ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 121

ขอแนวการ์ตูนที่มี"สาวดุ้น" เป็นตัวละครหลักหน่อย

โฮ่ๆ ขอแนวการ์ตูนแนวสาวดุ้นหน่อยเถอะคร๊าบผม แบบว่าเราสายสาวดุ้นอ่า

อย่าว่าโรคจิตเลยก็ผมชอบอ่า

BTS ศรีราชา
    กล่าวขอบคุณ
    2,152
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,415
    Blog Entries
    1
    baka to test to shoukanjuu
    รู้จักแค่นี้แหละ

3. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    Otome wa Boku ni Koishiteru Futari no Elder The Animation เรื่องนี้เลยคับ ดุ้นได้โมเอะมาก โฮกกกกกกกกกก :3

5. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

คอมเมนต์เป็นชีวิตจิตใจ
    ( '/w')/( '/w')/\(' w ')/\('w\' )\('w\' )
    กล่าวขอบคุณ
    380
    ได้รับคำขอบคุณ: 721
    Otome wa Boku ni Koishiteru

สงสารสาวดุ้น เกิดมาผิดเพศ

Edit: ภาคนี้คนละภาคกับเรปบนนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย ChaninKung : 18th August 2012 เมื่อ 17:25

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 561
    Maria Holic และ Maria Holic Alive

มัสซึริกะ ชิโด้ ถึงเขาจะบอกว่าเข้าทำตามหน้าที่แต่ เขาแรดมาก - -

9. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

!!{Falling Away}!!
    กล่าวขอบคุณ
    744
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,735
    Boku no Pico

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    ลายเซ็น ข้างบน ลายตามากๆ
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 435
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bussza1111 อ่านกระทู้
    โฮ่ๆ ขอแนวการ์ตูนแนวสาวดุ้นหน่อยเถอะคร๊าบผม แบบว่าเราสายสาวดุ้นอ่า

อย่าว่าโรคจิตเลยก็ผมชอบอ่า
    ตามความคิดเห็นเรานะ เธอก็ปรกติอ่ะแหละ ไม่ได้เป็นคนโรคจิตอะไรหรอก เพียงแค่ว่ามีความชอบส่วนตัวเท่านั้น ตราบใดที่ยังแยกแยะออกได้ว่าอะไรควรหรือไม่ควร เช่น ถึงจะดูการ์ตูนแบบนี้ แต่ก็ไม่ได้ไปทำอะไรมิดีมิร้ายหรืออันตรายต่อใครๆ ก็ยังถือว่าปรกติดีอยู่ ในทางกลับกันหากหมกมุ่นดูแต่การ์ตูนพวกนี้แล้วเกิดอารมณ์ไปทำร้ายคนอื่น ทำให้สังคมเดือดร้อนนี่สิว่าไปอย่าง ถ้าหากเราสามารถควบคุมตัวเราเองได้ก็ไม่มีปัญหาอะไร เราเองยังชื่นชอบประเภทเพศเดียวกันหรือที่เรียกว่าสาย"Yuri"เลย (ชายกับชายแบบอาเบะไม่เอานะ เราไม่ใช่สายยาโอย) แต่ถามว่าในชีวิตจริงอยากเป็นแบบนั้นไหม? คำตอบก็คือ ไม่อ่ะ... เราแค่ชอบอ่านการ์ตูนแนวนี้เฉยๆ (แต่ต่อไปอาจไม่แน่ อิอิ)
    [IMG][/IMG]

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    36
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ biobobzaa อ่านกระทู้
    ตามความคิดเห็นเรานะ เธอก็ปรกติอ่ะแหละ ไม่ได้เป็นคนโรคจิตอะไรหรอก เพียงแค่ว่ามีความชอบส่วนตัวเท่านั้น ตราบใดที่ยังแยกแยะออกได้ว่าอะไรควรหรือไม่ควร เช่น ถึงจะดูการ์ตูนแบบนี้ แต่ก็ไม่ได้ไปทำอะไรมิดีมิร้ายหรืออันตรายต่อใครๆ ก็ยังถือว่าปรกติดีอยู่ ในทางกลับกันหากหมกมุ่นดูแต่การ์ตูนพวกนี้แล้วเกิดอารมณ์ไปทำร้ายคนอื่น ทำให้สังคมเดือดร้อนนี่สิว่าไปอย่าง ถ้าหากเราสามารถควบคุมตัวเราเองได้ก็ไม่มีปัญหาอะไร เราเองยังชื่นชอบประเภทเพศเดียวกันหรือที่เรียกว่าสาย"Yuri"เลย (ชายกับชายแบบอาเบะไม่เอานะ เราไม่ใช่สายยาโอย) แต่ถามว่าในชีวิตจริงอยากเป็นแบบนั้นไหม? คำตอบก็คือ ไม่อ่ะ... เราแค่ชอบอ่านการ์ตูนแนวนี้เฉยๆ (แต่ต่อไปอาจไม่แน่ อิอิ)
    ขอบคุณที่เข้าใจครับ ในชีวิตจริงคงไม่งั้นหรอก คงขี้หักใน คั่กๆๆๆ

