ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1
    ได้รับคำขอบคุณ: 83

หาภารกิจไม่เจอ ช่วยทีครับ Sleeping dogs

[IMG][/IMG]

ต้องทำภารกิจไหนก่อนหรือเปล่า ถึงภารกิจหลักจามีให้ทำอ่ะครับ

กล่าวขอบคุณ
    1,252
    ได้รับคำขอบคุณ: 153
    ต้องไปนอนก่อนครับพี่น้องมันถึงจะขึ้น

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    go to bed

เออ เล่นเกมส์โหลดเกมส์เป็นเเล้ว เเต่กลับไม่ดูเล้ยยยยยยยย
    หรือว่าอ่านไม่ออกหว่า 5555555+ ขำๆ

♣ข้าเองเทพของพวกเจ้า ♣
    กล่าวขอบคุณ
    3,345
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,316
    ไป นอน ซะ หมาขี้หลับ..... หลับไม่ยอมตื่น ตื่นมาก็หลับ
    ลายเซ็น เข้าใจนะ

ジョーカーゲーム。
    กล่าวขอบคุณ
    430
    ได้รับคำขอบคุณ: 685
    สงสัยจะเป็นเด็กเอาบทสรุปไปเลยแล้วกัน
    http://www.gconsole.com/gconfaqs/cgi...through&id=586

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Death_Backers อ่านกระทู้
    สงสัยจะเป็นเด็กเอาบทสรุปไปเลยแล้วกัน
    http://www.gconsole.com/gconfaqs/cgi...through&id=586
    บางทีเขาอาจจะมองไม่เห็น ก็ได้
    ทำไมเป็นเด็กเเล้วมันผิด อยากรู้ เลิกอคติกับเด็กเหะครับพี่

FOREVER
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 634
    ไม่มีใครรู้เกี่ยวกับเกมไปซะทุกเรื่องหรอกครับ

สงครามเท่านั้น
    กล่าวขอบคุณ
    184
    ได้รับคำขอบคุณ: 210
    Blog Entries
    1
    เออ ผมก้ออายุ 16 ทำไมครับ แข่งเรื่องคอมกับผมได้ทุกเรื่องนะเอา ??

GpS Cosplay Ganji Suzuran
    กล่าวขอบคุณ
    215
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,079
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Death_Backers อ่านกระทู้
    ขอบคุณสําหรับบทสรุปครับ แต่ผมอยากทราบว่า มันจะมีพวกแก๊งนักเลงแบบในGTA ที่อยุ่ตามถนน ตามเมืองหรือป่าวอ่ะรวมกลุ่มกัน พอดีผมบ้าเฉินหลง5555 คันมืออยากอัดคนเล่นๆอ่ะครับมันจะมีป่าวอ่ะ

Catch me if u can !!
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Gokusen อ่านกระทู้
    ขอบคุณสําหรับบทสรุปครับ แต่ผมอยากทราบว่า มันจะมีพวกแก๊งนักเลงแบบในGTA ที่อยุ่ตามถนน ตามเมืองหรือป่าวอ่ะรวมกลุ่มกัน พอดีผมบ้าเฉินหลง5555 คันมืออยากอัดคนเล่นๆอ่ะครับมันจะมีป่าวอ่ะ
    มีครับ เป็นพวกข้างถนนเฝ้ากล่อง(เปิดได้เงิน) กับพวกที่อยู่ที่เราไป Hack กล้องตำรวจ

กล่าวขอบคุณ
    60
    ได้รับคำขอบคุณ: 38
    ภารกิจสุดท้ายชื่อไรผมจะไม่ทำ จะได้จบช้าๆ - -

The Gunner
    กล่าวขอบคุณ
    1,800
    ได้รับคำขอบคุณ: 395
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ system_pc อ่านกระทู้
    เออ ผมก้ออายุ 16 ทำไมครับ แข่งเรื่องคอมกับผมได้ทุกเรื่องนะเอา ??
    รู้ว่าเก่าทำไมต้องประกาศด้วยนะเรื่องเเค่นี้ผมเองก็รู้ผมอายุ19มีคนมาขอให้ไปทำงานด้วยเดือน13000
    เป็นงานประจำที่เชียงใหม่เพราะเคยไปซ่อมคอมให้หลายๆโรงเรียนเเต่ผมบอกยังไม่ไปขอเรียนก่อน จะเเข่งกับผมก็ได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 199
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ system_pc อ่านกระทู้
    ว้าว เก่งมากเลยหรอ เราเรียนคอมยังไม่รู้เรื่องเลยอ่า ช่วยบอกห่นอยได้ป่าว (ไม่รู้เรื่องจริงๆๆนะ)
    อยากรู้ว่า HTML กับ HTML 5 มันต่างกันยังไงหรอ แล้ว css กับ css4 มันต่างกันยังไงหรอครับ ช่วยอธิบายละเอียดหน่อยน่า เราไม่รู้ยังงงอยู่เลย
    แล้ว java กับ C เนี่ย คิดว่าอันไหนไปไกลกว่าครับ
    แล้ว C กับ C# กับ C+ ต่างกันอย่างไร ช่วยอธิบายด้วยน่อ ( อันนี้อยากรู้มากม่าย )

15. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    จะบอกว่าไม่เห็นก็ไม่ถูกนะ ที่เอารูปมาให้ดูกวาดตาดูแปบเดียวก็เห็นแล้ว ศัพท์ง่าย ๆ ด้วย

กล่าวขอบคุณ
    999
    ได้รับคำขอบคุณ: 902
    DRAMA ????

Catch me if u can !!
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ OpTiCaLzZ อ่านกระทู้

ต้องทำภารกิจไหนก่อนหรือเปล่า ถึงภารกิจหลักจามีให้ทำอ่ะครับ
    อันนี้ให้กลับไปนอนครับ แล้วตื่นมาภารกิจก็เด้งมาเอง