ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    thankkkkkkkkkkหลายๆ

กล่าวขอบคุณ
    94
    ได้รับคำขอบคุณ: 171
    ช่วยอัพ AVPไห้ไหม่หน่อยครับวิ่งแค่0kbเอง

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    8
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    Shogun2 ลงไม่ผ่านนะคับ ไปค้างตอนสุดท้ายใกล้จะเสร็จ
    ลองแก้โดยเอา update วิธีลงของมันไปแตกไฟล์ทับดู ก็ยังเข้าเกมส์ไม่ได้

NARA <3
    กล่าวขอบคุณ
    647
    ได้รับคำขอบคุณ: 678
    เกมส์แรงๆทั้งนั้นเลย...
    ขอบคุณครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    12
    ได้รับคำขอบคุณ: 16
    ขอบคุณมากมายครับมีแต่เกมที่อยากเล่นทั้งนั้นเลย

กล่าวขอบคุณ
    5
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    โหลด บิท crysis 2 อยู่ ไม่ ขึ้นเลยอะ ความ เรว ขึ้นอยู่กัยอะไร อะ - -..

บอก วิธีให้มัน แรงได้ ไหม ใช้ Utorrent 3.0

ถ้าไม่วิ่งเปลียนโปรแกรมเลยครับ เป็นbitcomet แล้วไปสมัคร vip ครับ เท่าทีจำได้มันหน้าจะมีนะ แต่จะีมีขอเสียคือ ถ้าเราใช้จะใช้เน็ตไม่ได้เลย bitcomet มันจะดึงหมดครับ
    แต่ทุกวันนี้ผมใช้ BitTorrent ยังไม่เคยเ๋อ๋อ เลย Utorrent 3.0 ต้องรอเวอร์ชั้นใหม่ครับ เวอร์ชั้นนี้โหลดไปนานๆๆแล้ว เ๋อ๋อครับ
    ขึ้น ที่ ละ 20-30kb เดี๋ยจะลอง เปลี่ยนดุครับ ได้ผลยังไง จะบอกครับ ว่า

แต่ต้องโหลด เวอชั่นไหน อะ bit comet
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yozask130 : 20th August 2011 เมื่อ 20:19

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 57
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aomwan อ่านกระทู้
    ช่วยอัพ AVPไห้ไหม่หน่อยครับวิ่งแค่0kbเอง
    ใช้ uTorrent ใช้ปะครับ พักนี้ uTorrent จะเอ๋อครับ ต้องเปลียนเป็นBitTorrent ครับ การใช้งานจะคล้ายกันครับ และไม่หน่วงเครืองเหมือน bitcomet ครับ เครืองผมยังต้องมีไว 4 ตัวเปลียนกันเลย
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ sadeed อ่านกระทู้
    Shogun2 ลงไม่ผ่านนะคับ ไปค้างตอนสุดท้ายใกล้จะเสร็จ
    ลองแก้โดยเอา update วิธีลงของมันไปแตกไฟล์ทับดู ก็ยังเข้าเกมส์ไม่ได้
    อันนี้เดียวจะลองก่อนนะครับ ยังไม่ได้โหลด ลองใช้วิธีนี้ดูก่อนก็ได้ ดึง ไฟล์ ใน ISO ออกมาข้างนอกแล้วค่อยลงดูครับ
    แสดงว่าใช้ DAEMON Tools Lite ใช้ปะครับ โปรแกรมตัวนี้ไม่ค่อยดี ครับ มันจะิิอิมเมจไม่สมบูรณ์ครับ ถ้าเป็นเกมส์เล็กๆๆยังพอได้ครับ แต่เกมส์ใหญ่ๆๆนี้ เ๋อ๋อตลอดครับ
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yozask130 อ่านกระทู้
    โหลด บิท crysis 2 อยู่ ไม่ ขึ้นเลยอะ ความ เรว ขึ้นอยู่กัยอะไร อะ - -..

