ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ดูผลการโหวต: คืองี้นะครับ ตอนนี้ Facebook ผมเหมือนจะมั่วไปหมดแล้ว ผมเลยจะถามว่า ผมควรจะทำเพจส่วนตัวดีไหม

ผู้โหวต
893. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • ทำ (ดีเลยครับ จะได้ง่ายสำหรับการติดต่อ และอัพเดทข่าวสาร และพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิด)

792 88.69%
  • ไม่ทำ (facebook ของผม และกระทู้นี้ ตอนนี้ก็เพียงพอแล้ว สะดวกดีอยู่แล้ว)

101 11.31%
    ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    896
    ได้รับคำขอบคุณ: 128
    Sugoiii !! สู้ต่อไปครับ

Gambatte
    I Love Mugi >,<

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 465
    สูบX-Men Origins: Wolverine ด่วนเลย 555 หายากนะนี่

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบเมาเป็นชีวิตจิตใจ
    ทุกๆที่ที่มีสุรา
    กล่าวขอบคุณ
    2,314
    ได้รับคำขอบคุณ: 5,461
    มาเป็นกำลังใจให้ครับผม

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    Blog Entries
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ jamesz อ่านกระทู้
    สูบX-Men Origins: Wolverine ด่วนเลย 555 หายากนะนี่
    จัดไปครับ !!

ผมก็ลืมไปแล้วเหมือนกันว่าใครขอมา แต่รับปากแล้วก็อัพให้เรียบร้อย

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Geralt of Rivia
    กล่าวขอบคุณ
    782
    ได้รับคำขอบคุณ: 136
    เจิมให้ครับ คือผมอยากจะให้ อัพ mod ของ CALL OF DUTY 4 : MODERN WARFARE ที่เอาใว้เล่นกับ bot แล้วก็ ปลดล็อค อาวุทได้นะครับ ที่ผมมี มันมีแต่ bot เล่นจบรอบนึง มันก็จะเริ่มใหม่ ปลดล็อคปืนไม่ได้ ไม่ทราบว่าพอจะช่วยหาแล้วอัพให้หน่อยได้ป่าวครับ

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Vichey อ่านกระทู้
    เจิมให้ครับ คือผมอยากจะให้ อัพ mod ของ CALL OF DUTY 4 : MODERN WARFARE ที่เอาใว้เล่นกับ bot แล้วก็ ปลดล็อค อาวุทได้นะครับ ที่ผมมี มันมีแต่ bot เล่นจบรอบนึง มันก็จะเริ่มใหม่ ปลดล็อคปืนไม่ได้ ไม่ทราบว่าพอจะช่วยหาแล้วอัพให้หน่อยได้ป่าวครับ
    ตอนนี้เครื่องผมไม่มีครับ ยังไม่เคยลองเลยด้วยล่ะ

ปกติเล่นแต่แบบเนื้อเรื่อง จบหมดแล้ว

ยังไงผมจะลองหาให้ดูนะครับ (ไม่รับปากว่าจะหาได้นะครับ เพราะผมไม่ถนัดด้านนี้เลย)

12. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    51
    ได้รับคำขอบคุณ: 70
    เจิม ด้วยคนคับ

14. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    51
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JEIXB อ่านกระทู้
    ตอนนี้เครื่องผมไม่มีครับ ยังไม่เคยลองเลยด้วยล่ะ

ปกติเล่นแต่แบบเนื้อเรื่อง จบหมดแล้ว

ยังไงผมจะลองหาให้ดูนะครับ (ไม่รับปากว่าจะหาได้นะครับ เพราะผมไม่ถนัดด้านนี้เลย)
    แต่ผมว่าเล่นตามเน้อเรื่องจะมันกว่านะคับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    782
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JEIXB อ่านกระทู้

ไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ ว่าแต่ FM2012 นี่ มีรูปนักเตะ โลโก้และทีมงานป่าวครับ กลัวดหลดแล้วไม่มีรูปครับ กำลังสูบ วูฟ

18. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    782
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ papua อ่านกระทู้
    แต่ผมว่าเล่นตามเน้อเรื่องจะมันกว่านะคับ
    ผมเล่นจบไป 3 รอบแล้วละครับ อิอิ มันส์ดี เลยอยากเล่น แบบ มัลติกับบอทนะครับ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Vichey อ่านกระทู้
    ไม่ได้ก็ไม่เป็นไรครับ ว่าแต่ FM2012 นี่ มีรูปนักเตะ โลโก้และทีมงานป่าวครับ กลัวดหลดแล้วไม่มีรูปครับ กำลังสูบ วูฟ
    คำถามยากๆอีกแล้วแฮะ ผมเองก็เพิ่งเคยเล่นแต่ภาคนี้ แล้วก็เพิ่งหัดเล่นเองครับ

ที่เห็นก็มีโลโก้มีรูป เกือบทุกคนครับ ยกเว้นแต่บางคน คงต้องลงอัพเดทเพิ่ม แต่ถ้าอัพเดทไปมากกว่า ตัวอัพเดทที่ผมให้ไป

มันจะไม่รองรับ แพทไทยครับ

22. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    51
    [QUOTE=JEIXB;1448102]อัพเดท
    X-Men Origins: Wolverine

กำลังจะมา
    CALL OF DUTY MODERN WARFARE 2 [ตามคำขอ]
    [/QUOT
    กำลังรอสูบคับ อิอิ

24. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    [QUOTE=papua;1448742]
    อัพเดท
    X-Men Origins: Wolverine

กำลังจะมา
    CALL OF DUTY MODERN WARFARE 2 [ตามคำขอ]
    [/QUOT
    กำลังรอสูบคับ อิอิ
    อ้อ ท่านนี่เอง ที่ขอมา 555+ ลืมไปเลยครับ

จดแต่ลิสไว้ ว่าจะอัพไรตามลำดับ

ถ้าเนตไม่มีปัญหาพรุ่งนี้ประมานเย็นๆเสร็จครับ

26. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    782
    คำถามยากๆอีกแล้วแฮะ ผมเองก็เพิ่งเคยเล่นแต่ภาคนี้ แล้วก็เพิ่งหัดเล่นเองครับ

ที่เห็นก็มีโลโก้มีรูป เกือบทุกคนครับ ยกเว้นแต่บางคน คงต้องลงอัพเดทเพิ่ม แต่ถ้าอัพเดทไปมากกว่า ตัวอัพเดทที่ผมให้ไป

มันจะไม่รองรับ แพทไทยครับ
    เข้าใจแล้วครับ เดี๋ยวสูบต่อเลย แล้วก็ ขอบคุณ วิธีถ่ายภาพเกมส์ด้วยนะครับ พึ่งจะเข้าใจก็วันนี้ละครับ ขอบคุณจริงๆ

28. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

www.gamer-fit.com
    กล่าวขอบคุณ
    1,794
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,358
    เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ ๆ

30. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    เข้าใจแล้วครับ เดี๋ยวสูบต่อเลย แล้วก็ ขอบคุณ วิธีถ่ายภาพเกมส์ด้วยนะครับ พึ่งจะเข้าใจก็วันนี้ละครับ ขอบคุณจริงๆ
    ท่านยังอยู่หรือป่าวครับ มาสอนผมที MOD มันลงยังไง แล้วเข้าเล่นยังไง พอดีผมเจอหลายตัว ว่าจะลองเทสครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ therockcycle อ่านกระทู้
    เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ ๆ
    ขอบคุณครับ

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    782
    ท่านยังอยู่หรือป่าวครับ มาสอนผมที MOD มันลงยังไง แล้วเข้าเล่นยังไง พอดีผมเจอหลายตัว ว่าจะลองเทสครับ
    มันมีวิธีลงมาให้ป่าวครับ ที่จะให้ผมบอกคงยาวเลย ผมพิมพ์ช้าซะด้วยซิ
    ลองๆไปก่อนได้ป่าวครับ แต่ผมอยากจะถามอีกเรื่องนึงนะครับ Fraps มันถ่ายภาพี่ Dekstop ไม่ได้หรอครับ ผมลองถ่ายภาพในเกมส์ได้ครับไม่มีปญหา แต่ที่ Dekstop ไมได้ครับ สงสัยจังจังผมมั่วตรงไหนหว่า

