ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    89
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,536
    Blog Entries
    2

- Satisfaction Space: News Update -ข่าวดี ข่าวร้าย และเนื้อเรื่องของเกมส์ Castlevania Lords Mirror of Fate

-Satisfaction Space: Game Frontier-ข่าวดี และข่าวร้าย ของเกมส์ Castlevania Lords Mirror of Fate สุดยอดเกมส์สยองขวัญของ 3DS

สำหรับวันนี้เราขอนำเสนอข่าวดี และข่าวร้ายของเกมส์แวมไพร์สยองขวัญอย่าง Castlevania Lords of Shadow Mirror of Fate ตำนานแดร็คคิวล่าภาคล่าสุดของ 3DS

ข่าวดี : ก็คือ Alucard บุตรชายของ "แดร็คคิวล่า" ตัวเอกในภาพ Symphony of the Night (PS1) จะมารับบทเป็นตัวเอกคนที่สามในศึกต่อสู้กันกับ แดร็คคิวล่าในภาคนี้ด้วย

ข่าวร้าย : ก็คือ Castlevania Lords of Shadow Mirror of Fate ในฉบับ 3DS นั้นเลื่อนวางจำหน่ายไปเป็นปี 2013 จากที่คาดว่าจะวางจำหน่ายในปลายปี

เนื้อเรื่องทั้ง 3 ตอนของ Castlevania Lord Mirror of Fate

- ศึกแรกของ Trevor Belmont เกิดขึ้นหลังจากแดร็คคิวล่าปรากฏตัว 26 ปี ซึ่งแดร็คคิวล่า ก็คือ Gabriel Belmont ผู้เคยเป็นพ่อของเขา(ตอนยังเป็นมนุษย์) แดร็คคิวล่าได้สังหาร Marie แม่ของ Trevor ไป เขาจึงมุ่งมั่นที่จะปราบแดร็คคิวล่าให้ได้

- ศึกครั้งสองของ Simon Belmont บุตรชายของ Trevor Belmont เนื่องจาก Trevor ไม่สามารถปราบแดร็คคิวล่าได้อย่างเด็ดขาด ทำให้เขาโดนแดร็คคิวล่าที่ฟื้นคืนมาสังหาร ซึ่งในตอนนั้น Simon อายุเพียง 6 ปีเท่านั้น และได้เห็นพ่อแม่ของเขา ถูกแดร็คคิวล่าสังหารต่อหน้าต่อตา โชคดีที่ Simon สามารถหนีรอดไปได้ และได้รับการเลี้ยงดูจากชนเผ่าบนภูเขา พอโตขึ้นจนอายุได้ 36 ปี เขาตัดสินใจเดินทางกลับบ้านเกิด เพื่อปราบแดร็คคิวล่า ล้างแค้นให้กับครอบครัวของเขา (ชุดที่ Simon ใส่จะเป็นชุดแนวๆ คนป่าเขา ที่ใส่เสื้อคลุมจากสัตว์)

- ศึกที่สามเป็นของ Alucard ผู้มีความเกี่ยวข้องทางสายเลือดกับแดร็คคิวล่า แม้ว่าเขาจะเป็นผีดูดเลือดครึ่งมนุษย์ครึ่ง แต่เขาเลือกที่จะเดินไปในเส้นทางของความเป็นมนุษย์ ตรงข้ามกับพ่อของเขา แต่เป้าหมายที่แท้จริงของเขาในภาคนี้ ยังไม่เปิดเผยแน่ชัด

ขอบคุณเนื้อเรื่องจาก hitechsociety

มาชมคลิปวีดีโอจาก Nintendo ปิดท้ายกันเลยครับ สำหรับ Castlevania Lord Mirror of Fate

ที่มาจาก : Gamenhalen Console Pc Online Game Guide News & Update

ตกแต่ง By Dearzkung

Association with : Raven Studio , Snowstorm , Endless Gamers , Exodus Core
    Dynamic Technology , SteamCon

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 16 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    26
    ได้รับคำขอบคุณ: 446
    กล้าเนอะ จั่วหัวว่าเกมสยองขวัญเนี่ย

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 7 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 667
    มันสยองขวัญตรงไหน อยากเล่นวุ้ย แต่ไม่มีเครื่อง
    CPU Core i5 2400 3.10 GHz VGA Gigabyte GTX 460 OC 1 GB RAM Kingston 4GB PSU OCZ ZS series 750w

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    2,126
    ได้รับคำขอบคุณ: 903
    โอ๊ว แส้กับเทียนไข ในตำนานนี่นา

เป็นความเจ็บปวดที่งดงาาาาาาาามมม...