บอก วิธีให้มัน แรงได้ ไหม ใช้ Utorrent 3.0
    ถ้าไม่วิ่งเปลียนโปรแกรมเลยครับ เป็นbitcomet แล้วไปสมัคร vip ครับ เท่าทีจำได้มันหน้าจะมีนะ แต่จะีมีขอเสียคือ ถ้าเราใช้จะใช้เน็ตไม่ได้เลย bitcomet มันจะดึงหมดครับ
    แต่ทุกวันนี้ผมใช้ BitTorrent ยังไม่เคยเ๋อ๋อ เลย Utorrent 3.0 ต้องรอเวอร์ชั้นใหม่ครับ เวอร์ชั้นนี้โหลดไปนานๆๆแล้ว เ๋อ๋อครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aonaonaonaon : 20th August 2011 เมื่อ 19:56

กล่าวขอบคุณ
    5
    แป่ว มาก - -*บิทโคเมด vip ไม่ขึ้น ลุย สักนิดorz

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ yozask130 อ่านกระทู้
    แป่ว มาก - -*บิทโคเมด vip ไม่ขึ้น ลุย สักนิดorz
    ใช้ BitTorrent ดีกว่า แล้วใช้เน็ตกีเม็ก เดียวคำนวนให้

ตามภาพ ไปลองมาเมื่อกี้ ก็ปกตินะ vip วิ่งยังไม่เต็มแต่เอามายันก่อน เพราะของผมวิ่ง เต็มที่ 1.2mb/s แต่ผมไม่ค่อย ได้ใช้หรอก เพราะมันจะทำให้ใช้เน็ตไม่ได้เลยตอนที่โหลด
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aonaonaonaon : 20th August 2011 เมื่อ 21:11

กล่าวขอบคุณ
    5
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ aonaonaonaon อ่านกระทู้
    ใช้ BitTorrent ดีกว่า แล้วใช้เน็ตกีเม็ก เดียวคำนวนให้

ตามภาพ ไปลองมาเมื่อกี้ ก็ปกตินะ vip วิ่งยังไม่เต็มแต่เอามายันก่อน เพราะของผมวิ่ง เต็มที่ 1.2mb/s แต่ผมไม่ค่อย ได้ใช้หรอก เพราะมันจะทำให้ใช้เน็ตไม่ได้เลยตอนที่โหลด
    6mb ค๊าบผม ตรง available ขึ้นเอาๆ แต่ หลอด ดาวโหลด ไม่ ขึ้น เลย สาเหตุ มา จากอย่างอื่น รึเปล่า หว่า ?
    เช่น พวก ตั้ง ค่าหรืออะไรพวกนั่น แต่มันก็ unlimit อยู่แล้ว หรือเนต ตอนนี่ผม มันดาวน์ โหลด ไม่ขึ้น(ปกติไม่ค่อยใช้บิทโหลด เลยไม่รุมันทำงานยังไง)

ออ หรือว่ากดโหลด แล้ว ต้อง รอ มัน ขึ้น สักพัก อะ ผม รอประมาน 10 นาทีเหน ไม่ ขึ้น ก็เลยปิดไป
    มะกี้ไปโหลด อนิเมะ มาดู บิท ขึ้น 600 กว่าแนะ *3* แต่เกมไม่ขึ้น ''OTL
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย yozask130 : 20th August 2011 เมื่อ 21:39

กล่าวขอบคุณ
    0
    6mb ค๊าบผม ตรง available ขึ้นเอาๆ แต่ หลอด ดาวโหลด ไม่ ขึ้น เลย สาเหตุ มา จากอย่างอื่น รึเปล่า หว่า ?
    เช่น พวก ตั้ง ค่าหรืออะไรพวกนั่น แต่มันก็ unlimit อยู่แล้ว หรือเนต ตอนนี่ผม มันดาวน์ โหลด ไม่ขึ้น(ปกติไม่ค่อยใช้บิทโหลด เลยไม่รุมันทำงานยังไง)
    อย่างที่เห็นผมใช้ bitcomet แต่เป็น vip ครับ สามารถสมัครได้ฟรีนะครับ คลิกไปที่ vip ก็จะมีลิ้งให้สมัคร แล้ว bitcomet มันก็จะมีการเชื่อมต่อในเครือข่ายของตนเองครับ ทำให้บิทแรงมากๆๆสำหรับ vip