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    มันมีวิธีลงมาให้ป่าวครับ ที่จะให้ผมบอกคงยาวเลย ผมพิมพ์ช้าซะด้วยซิ
    ลองๆไปก่อนได้ป่าวครับ แต่ผมอยากจะถามอีกเรื่องนึงนะครับ Fraps มันถ่ายภาพี่ Dekstop ไม่ได้หรอครับ ผมลองถ่ายภาพในเกมส์ได้ครับไม่มีปญหา แต่ที่ Dekstop ไมได้ครับ สงสัยจังจังผมมั่วตรงไหนหว่า
    เมื่อก่อน ตอนแรกๆผมก็เคยถ่ายได้อยู่แต่ตอนนี้ ถ่ายไม่ได้แล้ว เลยต้องใช้อีกโปรแกรมช่วย

กล่าวขอบคุณ
    51
    [QUOTE=Vichey;1448711]ผมเล่นจบไป 3 รอบแล้วละครับ อิอิ มันส์ดี เลยอยากเล่น แบบ มัลติกับบอทนะครับ[/QU
    มี2 โหมดผมเล่นแต่ ตามเนื้อ เรื่องจบอะ
    เล่นกับบอทไงสอนที

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,370
    6
    มีแต่ Full นะครับ 7GB กว่า ใช้เวลา2-3วัน

ตอนนี้ผมติดคิวอัพอีก 2 เกม ก็คงจะว่าง จากนั้นผมจะอัพให้นะครับ

จริงผมก็คิดจะอัพนานละครับ(แต่ไฟล์ใหญ่ไปหน่อย) เพราะเห็นมีหลายคนต้องการเหมือนกัน

จะรอน้า ขอบใจจ้า

37. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    46
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    ขอบคุณครับ รอ CALL OF DUTY MODERN WARFARE 2

39. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    โอ้วๆ ขอบใจ หลายๆ ครับ

41. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ papua อ่านกระทู้
    ผมเล่นจบไป 3 รอบแล้วละครับ อิอิ มันส์ดี เลยอยากเล่น แบบ มัลติกับบอทนะครับ[/QU
    มี2 โหมดผมเล่นแต่ ตามเนื้อ เรื่องจบอะ
    เล่นกับบอทไงสอนที
    ทำเป็นละครับ สนุกๆดีครับ ผมโหลดมาเทส 7-8 ตัวละ ยังไม่รู้อันไหนดีสุด หรือปลดล็อกปืนต้องทำยังไง ถ้ายังไง กำลังจะอัพเอามาลงให้ลองครับ

ให้ผู้เชี่ยวชาญ วิเคราะห์ว่าตัวไหนดีกว่ากัน

เดี๋ยวผมจะลงไว้ในกระทู้นี้นะครับ http://www.jokergameth.com/board/sho...d.php?t=119334

TEST BY JEIXB

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JEIXB : 21st August 2012 เมื่อ 13:58

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    ขอเกมส์ Bulletstorm (Full) ครับ

รายชื่อเกมส์ ใส่ว่าเป็นตัว Repack หรือ Full ก็ดีครับ ไว้ประกอบการตัดสินใจ

ขอบคุณครับ

44. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    3,182
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ berrze อ่านกระทู้
    ขอเกมส์ Bulletstorm (Full) ครับ

รายชื่อเกมส์ ใส่ว่าเป็นตัว Repack หรือ Full ก็ดีครับ ไว้ประกอบการตัดสินใจ

ขอบคุณครับ
    ตอนนี้ใน HDD ของผม ลบตัว ติดตั้งมันไปแล้วอะครับ

ยังไง ผมจะลองพยายามหา แบบ repack มาอัพให้ละกันนะครับ

ได้ไม่ได้ยังไงจะบอกอีกทีครับ

ปล. ยังเสียดายอยู่เลยครับ ทุกวันนี้ มีแต่ตัวเข้าเล่น ไม่มีตัวติดตั้ง
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย JEIXB : 21st August 2012 เมื่อ 14:35