กล่าวขอบคุณ
    1,405
    ได้รับคำขอบคุณ: 266
    แบบนี้ต่างหากถึงจะพอเรียกว่าสยองขวัญได้ รึภาคนี้มันสยองขวัญครับ?

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Ezio-Yokarite : 20th August 2012 เมื่อ 12:55

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    125
    ได้รับคำขอบคุณ: 264
    ข่าวดีที่สุดของเกมส์นี้ก็คือ มันลง PC แค่นั้นก็พอใจแล้วครับ หึหึ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    89
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ EikueHD อ่านกระทู้
    กล้าเนอะ จั่วหัวว่าเกมสยองขวัญเนี่ย
    ผมกล้าแล้วใครจะทำไมละครับ!!

เดี๋ยวก็เตะ!! เซียนเกมส์!! ตกโต๊ะให้หมดหรอกครับ!!

^^

กล่าวขอบคุณ
    247
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    เคยเล่นสมัยใส่ตลับ . .

กล่าวขอบคุณ
    8,298
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,057
    มันน่ากลัวตรงใหนเนีย

Who?
    กล่าวขอบคุณ
    1,802
    ได้รับคำขอบคุณ: 13,676
    2
    ข่าวดี - คือผมไม่มี 3DS
    ข่าวร้าย - คือผมไม่มีเงินซื้อ 3DS

16. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    226
    ได้รับคำขอบคุณ: 118
    เพื่อนๆ เค้าแซวเล่นมั้งครับ จขกท. ส่วนตัวเกมส์นี้มันน่าจะเป็น แนว แอคชั่น Rpg ทรีลเลอร์ ไซไฟ คอมเมอดี้ โรมแมนติค ฮาเร็ม มากกว่า / เผ่น

Bangkok Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    49
    ได้รับคำขอบคุณ: 977
    จะได้รู้ว่า Gabriel เป็นไงต่อเพราะตอนจบภาคหลัก และเสริมก็ยัง งง อยู่กับการลำดับตัวละคร (ของ xbox360 X
    i7 8700K@5GHz + AORUS GTX 1080Ti 11G

กล่าวขอบคุณ
    118
    ได้รับคำขอบคุณ: 138
    เซงเลย ซื้อเครื่องมารอเล่นเกมนี้แท้ๆ -*-

กล่าวขอบคุณ
    2,302
    ได้รับคำขอบคุณ: 168
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ [Really~Nuts] อ่านกระทู้
    ข่าวดี - คือผมไม่มี 3DS
    ข่าวร้าย - คือผมไม่มีเงินซื้อ 3DS
    มันร้ายทั้งสองชัดๆ ฮ่าๆ
    No Comment

Beartist
    กล่าวขอบคุณ
    284
    ได้รับคำขอบคุณ: 527
    คือมันไม่ใช่เกมส์สยองขวัญอ่ะครับ แหะๆ
    Beartist

<LAGD TEAM>
    กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 3,095
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ dearzkung อ่านกระทู้
    ผมกล้าแล้วใครจะทำไมละครับ!!

เดี๋ยวก็เตะ!! เซียนเกมส์!! ตกโต๊ะให้หมดหรอกครับ!!

^^
    นิดๆ หน่อยๆ ก็ไม่พอใจซะแล้ว

โลกชักอยู่ยากขึ้นทุกวัน

กล่าวขอบคุณ
    89
    2
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ smokebigbite อ่านกระทู้
    นิดๆ หน่อยๆ ก็ไม่พอใจซะแล้ว

โลกชักอยู่ยากขึ้นทุกวัน
    แหม ๆ ๆ ๆ คิดมาก ผมก็แค่เป็นพวกปากเสียแบบนี้แหละค๊าบบบ ^^ (แต่ไม่ชอบการแขวะนะ ^_^ มีรัยพูดตรงๆเบย)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ MyAlice อ่านกระทู้
    ท่าผมเล่น บนเตียง จขกท ก็จะเตะผมตกเตียง สิ นะ 5555555+5+5+ กำโทษ
    แน่นอน 555 แบบว่า "เตะจากเตียง กระแทกโต๊ะ จนตกตึก!!" ไปเลยยย 55

Tags for this Thread