กล่าวขอบคุณ
    5
    [IMG][/IMG]

เนี่ย บ่ ขึ้น ลุย เพราะ อะไร นะ -*-

กล่าวขอบคุณ
    129
    ได้รับคำขอบคุณ: 17
    Stranglehold ผมก็โหลดไม่ขึ้น วิ่งเเค่ 180

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ smarting อ่านกระทู้
    Stranglehold ผมก็โหลดไม่ขึ้น วิ่งเเค่ 180
    เกมส์นี้คนปล่อยน้อยครับ ของผมวิ่งเต็มที่ ก็ได้แค่ 400 กว่าๆๆเท่านั้นเอง

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

Ǥu Ja Pai Ħai Sud ₭ob ₣ah
    กล่าวขอบคุณ
    2,945
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,272
    เกมส์ไหนFULLมั่งครับ
    —• ผม เพื่อน ตุ้ม •—

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ LeiTo อ่านกระทู้
    เกมส์ไหนFULLมั่งครับ
    ก็ full หมดนะครับ ไม่มีตัวใหนตัดออกเลยครับ

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    bit ของเกมส์ Stranglehold Full-Rip Skullptura โหลดไม่ได้อะครับ

แก้ให้ทีั

กล่าวขอบคุณ
    0
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ fimezalove อ่านกระทู้
    bit ของเกมส์ Stranglehold Full-Rip Skullptura โหลดไม่ได้อะครับ

แก้ให้ทีั
    ก็ยังใช้งานได้อยู่นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    834
    ได้รับคำขอบคุณ: 108
    ขอบคุณสำหรับทุกๆเกม พี่ อ้น

กล่าวขอบคุณ
    5
    ที่โหลดเกม ไม่ ขึ้นเลย สาเหต มาจากอะไร ได้ บ้าง อะ ครับ

จะได้แก้ไขได้ โหลด ไ่ม่ได้สักเกม เลย kb ไม่ขึ้น สงสัย เปนที่เครื่องผม แหละ แต่ ไม่รุทำไงให้มัน เรวขึ้นได้

(@)~Lime :)
    กล่าวขอบคุณ
    1,248
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,051
    พีอ้นขอ BRINK หน่อยพอจะจัดให้ได้ไหมครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ที่โหลดเกม ไม่ ขึ้นเลย สาเหต มาจากอะไร ได้ บ้าง อะ ครับ

จะได้แก้ไขได้ โหลด ไ่ม่ได้สักเกม เลย kb ไม่ขึ้น สงสัย เปนที่เครื่องผม แหละ แต่ ไม่รุทำไงให้มัน เรวขึ้นได้
    ต้องตั้งค่าให้รับเพียร์ได้เยอะกว่านี้ครับ เพราะเท่าที่ตั้งมาใจโปรแกรมรับได้แค่ 200 อย่างขอกผมก็ปรับเป็น 2000 เลยครับ และ ปรับเพียร์ต่อตัวรับ สัก 500 ครับ

แบบนี้
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ papiyongz อ่านกระทู้
    พีอ้นขอ BRINK หน่อยพอจะจัดให้ได้ไหมครับ
    อีกประมาณ 2 ชั่วโมงนะ เดียวลองให้ก่อน
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย aonaonaonaon : 21st August 2011 เมื่อ 15:34

ถููกสังคมรัก ^^
    กล่าวขอบคุณ
    842
    ได้รับคำขอบคุณ: 513
    ขอเกมส์นี้ หน่อยครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    AC Brotherhood เล่นไม่ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    4
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    ขออภัยครับ ไม่ใช่ Brotherhood ครับ ภาคแรกครับ