ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

Your beautiful is true
    Portland, Oregon
    กล่าวขอบคุณ
    2,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803

FINAL FANTASY III[1.0.2][APK+DATA][MEDIAFIRE] Galaxy Mini เล่นได้ 100%

เมื่อความมืดเข้าครอบงำยุคสมัย ดินแดนน้อยใหญ่ตกสู่ความหวาดกลัว เปิดฉากการผจญภัย ของ 4 ผู้กล้าเพื่อปกป้องโลก

Test on Galaxy-Mini เล่นได้ 100% โดยนาย Powell(กระผมเอง)

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ zolozap อ่านกระทู้
    เล่นได้แน่นอน 1000% ครับผมลองแล้ว
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ annlive อ่านกระทู้
    samsung pocket ยังเล่นได้เลยครับไม่มีกระตุก
    เห็นมั้ยครับ เกมนี้ปรับตามรุ่นของโทรศัพท์เลย ถึงแม้จะเป็นโทรศัพท์ Spec ไม่แรงก็เล่นได้ ส่วนยิ่ง Spec สูงยิ่งภาพสวยครับ

Spec ที่เล่นได้
    แค่ Galaxy Mini ก็เล่นได้แล้ว แน่นอนรุ่นที่แรงกว่าย่อมเล่นได้เช่นกันและได้คุณภาพดีกว่าด้วย
    วิธีลง(โครตจะง่าย)
    1.ติดตั้งไฟล์ APK ลงในเครื่องของท่าน
    2.แตกไฟล์ FFIII Data by Powell.rar จะได้โฟลเดอร์ com.square_enix.android_googleplay.FFIII_GP
    3.Copy โฟลเดอร์ com.square_enix.android_googleplay.FFIII_GP ไปวางไว้ใน
    'Sdcard/Android/Obb' ถ้าโฟลเดอร์ที่ชื่อ Obb ไม่มีก็ให้สร้างเองเลย
    4.ขอให้สนุกนะ

APK
    DATA

Credit:xxxlnwjung1@JKG
    Upload by Powell
    ขอให้สนุกกับเกมนะครับ เล่นได้ไม่ได้ ลิ้งตายลิ้งเสีย ช่วยรายงานผลหน่อยนะครับจะแก้ไขให้

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ blnitw123 อ่านกระทู้
    ไม่ต้อง jailbreak ก็เล่นได้ใช่ไหมครับ
    ผมใช้ samsung galaxy s2
    แน่นอนครับไม่จำเป็นต้องรูท ยิ่ง S2 นี่คงเล่นได้คุณภาพสูงสุดอย่างไม่ต้องสงสัย

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ vanishman อ่านกระทู้
    version 1.0.2 นี่ย้ายไปลง sd ได้รึยังครับ
    ไฟล์ DATA ขนาด 170mb ลงใน SD อยู่แล้วนี่ครับ ส่วนตัว APK แค่ 1.2mb คงไม่ต้องย้ายไปลง SD หรอกมั้ง
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย xxxlnwjung1 : 26th August 2012 เมื่อ 18:32

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 15 คนที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    394
    ได้รับคำขอบคุณ: 173
    ไม่ต้อง jailbreak ก็เล่นได้ใช่ไหมครับ
    ผมใช้ samsung galaxy s2
    ID=Assassin's Creed Revelations300฿ เพิ่งเล่นไปไม่เท่าไหร่

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    68
    ได้รับคำขอบคุณ: 14
    เล่นได้แน่นอน 1000% ครับผมลองแล้ว

5. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    54
    ได้รับคำขอบคุณ: 25
    version 1.0.2 นี่ย้ายไปลง sd ได้รึยังครับ

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    เล่นได้ครับ แต่ผมเล่นในGalxyMiniแล้วตัวอักษรมันแตกๆอะครับ มันไม่ชัด
    _________________________________________________________________________________________________________

อยากอนู่ในโลกanimeเว้ยๆๆๆ
    กล่าวขอบคุณ
    172
    ได้รับคำขอบคุณ: 221
    ของผมgalaxy arc 2 เล่่นได้นุกมากด้วยขอบอก

10. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    58
    ได้รับคำขอบคุณ: 50
    samsung pocket ยังเล่นได้เลยครับไม่มีกระตุก
    i5 2500 m/bASUS P8H77-V ram-1333/8G VGA 570GigaByte RAIDMAX 730w

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Your beautiful is true
    Portland, Oregon
    กล่าวขอบคุณ
    2,117
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,803
    แวะมาขุดซักหน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    3,847
    ได้รับคำขอบคุณ: 330
    มีวิธีทำสูตรโกงมั้ยครับ ^^"

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    2
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ของผม Xperia mini ยังเล่นได้เลยครับ สุดยอด ไม่กระตุกเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    291
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,268
    เล่นแนวนี้ไม่เปน โง่ภาษา 55+
    กดขอบคุณกันซักนิดจิตเบิกบาน

กล่าวขอบคุณ
    28
    ได้รับคำขอบคุณ: 142
    เยี่ยมมากเลยคับ ^^