เสพติด Anime ขั้นงอมแงม
    กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 285
    Prunus girl ไม่มีเป็น Anime ครับ แต่เป็นมังงะที่ทำให้ผมเริ่มสนใจสาวดุ้นมากขึ้น -w-

BLINK ONCE MIDZY UAENA ♥
    กล่าวขอบคุณ
    958
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gog_2944 อ่านกระทู้
    Prunus girl ไม่มีเป็น Anime ครับ แต่เป็นมังงะที่ทำให้ผมเริ่มสนใจสาวดุ้นมากขึ้น -w-
    อันนี้ผมชอบอ่านนะ เคยอ่านแบบโดจินด้วย...

Rikka takanashi
    เชียงใหม่ เจ้าาาา
    กล่าวขอบคุณ
    283
    ได้รับคำขอบคุณ: 355
    ลึกๆผม ว่า มันน่ารักไปอีกแบบนะ 5 5 5 5

กล่าวขอบคุณ
    257
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,620
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LookPhet อ่านกระทู้
    อันนี้ผมชอบอ่านนะ เคยอ่านแบบโดจินด้วย...
    โดจินเสดงว่ากระเเทกประตูหลังกันสินะ.......
    steam: gafiled1 origin: gafiled-THรับผากชือเกมใน steam ด้วยราคากันเอง

Panzerjager Panther
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 113
    asa made jugyou chu ครับ สุโค่ยย ยังไม่เป็นเมะอะนะ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    Boku no Pico อีก เสียง

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Fuckin' Nightmare !!!
    กล่าวขอบคุณ
    544
    ได้รับคำขอบคุณ: 652
    จขกท. ไม่ได้โรคจิตหรอกครับ โลกการ์ตูนไม่ได้ดูกันที่เพศ ดูกันที่ความโมเอะ 5555555555555
    Avenged Sevenfold

สมาชิกไร้ค่า
    ตรงไหนก็ได้ มีมากกว่านั้นก็ลองเสนอมา
    กล่าวขอบคุณ
    439
    ได้รับคำขอบคุณ: 498
    สาวดุ้นน่ารักกว่าสาวธรรมดาเสียอีกนะ ในแง่ของบางคน ไม่รวมผม ฮ่าๆ

l.:: Head Hunter ::.l
    กล่าวขอบคุณ
    611
    ได้รับคำขอบคุณ: 252
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bussza1111 อ่านกระทู้
    ขอบคุณที่เข้าใจครับ ในชีวิตจริงคงไม่งั้นหรอก คงขี้หักใน คั่กๆๆๆ
    FAP ช่วยได้ครับ
    CPU : AMD A6-3650 APU with Radeon(tm) HD Graphics 2.60 GHz - RAM : 8.00 GB - VGA : AMD Radeon HD 6790 1GB DDR5 - Mainboard : BIOSTAR A55ML+ - PSU XFX : 650W

.::[`CANDY—•(Group)~•]::.
    [Thailand - Bangkok - My House...~•~•~•]
    กล่าวขอบคุณ
    1,020
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,829
    Blog Entries
    1
    ผู้พิทักสลับขั้ว
    Toradora!

Release My Soul
    กล่าวขอบคุณ
    564
    ได้รับคำขอบคุณ: 542
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ 4iKunG อ่านกระทู้
    ผู้พิทักสลับขั้ว
    หมายถึง Kampfer รึป่าวครับ ถ้าเรื่องนี้ผมว่าไม่ใช่สาวดุ้นนะ มันกึ่งๆ

Yamisakura AL. Ray
    Strawberry Bridge Harem
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 134
    มังกะก็ otoko mo maid , kaichu , pernusgirl (หาอ่านที่เวปแมวดุ้นได้)

29. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: