ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ดูผลการโหวต: คืองี้นะครับ ตอนนี้ Facebook ผมเหมือนจะมั่วไปหมดแล้ว ผมเลยจะถามว่า ผมควรจะทำเพจส่วนตัวดีไหม

ผู้โหวต
893. คุณอาจจะไม่ได้รับอนุญาตให้คะแนนในสำรวจความนิยมนี้
  • ทำ (ดีเลยครับ จะได้ง่ายสำหรับการติดต่อ และอัพเดทข่าวสาร และพูดคุยแลกเปลี่ยนความคิด)

792 88.69%
  • ไม่ทำ (facebook ของผม และกระทู้นี้ ตอนนี้ก็เพียงพอแล้ว สะดวกดีอยู่แล้ว)

101 11.31%
หน้าที่ 51 จากทั้งหมด 97 หน้า หน้าแรกหน้าแรก ... 41495051525361 ... หน้าสุดท้ายหน้าสุดท้าย
กำลังแสดงผล 1,251 ถึง 1,275 จากทั้งหมด 2411
    สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    โหลดไปหลายเกมละครับ สนุกมากๆ ขอบคุณมากๆนะครับ สู้ต่อไปครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    366
    ได้รับคำขอบคุณ: 80
    โทษทีครับมายืนยันช้าไปหน่อยโหลดเสร็จไปนานละยังไม่มีเวลาลงเกมส์เลยพึ่งได้เล่นเลยมายืนยันครับว่า RESIDENT EVIL 5 เล่นได้ 100 เปอร์เซนผมลงรูปไม่เป็นนะแต่เล่นได้แน่นอนครับขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 14

worm revolution เล่นได้คับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบแฟ็บเป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    460
    ได้รับคำขอบคุณ: 398
    THE WALKING DEAD EPISODE 4 ลงยังไงครับผม พอดีโหลดไปแล้วลงไม่เป็นครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,370
    Blog Entries
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ JEIXB อ่านกระทู้
    อัพเดทเกมครับ : DISHONORED - RELOADED [3.3GB][แนะนำครับ]

ปล. ช่วงนี้อาจจะเห็นว่าผมอัพเกมช้ากว่าปกติอยู่บ้างนะครับ

เหตุมาจากช่วงนี้ผมไม่ค่อยจะว่างเท่าไรนะครับ กำลังอ่านหนังสืออย่างหนัก เพื่อการสอบในอีก 2 สัปดาห์ที่จะถึง

แต่ก็ยังอัพอยู่เรื่อยๆไปตลอดนะครับ แค่จะช้ากว่าปกติที่เคยนิดนึง หลังจากนั้นผมจะว่างทั้งวันมาอัพให้ปกติ และเปิดให้ขอเกมเหมือนปกติละครับ

ขอให้โชคดี ทำข้อสอบได้หมดทุกข้อ ได้คะแนน เต็ม A+ ทุกวิชาจ้า

กล่าวขอบคุณ
    11
    ได้รับคำขอบคุณ: 7
    ครับ หวัดดีครับ ขอโทษนะครับ ใครพอจะช่วยยืนยันให้ผมหน่อยครับ

ผมโหลด call of duty modern2 และ 3 ของcenterนี้ครับ ขอบคุณมากๆนะครับ ที่อัพเกมให้เล่น

แต่คือ เครื่องผมใช้avg มันฟ้องเป็นไวรัสครับ ขนาดตั้งค่าให้ปิด resident shiled อะไรพวกนี้แล้วอะ ตอนแรกๆ 2-3 วันแรกเข้าเกมได้

วันต่อมา windows has stop working - -* คือ สรุป เกมมันมีไวรัสจิงๆไหมครับ ตอนนี้เครื่องเลยไม่มีโปรแกรมต้านไวรัสเลย

เพราะไม่ว่าจะเป็น avira free avg free ก็ฟ้องเป็นไวรัส*****หมดเลย

- -*

Keep moving forward!
    กล่าวขอบคุณ
    1,646
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    Saint Row The Third Part 4 ไฟล์เสียครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 22
    ขอบคุณมากครับ

กล่าวขอบคุณ
    18
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thanapatbenz อ่านกระทู้
    Saint Row The Third Part 4 ไฟล์เสียครับ
    ผมโหลดมาไฟล์ ปกตินะครับ

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    มายืนยันว่าDISHONORED เล่นได้100% จ้า

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pipenoyza : 14th October 2012 เมื่อ 06:09

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,370
    6
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thebank313 อ่านกระทู้
    ครับ หวัดดีครับ ขอโทษนะครับ ใครพอจะช่วยยืนยันให้ผมหน่อยครับ

ผมโหลด call of duty modern2 และ 3 ของcenterนี้ครับ ขอบคุณมากๆนะครับ ที่อัพเกมให้เล่น

แต่คือ เครื่องผมใช้avg มันฟ้องเป็นไวรัสครับ ขนาดตั้งค่าให้ปิด resident shiled อะไรพวกนี้แล้วอะ ตอนแรกๆ 2-3 วันแรกเข้าเกมได้

วันต่อมา windows has stop working - -* คือ สรุป เกมมันมีไวรัสจิงๆไหมครับ ตอนนี้เครื่องเลยไม่มีโปรแกรมต้านไวรัสเลย

เพราะไม่ว่าจะเป็น avira free avg free ก็ฟ้องเป็นไวรัส*****หมดเลย

- -*
    call of duty modern 3 ของเค้าเล่นได้ตามปรกติไม่มีปัญหาจ้า Antivirus ไม่ฟ้องด้วย

เค้าใช้ Eset smartsecurity 5

Keep moving forward!
    กล่าวขอบคุณ
    1,646
    ได้รับคำขอบคุณ: 246
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Chokyhey อ่านกระทู้
    ผมโหลดมาไฟล์ ปกตินะครับ
    ผมโหลดมา 2 รอบแล้วอ่า ไฟล์เสียซ่อมก็เสียเหมือนเดิม

แก้ไข : ซ่อมไฟล์อีกรอบแล้วน่าจะได้นะครับ เดี๋ยวลองดู เล่นได้จะมารายงานอีกที
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย thanapatbenz : 14th October 2012 เมื่อ 08:27

เมาแล้วก็ไปนอน
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 310
    WORMS REVOLUTION
    PRO EVOLUTION SOCCER 2013
    CALL OF JUAREZ
    NBA 2K13
    BORDERLANDS 2
    Saints Row: The Third
    TORCHLIGHT II
    I AM ALIVE
    WARRIORS OROCHI
    Hitman Sniper Challenge
    SNIPER GHOST WARRIOR
    BURNOUT PARADISE
    DEMIGOD
    RACE DRIVER GRID
    CALL OF DUTY 4 : MODERN WARFARE
    VIRTUA TENNIS 4
    PAYDAY : THE HEIST
    THE KING OF FIGHTERS XIII
    INFERNAL
    GOD OF WAR II
    NFS MOST WANTED
    NFS UNDERCOVER
    NFS UNDERGROUND
    URBAN FREESTYLE
    TMNT
    TMNT 2
    KUNG FU STRIKE

เกมส์ที่ผมโหลดมาเล่นได้ทุกเกมส์เลยคับโหลดวันละ 3-4 เกมส์เลยละ
    ลงภาพยังไม่เป็นเลยเลยไม่มีภาพยืนยัน

อันนี้รหัสของเพื่อนผมนะคับ

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกใหม่
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    เจิมให้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    308
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,182
    Borderland 2 เล่นได้ 100 เปอร์เซนต์ ไม่มีรูปขอโทษนะครับ

19. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    พี่คร้าบ Res 5 โหลดลง เล่นได้เล่นใช่ปาว เเบบว่า ไอค่อนเกม หน้า เดสทอบ กดเข้าได้เลยใช่ปะ

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 20
    เล่นได้ 10000000% ครับ ขอโทดทีที่มายืนยันช้าไปหน่อย
    นี่ครับรูปยืนยัน

MW2 ครับ

MW3

Assassin Creed Brotherhood

FIFA 13

กําลังใจ +1 ครับ ผมติดตามผลงานของท่านมาตลอดครับ ขอบคุนมากๆครับ

22. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    31
    ได้รับคำขอบคุณ: 20

พอเข้าเกมด้วย DirectX 11 มันขึ้นยังงี้ครับ พอจะเล่น Campaign ตอนที่มันโหลดก็ค้างเลยครับ ช่วยหน่อยครับ อยากเล่นมากมายเลย

กล่าวขอบคุณ
    2
    RES 5 มันบอกว่า ขาดไฟล์ xlive.dll ครับ หายังไงดีคร้าบ ช่วยที

กล่าวขอบคุณ
    2
    สำหรับคนที่ลง Res5 มีปันหา xlive.dll หาย ให้โหลดตัวนี้>> http://www.mediafire.com/?zkevkck1yc47z8r <<ไปลงใน Folder นะครับ Res5 เล่นได้ 100%

กล่าวขอบคุณ
    1,772
    ได้รับคำขอบคุณ: 825
    ACB เล่นได้ 100% ครับผม
    [IMG] [/IMG]

27. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    282
    ได้รับคำขอบคุณ: 125
    เอิ่ม ผมอยากทราบว่า Fifa 13 นี่แตกไฟล์ก็อปแครกแล้วเล่นได้เลยเหรอครับ ทำไมผมแตกไฟล์ก็อปแครกแล้วพอเข้าเกมแล้วมันเด้งอ่ะครับ คือกดไปสักพักขึ้นโลโก้แล้วขึ้นจอดำเหมือนเข้าได้ แล้วมันก็เด้งออกมาเลยครับ ไม่ขึ้นเออเร่อด้วยครับ

ผมอยากทราบว่า ต้องทำยังไงถึงจะเล่นได้อ่ะครับ?

กล่าวขอบคุณ
    342
    ได้รับคำขอบคุณ: 15
    ขอบคุณมากครับ

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    4
    อัพเดทครับ : DIRT 3 [4GB][ตามคำขอ]

กำลังอัพครับ : WRC 3 - SKIDROW [3.8GB]

...เหนื่อยละเน้อ...
    กล่าวขอบคุณ
    3,182
    ได้รับคำขอบคุณ: 15,677
    4
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GhrandJGth อ่านกระทู้
    THE WALKING DEAD EPISODE 4 ลงยังไงครับผม พอดีโหลดไปแล้วลงไม่เป็นครับ
    ขอบคุณล่วงหน้าครับผม
    เวลาลงให้ ไปใน pack ที่เราลงเกม 1-3 แล้วสร้าง โฟลเดอร์ WalkingDead104 ขึ้นมา จากนั้นก็อปไฟล์ทั้งหมดในตัว Ep.4 นี้ไปวาง

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ bootbleach อ่านกระทู้
    WORMS REVOLUTION
    PRO EVOLUTION SOCCER 2013
    CALL OF JUAREZ
    NBA 2K13
    BORDERLANDS 2
    Saints Row: The Third
    TORCHLIGHT II
    I AM ALIVE
    WARRIORS OROCHI
    Hitman Sniper Challenge
    SNIPER GHOST WARRIOR
    BURNOUT PARADISE
    DEMIGOD
    RACE DRIVER GRID
    CALL OF DUTY 4 : MODERN WARFARE
    VIRTUA TENNIS 4
    PAYDAY : THE HEIST
    THE KING OF FIGHTERS XIII
    INFERNAL
    GOD OF WAR II
    NFS MOST WANTED
    NFS UNDERCOVER
    NFS UNDERGROUND
    URBAN FREESTYLE
    TMNT
    TMNT 2
    KUNG FU STRIKE

เกมส์ที่ผมโหลดมาเล่นได้ทุกเกมส์เลยคับโหลดวันละ 3-4 เกมส์เลยละ
    ลงภาพยังไม่เป็นเลยเลยไม่มีภาพยืนยัน

อันนี้รหัสของเพื่อนผมนะคับ
    เยอะจริงๆครับ ขอบคุณๆ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ teen123007 อ่านกระทู้

พอเข้าเกมด้วย DirectX 11 มันขึ้นยังงี้ครับ พอจะเล่น Campaign ตอนที่มันโหลดก็ค้างเลยครับ ช่วยหน่อยครับ อยากเล่นมากมายเลย
    ให้ลองอัพเดทการ์ดจอนะครับ และลงโปรแกรม VC , DX ให้ครบครับ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ DevilMayCry อ่านกระทู้
    เอิ่ม ผมอยากทราบว่า Fifa 13 นี่แตกไฟล์ก็อปแครกแล้วเล่นได้เลยเหรอครับ ทำไมผมแตกไฟล์ก็อปแครกแล้วพอเข้าเกมแล้วมันเด้งอ่ะครับ คือกดไปสักพักขึ้นโลโก้แล้วขึ้นจอดำเหมือนเข้าได้ แล้วมันก็เด้งออกมาเลยครับ ไม่ขึ้นเออเร่อด้วยครับ

ผมอยากทราบว่า ต้องทำยังไงถึงจะเล่นได้อ่ะครับ?
    ลองอัพเดทการ์ดจอ ครับ ถ้ายังเล่นไม่ได้อีก ให้โหลด ea download manager และ origin มาลงครับ แต่เวลาเข้าเล่นไม่ต้องล็อกอิน

ปล. ขอบคุณทุกท่านที่มายืนยัน และมาให้กำลังใจครับ ขอบคุณจริงๆ

32. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ: