วในประเทศอังกฤษและฟุตบอลยุโรป" เซอร์อเล็กซ์เผย

"พวกเราไม่จำเป็นที่จะต้องนำเสนอพรสวรรค์ของเขาให้แฟนบอลได้เห็น - เขาได้ยิงประตูจำนวนมากให้เห็นกับอดีตต้นสังกัดของเขา"

"การเคลื่อนไหวของเขา, การจบสกอร์ของเขาและความสามารถรอบด้านของเขามันโดดเด่นมากๆ"

ทางด้านฟาน เพอร์ซี่ย์ยอมรับว่าเขารู้สึกเป็นเกียรติที่ได้กลายเป็นส่วนหนึ่งในหน้าประวัติศาสตร์ของแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด

"นับเป็นเกียรติอย่างยิ่งที่ผมได้เซ็นสัญญากับแมนเชสเตอร์ ยูไนเต็ด"

"ผมกำลังเฝ้ารอการเิดินตามรอยเท้าของสุดยอดกองหน้าหลายๆคน ผมจะใช้ประสบการณ์ของผมและทำหน้าที่ในส่วนของผมเพื่อที่จะช่วยทีมแข่งขันสำหรับถ้วยรางวัลทีใหญ่ที่สุดในฟุตบอล"

"ผมรอไม่ไหวแล้วสำหรับการเริ่มต้น"

ปล . ถึงผมจะเด็กผี แต่ก็เห็นใจแฟนปืนครับ อยากให้ RVP เป็นตำนาน ของปืน :T T:

ปลล . แล้ว RVP จะมายืนหน้าเป่า เลยสินะ หุหุหุ : DD

Credit : www . SS . com

โลกสวยด้วยมือเราต้องที่ : Jokergame ! lol lol lol lol lol.

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 10 คนที่กล่าวขอบคุณ:

Ǥu Ja Pai Ħai Sud ₭ob ₣ah
    กล่าวขอบคุณ
    2,945
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,272
    ยิงให้กระจายเลยนะตัวเธอว์
    —• ผม เพื่อน ตุ้ม •—

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    3,883
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,394
    ยินดีตอนรับจ้า

แต่ว่ามาแล้วอย่าเจ็บนะตัวเธอว์

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Kak VaszavUt?
    กล่าวขอบคุณ
    5,010
    ได้รับคำขอบคุณ: 352
    จบสักที มหากาพย์ เรื่องนี้ กว่าจะมาได้ - -

มาแล้วก็ยิงถล่มทลายให้ได้น่ะ RVP
    A good teacher teaches his disciple, a good disciple teaches his teacher

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สาวก เลือดหมู-น้ำเงิน
    กล่าวขอบคุณ
    2,121
    ได้รับคำขอบคุณ: 200
    ผีเต็มตัวแล้วสินะ
    ปล.บอลยูฟ่าหวังว่าเรา2ทีมคงได้เจอกันอีกนะ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    Bangkok , Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    4,708
    ได้รับคำขอบคุณ: 610
    เห็นแล้วเสียใจจัง ย้ายสะละ ขอให้เก่งเหมือนตอนยุปืนละกัน T T

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

"ONPU-NO-TEGAMI"
    กล่าวขอบคุณ
    156
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    ลางบอกเหตุแชมป์สมัยที่ 20 หรือเปล่านะ
    • dOn't Give Up !! •

14. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Last of Us.
    กล่าวขอบคุณ
    8,017
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,729

นายคงไม่ได้เป็นตำนานแล้วล่ะๆ ต่อไปคงเป็นคนนี้แล้วล่ะๆ ว่าที่ กัปตัน คนใหม่ของ ปืนใหญ่
    JETGACK

16. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    80
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    คงจะคู่กับ รูน ได้ดีนะ สู้ๆ

กล่าวขอบคุณ
    804
    ได้รับคำขอบคุณ: 174
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ avenged59 อ่านกระทู้
    ผีเต็มตัวแล้วสินะ
    ปล.บอลยูฟ่าหวังว่าเรา2ทีมคงได้เจอกันอีกนะ
    พร้อมเสมอครับ แมนยูผมจะชนะให้ดู

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 213
    ผมสงสาร ลุงตอฟ กลัวว่า เบอบาตอฟจะไปอีกคน

ชิจังมา ปาร์ค ไป

RVP มา เบอ หนู จะว่าไง

KillerJoE
    กล่าวขอบคุณ
    320
    ได้รับคำขอบคุณ: 193
    ปืนแตกแล้ว

ล้อเล่นนะจ๊ะ

` Man UTD & JackFrost•
    ‘ Lov€ ’ HoKaGo TeaTime •` ☠ OnePiec€ `
    กล่าวขอบคุณ
    752
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,064
    Blog Entries
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ -VeE- อ่านกระทู้
    ผมสงสาร ลุงตอฟ กลัวว่า เบอบาตอฟจะไปอีกคน

ชิจังมา ปาร์ค ไป

RVP มา เบอ หนู จะว่าไง
    เบิบ น่าจะไปแน่ๆ ครับ

ในข่าว ป๋า ไม่ได้พูดถึงแผนการเล่นเกี่ยวกับ พี่เบิบ เลยครับผมเสียดาย พี่เบิบโคตร :T T:

โลกสวยด้วยมือเราต้องที่ : Jokergame ! lol lol lol lol lol.