ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    Blog Entries
    1

Alan Wake [RELOADED] [ FULL] [2012] [SUF] วิ่งไปอรัน หนีมันให้ได้ [ 7.86 GB] + บทสรุป

เกมนี้เทสเเล้วเล่นได้เเน่นอน

พบกับผมได้ใน facebook ชอบก็ +1 ด้วยเเล้วกัน ติดตามความสารได้ที่ FB เลยครับ

บทสรุป

ข้อมูลเกม

ชื่อ: Alan Wake
    แนว: แอ็คชัน, ผจญภัย
    ผู้พัฒนา: Remedy Entertainment
    ผู้ผลิต: Remedy Entertainment
    วันที่วางจำหน่าย: 17 ก.พ. 2012
    ภาษา: อังกฤษ*, เยอรมัน*, ฝรั่งเศส*, อิตาลี*, เกาหลี, สเปน*, รัสเซีย, ญี่ปุ่น*, โปแลนด์, จีนไต้หวัน
    *ภาษาที่มีระบบเสียงแบบสมบูรณ์

อัพโหลด pakaannka@JKG[

ความต้องการระบบ

Minimum:

Processor: Dual Core 2GHz Intel or 2.8GHz AMD
    Memory: 2 GB RAM
    Graphics: DirectX 10 compatible with 512MB RAM
    DirectX®: 9.0c
    Hard Drive: 8 GB HD space
    Sound: DirectX 9.0c compatible
    Recommended:

Processor: Quad Core 2.66GHz Intel or 3.2GHz AMD
    Memory: 4 GB RAM
    Graphics: DirectX 10 compatible or later with 1GB RAM
    DirectX®: 10
    Hard Drive: 8 GB HD space
    Sound: DirectX 9.0c compatible

อัพโหลด pakaannka@JKG[

upload by pakaannka@JKG

พาทล่ะ 2 GBนะครับ ขอบอกเเจ๋ว อัพเองครับ

part 01 part 02 part 03 part 04

อ่านก่อนเอาไปแปะเว็บอื่น

1.ให้เครดิตตามนี้ ผู้อัพโหลด pakaannka@JKG
    2.อย่าเอาเว็บครอบลิ้งออก
    3.อย่านำเครดิตตัวเองมาใส่เเทนนะครับ

pass เเตกไฟล์ เเตกได้ทุกเกม http://adf.ly/AIT4j

ทำความเข้าใจ

หลังอัพเกม อีก 7 วันก่อนจะลบไฟล์ออกจากเครืองนะครับ ถ้าเล่นได้ก็กลับมายืนยันด้วยนะครับ หรือถ้ามีปัญหาให้เเจ้งภายใน7วันครับ [นับวันที่พาทสุดท้ายเสร็จ]
    MY CENTER สบายๆ ตามภาษา ( pakaannka)ของผมนะครับ [เอาเกมไปอย่าตัดกระทู้นะ]

โหลดเกมไปที่ลิ้งด้านล่างครับผม [สำหรับใครที่โหลดไม่ได้ให้ไปที่มายเซ็นเตอร์เเล้วคลิกรูปเกมเเล้วโหลดครับ ]
    http://www.jokergameth.com/board/sho...75#post1008775

วันนี้กดหรือยัง
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pakaannka : 19th August 2012 เมื่อ 06:48

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    308
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,182
    เจิมมมครับ

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    637
    ได้รับคำขอบคุณ: 497
    ผมเล่นเกมนี้มาหลายสัปดาห์มาก ไม่เคลียร์ซักที เนื้อเรื่องมันอย่างยาวเลยแฮะ

มาดันให้นะครับผม

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    ดันกันหน่อยนะครับ

กล่าวขอบคุณ
    700
    ได้รับคำขอบคุณ: 26
    วิ่งไปอรัน ฮาตรงนี้แหละ

กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 282
    มากดขอบคุณให้ละกัน แนวนี้ ลองเล่นละไม่ไหว กลัว!! 555+ ถ้าชีวิตจริงเจอเหตุการแบบนี้ จับปืนได้ ลาโลกกันก่อนเลย
    Heroes of Newerth
    เสียงเพรียกประดุจดังบทเพลงมรณะ ตราตรึงอยู่ในส่วนลึกของประสาทสัมผัสที่ได้ยิน

10. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    83
    ได้รับคำขอบคุณ: 58
    ดัน ดัน ให้นะ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พาส 4 มันบอกว่าไม่มีใน ระบบแล้วอะครับ รบกวนอัพให้ใหม่หน่อยครับผม

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sarun.n1 อ่านกระทู้
    พาส 4 มันบอกว่าไม่มีใน ระบบแล้วอะครับ รบกวนอัพให้ใหม่หน่อยครับผม
    สงสัยโดยลบอ่ะครับ โหลดเเบบบิทไปก่อนไหมครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pakaannka อ่านกระทู้
    สงสัยโดยลบอ่ะครับ โหลดเเบบบิทไปก่อนไหมครับ
    อัพใหม่ให้หน่อยนะครับ อยากเล่นง่ะๆๆๆ เหลือพาทเดียวเอง T^T
    RUSKO

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ rusko อ่านกระทู้
    อัพใหม่ให้หน่อยนะครับ อยากเล่นง่ะๆๆๆ เหลือพาทเดียวเอง T^T
    เดียวรอก่อนนะครับ เพราะต้องโหลดบิทใหม่เเล้วก็อัพอาจจะได้โหลดใหม่หมดเน๋อ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 47
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ pakaannka อ่านกระทู้
    เดียวรอก่อนนะครับ เพราะต้องโหลดบิทใหม่เเล้วก็อัพอาจจะได้โหลดใหม่หมดเน๋อ
    ครับผม ^^ จะรอเน้อ
    RUSKO

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    พาสสุดท้ายโหลดไม่ได้คับ

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    1
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ expiry08 อ่านกระทู้
    พาสสุดท้ายโหลดไม่ได้คับ