ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 222

Best Game Mega Mash Nitrome Limited (4shared) (Rapidshare)

[PC] Best Game Mega Mash Nitrome Limited (4shared) (Rapidshare)

Mega Mash Nitrome 1Part (4shared)

Minimum System Requirements
    System : OS : Windows XP
    Processor: Intel Core Solo
    Memory: 512MB RAM
    Graphics: 64MB RAM
    Hard Drive: 150MB HD space

Mega Mash: 7 in 1 Game Cart : เมกะ Mash เริ่มออกเพียงพอกับเรื่องแครอทมากเกม Mario-esque แพลตฟอร์มที่คุณกระโดดไปรอบ ๆ กินแครอทและศัตรูเหยียบ เมื่อคุณมาถึงจุดสิ้นสุด, คุณข้ามอุปสรรคเลือนและความผิดพลาดใน Xolstar 3, shmup พื้นที่ ยิงดาวเคราะห์น้อยบางอย่างสำหรับบิตและคุณจะกลับไปเรื่องแครอท แล้วคุณจะสิ้นสุดใน Bomberman Blast โคลนมนุษย์โจต่อสู้รอบอาคารบางส่วนในนินจาหรือได้รับการโยนลงไปในเกมของ Nitrometris มันมักจะค่อนข้างชัดเจนซึ่งแนวเพลงที่คุณจะได้เล่นเมื่อคุณมองเห็นอุปสรรคเต็มไปด้วยฟองและคุณสามารถกระโดดเข้าหรือออกได้อย่างง่ายดายเหมือนที่คุณสามารถกดปุ่มบนแป้นพิมพ์

ผสมประเภทที่แตกต่างกันจำนวนมากเพื่อเป็นหนึ่งในเกมที่เป็นอันตราย แต่ Nitrome ได้งานที่ดีการบูรณาปริศนาจากหนึ่งไปยังอีก กดปุ่มที่มีเบ็ดต่อสู้ของนินจาเพื่อให้คุณสามารถสลับไปยังโจและเปิดทางผ่านเช่น คุณมักจะทำงานต่อเป้าหมายเดียวไม่ว่ารูปแบบการควบคุมหรือความแตกต่างของภาพเพื่อให้การเปลี่ยนแปลงจะไม่สั่นสะเทือน และถ้าคุณไม่ชำนาญโดยเฉพาะอย่างยิ่งที่หนึ่งในประเภทเกมที่คุณจะสามารถเหลวไหลของคุณผ่านทางได้โดยไม่ต้องยุ่งยากมาก

Creative, ดูดีและย้อนยุคพอที่จะทำให้ได้มากที่สุดเกี่ยวกับความคิดถึงของเกมหลั่งน้ำตา เมกะ Mash เป็นตลับเกมหนึ่ง glitchy คุณจะไม่ทราบยิงขึ้น

ปุ่มกด

PassCode Mega Mash Nitrome (Rapidshare)

Plus bonus

เกมส์ขับรถไฟหรรษา (Coal Express 4) ขับรถไฟล์ขบวนนี้ส่งของให้ถึงจุดหมายปลายทาง และระวังของตก หากตกก็พยายามอย่าให้ตกจนหมดหล่ะ

Coal Express 4 1Part (4shared)

Cursed treasure level pack best game tower defense

เกมส์ Cursed treasure level pack สร้างอาคารและร่ายคาถาเพื่อปกป้องขุมทรัพย์จากคลื่นของศัตรูผู้บุกรุกไม่ให้เอาขุมทรัพย์ไปได้ เพื่อสะสมคะแนนและเข้าสู่ระดับถัดไป

Cursed treasure level pack 1Part (4shared)

ขอแค่คำขอบใจนะเจ้าค่ะ

เกมที่จะแจกในเดือนถัดไป Realease Date : October,15, 2012 (วันเกิดของเนล)

Recettear.An.Item.Shop's.Tale v1.28 Full THETA [2012][PC][Full][Final]แม่ค้าหน้าเลือด

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NeLian : 18th August 2012 เมื่อ 20:19

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,601
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    ขอบคุณครับ สุดยอดมากกครับ
    เอาใจคืนมา

กล่าวขอบคุณ
    104
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ คนห่วยๆ อ่านกระทู้
    ขอบคุณครับ สุดยอดมากกครับ
    โหมีกำลังใจขึ้นมาเจ้าค่ะ

นอนหลับฝันดีนะค่ะจุ้บุจุบุ

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    Blog Entries
    4
    เจิมให้จ้า สู้ๆ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    104
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JEIXB อ่านกระทู้
    เจิมให้จ้า สู้ๆ
    ขอบคุณมากเลยค่ะฝันดีนะค่ะ

สามารถสอบถามรายฃะเอียดวิธีการโหลดได้ที่ https://www.facebook.com/NeLian.Nel 24hr

กล่าวขอบคุณ
    1,601
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    ส่วนตัวผมชอบเกมส์ Mega Mash สนุกดีครับ แก้เคลยีดได้เยอะเลย
    เอาใจคืนมา

กล่าวขอบคุณ
    104
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ คนห่วยๆ อ่านกระทู้
    ส่วนตัวผมชอบเกมส์ Mega Mash สนุกดีครับ แก้เคลยีดได้เยอะเลย
    ขอบคุณขอบใจมากเลยค่ะว่า ทานข้าวยังค่ะ ฝนตกไหมค่ะ

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

I3est-Zone ThaiLand
    กล่าวขอบคุณ
    2,958
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,063
    Blog Entries
    2
    ชื่อ ไร หรอ ครับ ^^ เจ้า ของ กระทู้ น่ารัก ม๊วก มาก รูปจริงปะเนี่ย 5555+ อายุเท่าๆรัย หรอครับ ๆ

กล่าวขอบคุณ
    104
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ wanchanakat อ่านกระทู้
    ชื่อ ไร หรอ ครับ ^^ เจ้า ของ กระทู้ น่ารัก ม๊วก มาก รูปจริงปะเนี่ย 5555+ อายุเท่าๆรัย หรอครับ ๆ
    ไม่ช่ายค่ะเป็นกระเทยอายุ สองขวบครึ่ง

::::ROCKERZ::::
    กล่าวขอบคุณ
    3,185
    ได้รับคำขอบคุณ: 406
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NeLian อ่านกระทู้
    ไม่ช่ายค่ะเป็นกระเทยอายุ สองขวบครึ่ง
    จขกท ล้อเล่นใช่ไหม...

โลกเราอยู่ยากขึ้นทุกวัน
    !!!SEIZE THE DAY!!!

กล่าวขอบคุณ
    104
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ markza03 อ่านกระทู้
    จขกท ล้อเล่นใช่ไหม...

โลกเราอยู่ยากขึ้นทุกวัน
    นูไม่รู้นูอายุสองขวบ

Tags for this Thread