ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    874
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,409

รบกวน เซียนมือตัดต่อวีดีโอ แต่ละโปรแกรมเข้ามาที !!!

พอดีผมเร่งด่วนมากครับ ถ่ายวีดีโองานโฆษณา แล้ว แต่ตัดต่อไม่เป็น เพื่อนๆทุกคนก็ไม่เป็น เลยมอบภาระให้ผม
    ผมไปสืบมา เจอ2ตัวคือ Ulead กับ Adobe Premiere Pro Cs3 โหลดมาแล้ว ใช้งงมากไม่เข้าใจเลยครับ

แต่ก็พอรู้มาอีกว่า Adobe มันขึ้นสูง ผมจำกัดเรื่องเวลา ท่านใดสามารถสอนผม หรือ หาแหล่งข้อมูลการสอนการตัดต่อวีดีโอ ใส่เอฟเฟค การใส่เสียงซาวเอฟเฟค
    อะไรยังไงบ้าง ช่วยผมด้วยเถอะครับ ส่งวันพฤหัสนี้ ผมกลัวไม่ทัน

คลิปผม แล้วเสร็จ แค่ ไม่ถึง 30 วิเองครับ เพื่อนๆทุกคน ช่วยด้วยนะครับ มหาลัย เพื่อนน้อยครับ TT!!

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ gavggame อ่านกระทู้

ขอบคุณมากๆครับเพื่อนๆ ทุกๆคน ขอบคุณบ้านหลังใหญ่ ที่ทำให้งานผมเสร็จลุล่วง และยังได้วิชาติดตัวอีกด้วย ขอบคุณจริงๆ โจ๊กเกอร์เกมส์ไทยแลนด์ ไม่ได้เกมส์จ๋าซะอย่างเดียว

นี้คือผลงานครับ ^^

ปล. ผมคนใส่แว่นอะ แสดงไม่เก่งเลยเล่นไม่กี่ฉาก แต่ กำกับเอง ครีเอท สตอรี่เอง ตัดต่อเอง

ถึงคุณไม่ได้เข้ามาเว็บนี้แล้วยังไงผมก็ขอขอบคุณจริงๆ น้ำใจมันยิ่งใหญ่กว่าเงินทองมากมาย ขอบคุณครับๆ
    !
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย gavggame : 22nd August 2012 เมื่อ 23:18
    Jokergame TH บ้านหลังใหญ่ ใครๆก็รู้จัก

2. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    376
    ได้รับคำขอบคุณ: 618
    ผมแนะนำ sony vegas ครับ ใช้ง่ายมากครับไม่ต้องเป็นมืออาชีพก็ใช้ได้

We don't care any saying We don't care anyone We don't care any rules
    Believe your self LAWBREAKER

4. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    874
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Rev_Knightmare อ่านกระทู้
    ผมแนะนำ sony vegas ครับ ใช้ง่ายมากครับไม่ต้องเป็นมืออาชีพก็ใช้ได้

ขอบคุณครับ ผมจะลองศึกษาดู
    Jokergame TH บ้านหลังใหญ่ ใครๆก็รู้จัก

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    427
    ได้รับคำขอบคุณ: 27
    ที่ห้องสมุดของมหาลัยคุณ อาจจะมีหนังสือสอนการใช้โปรแกรม Ulead หรือโปรแกรมตัดต่ออื่นๆอยู่นะครับ ลองไปหาดูนะ หรือจะลองโหลด ไฟล์ PDF นี่ไปศึกษาดูก่อนก็ได้ครับ
    http://www.mediafire.com/view/?bq05em6pbk6h9b8
    แล้วก็เว็บนี้ http://www.thaithesims3.com/topic.php?topic=43875
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Gunnac : 21st August 2012 เมื่อ 20:24

7. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    874
    ขอบคุณครับๆ ขอบคุณจริงๆ หาเองไม่เจอเลย ขอบคุณมากครับๆ

กล่าวขอบคุณ
    874
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ chanzhes อ่านกระทู้
    Avid Studio ครับ
    น่าสนใจเหมือนกันครับ มีเยอะๆไว้ใช้ได้หลากหลาย สวยเหมือนกันครับโปรแกรมนี้ ขอบคุณมากๆครับ ทีนี้เพื่อนๆผม งง แน่ ว่าผมเสร็จงานได้ไง 555+

เพราะบ้านหลังใหญ่แท้ๆ เย้ๆ !!!!!!!!!

Flying on Winds Love..
    In hearth all every body
    กล่าวขอบคุณ
    1,079
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,974
    Blog Entries
    1
    ไม่ใช่บ้านครับ

แค่ คฤหาสถ์ 555
    ADMIN @ ZEEDZAB.COM

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    874
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ninwatza อ่านกระทู้
    ไม่ใช่บ้านครับ

แค่ คฤหาสถ์ 555
    555+ น่าอยู่มากด้วยแหละ

กล่าวขอบคุณ
    874

ขอบคุณมากๆครับเพื่อนๆ ทุกๆคน ขอบคุณบ้านหลังใหญ่ ที่ทำให้งานผมเสร็จลุล่วง และยังได้วิชาติดตัวอีกด้วย ขอบคุณจริงๆ โจ๊กเกอร์เกมส์ไทยแลนด์ ไม่ได้เกมส์จ๋าซะอย่างเดียว

นี้คือผลงานครับ ^^

ปล. ผมคนใส่แว่นอะ แสดงไม่เก่งเลยเล่นไม่กี่ฉาก แต่ กำกับเอง ครีเอท สตอรี่เอง ตัดต่อเอง

ถึงคุณไม่ได้เข้ามาเว็บนี้แล้วยังไงผมก็ขอขอบคุณจริงๆ น้ำใจมันยิ่งใหญ่กว่าเงินทองมากมาย ขอบคุณครับๆ

Like I Like Me!!!!!.
    In your heart forever.
    กล่าวขอบคุณ
    595
    ได้รับคำขอบคุณ: 384
    เจ๋งดีครับชอบๆ

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    874
    มือใหม่เพียวๆเลยครับผม ขอบคุณครับ ต่อไปจะฝึกขั้นสูง จะไปเรียนพรีเมี่ยโปร TT