ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    15
    ได้รับคำขอบคุณ: 76

ช่วยผมด้วยครับบบบ!!! PSP-GO มีปัญหา

ช่วยผมด้วยครับบบบ!!! ผมทำ PSP-GO ตกระดับประมาณหัวเข่าครับ เปิดไม่ติดครับบบ!!!

อย่างหัวข้อน่ะครับ... คือ ผมมีโทรศัพท์ ( รุ่นที่ใช้ รหัสPIN คุยกันน่ะครับ ) แล้ว เพื่อนผมมีโทรศัพท์ กับ PSP-GO ... แล้วเพื่อนผมไปคุยกะหญิงจนได้เป็นแฟน... แล้วมันก็เอา โทรสัพท์แชทได้ของผม ยืมไปแล้วเอา PSP-GO กับ โทรศัพท์(ไว้โทรอย่างเดียว ราคา 500-600 บ.) มาให้ ... แล้ววันนี้ผมทำตกระดับประมาณหัวเข่า หลังเครื่องหลังน่ะครับ... เปิดเครื่องไม่ติด จะถอดแบตใส่ใหม่ก็ไม่ได้ เพราะแบตมันถอดไม่ได้ ช่วยทีครับ... มีร้านไหนที่สะพานเหล็ก หรือมีวิธีอะไรพอจะได้ไหมอ่ะครับ แล้วถ้าซ่อมราคาประมาณเท่าไหร่หรอครับ??? ช่วยทีคัรบ ผมเดือดร้อนจริงๆ เพราะมันของเพื่อนผม มันไม่ใช่ของผมด้วยนะครับ เห็นใจ ผมด้วยครับ!

Super Moderator
    กล่าวขอบคุณ
    142
    ได้รับคำขอบคุณ: 480
    อ่านตั้งนาน ยัง งงๆ ว่า ที่เล่ามามันคืออะไร
    สรุปก็คือ PSP go ที่เป็นของเพื่อนตกพื้นระดับหัวเข่า(ซึ้งก็ไม่เข้าใจว่า จะเล่าไปถึง "เพื่อนผมไปคุยกะหญิงจนได้เป็นแฟน" ทำไม)
    ลองตรวจสอบก่อนว่ามีอะไรแตกหักตรงไหนบ้าง
    หรือลองเสียบที่ชาตจ์ ดูก่อนว่าไฟเข้าหรือไม่
    ถ้าลองทำดูแล้วยังไม่เกิดอะไรขึ้น ลองส่งไปซ่อมดูครับ