ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,843
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,598
    iphone มาแรงแฮะ ต้องยอมเพราะ os เค้าเจ๋งจริง

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    469
    ได้รับคำขอบคุณ: 644
    http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=95816

แวะเข้าไปอ่านก็ได้นะครับ แนะนำๆ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    98
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ลืม 2รุ่นนี้ไปได้เลย เมื่อเจอกับ Xiaomi Mi-Two ของบอกว่าเทพมากดูเลย http://www.techxcite.com/topic/10691.html
    ราคา 9900 บาท

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    25
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    Iphone 5 คับ เกมเยอะแยะมาก Epic Game ยังมาลงทุนคับ และที่สำคัญค่ายต่างๆที่ใช้ unrael enging ทำภาพออกมาดีมากที่จะพกเกมภาพสวยๆติดมือไปเล่นที่อื่นได้ดีมาก ส่วนตัวชอบเล่นเกม 555

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

.::งอลเล่า::.
    กล่าวขอบคุณ
    193
    ได้รับคำขอบคุณ: 607
    ขึ้นอยู่กับว่าคุณชอบแบบไหน จากประสบการณ์เคยคิดว่า Apple ดีที่สุดเพราะแต่ก่อนเล่นพวก Iphone Ipad ไรงี้รู้สึกว่าชอบ
    แต่พอมาใช้ S3 ทำให้เข้าใจความต้องการของตัวเองมากขึ้น เพราะ Android ตอบโจทย์ผมเรื่องความ อิสระ ที่มากกว่า Apple

ปล.ทุกอย่างที่ผมเขียนนี้ล้วนเป็นความคิดส่วนตัว ถ้าใครไม่พอใจผมก็ขอประทานโทษด้วยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kantconner67 : 28th August 2012 เมื่อ 21:18
    .::CPU FX-4100/MB 970A-D3/RAM 4GB*2/VGA XFX r7770::.

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Apple Store Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    146
    ได้รับคำขอบคุณ: 146
    ผมไม่ค่อยรู้เรื่อง ความเสถียร ความแรงซักเท่าไร เพราะว่าเมื่อมันอยู่ในมือผม ผมก็ต้องรอมันทำงานประมวลผลอยู่ดี
    ...แต่iPhoneขอยกให้เรื่องการมัลติทัชหน้าจอ...ผมยอมรับจริงๆ พี่แกไม่เคยแพ้เรื่องนี้ XD ผมลอง4SกับSII ของเพื่อนผลที่ออกมาคือจอiPhoneดีกว่ามากมาย...