ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบ Dunk เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    225
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,745

[PC][Direct Links] Command & Conquer 4: Tiberian Twilight [Full]

Command & Conquer 4: Tiberian Twilight
    Publisher: Electronic Arts
    Developer: EA Los Angeles
    Release Date: March 16, 2010 (US)
    Genre: Strategy
    About This Game

The year is 2062 and humanity is at the brink of extinction. With only six years left until the mysterious crystalline structure Tiberium renders the earth entirely uninhabitable, the two opposing factions -- Global Defense Initiative (GDI) and the Brotherhood of Nod -- inevitably find themselves in desperation for the same cause: to stop Tiberium from extinguishing mankind. The unthinkable becomes reality and Nod's enigmatic leader Kane takes off for GDI headquarters. What is Kane planning in the heart of his enemies' base?

Required: Internet connection required to install and play.
    Processor: Intel Core 2 or better / AMD 64 X2 or better
    Memory: 1 GB for XP / 1.5 GB for Vista and Windows 7
    Hard Drive: At least 10 GB of free space
    DVD-ROM: 8x Speed
    Video Card: 256MB RAM with support for shader model 3*
    Sound Card: Direct X 9.0c compatible
    DirectX: Version 9.0c (included)
    Online: 2 – 10 Players
    Input: Keyboard, Mouse, VOIP headset

Download Command & Conquer 4: Tiberian Twilight

Part 1 – 700 MB

Part 2 – 700 MB

Part 3 – 700 MB

Part 4 – 700 MB

Part 5 – 700 MB

Part 6 – 700 MB

Part 7 – 700 MB

Part 8 – 65 MB

CRACK Mediafire
    one2up

*วิธี crack นะครับ ตอนที่เพื่อนๆติดตั้ง cnc4offlinepatch.exe น่ะครับ ในขั้นตอนที่มันถามว่าให้ลงไว้ที่ไหน ให้ท่านกด browse แล้วเลือกที่ลงเกมส์ไว้ เช่น C:\Program Files\Electronic Arts\Command & Conquer 4 Tiberian Twilight ให้เลือกแบบนี้นะครับ แล้วจะไม่มีปัญหา ให้ login mail ของ EA ครับ*

เอาง่ายๆครับ วิธีแคร๊กที่ผมทำไปให้น่ะ ถูกแล้วครับ ขอให้อ่านให้ละเอียดนะครับ วิธีแคร๊กข้อที่ 1. ผมเขียนไว้ดังนี้

1.ให้รันไฟล์ cnc4offlinepatch.exe ในโฟลเดอร์ crack\CNC4 Offline Crack ให้ติดตั้งไปไว้ที่ C:\Program Files\Electronic Arts\Command & Conquer 4 Tiberian Twilight ถ้าท่านติดตั้งเกมส์ไว้ที่อื่นก็ให้ browe ไปหาไดเร็กทอรี่ที่ท่านติดตั้งเกมส์ไว้ รอติดตั้งจนเสร็จ

joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Slamdunk787 : 10th October 2012 เมื่อ 08:21

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 26 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    6
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ขอบคุณมากครับ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    219
    ได้รับคำขอบคุณ: 35
    ภาพสวยเกินคงเล่นไม่ไหว

กล่าวขอบคุณ
    481
    ได้รับคำขอบคุณ: 78
    กำลังหาอยู่พอดี ขอบคุณครับ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    162
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    แล้วมันลงยังงัยอะ งง ตัวCRACK

กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 55
    ภาคนี้กับภาค 3 อันไหนสนุกกว่ากันครับ

กล่าวขอบคุณ
    35
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    กำลังโหลดครับ ขอบคุณมาก

กล่าวขอบคุณ
    221
    ได้รับคำขอบคุณ: 294
    เจิมๆ จร้า

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    802
    ได้รับคำขอบคุณ: 11
    โหลดได้ทุก Part ครับ เล่นได้แล้วจะมายืนยันอีกทีนะครับ

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    225
    เล่นได้ครับ ทดสอบเเล้วโดยเครื่อง ผม
    เเครกลงได้ครับ

13. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

อยู่ใน ITHardware บ่อยๆ
    กล่าวขอบคุณ
    202
    ได้รับคำขอบคุณ: 121
    ใครรู้วิธีลง Crack บอกหน่อยครับ งงมาก
    เข้าเกมได้แล้วแต่ติดหน้า login ในเกมอ่ะครับ
    Edit:ได้แล้วครับ http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=13010 ไปหาวิธีมา
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Snomoke : 10th October 2012 เมื่อ 02:34

ยุยน่ารัก

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    ขอบคุณคะ

กล่าวขอบคุณ
    17
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    thank you play ได้ 100% ค้าบ
    เข้าไปแรกๆงง ภาพไม่น่าจะกากขนาดนี้
    ลองไปปรับในออพชั่นดูค่อยสวยหน่อย อิอิ

กล่าวขอบคุณ
    38
    ได้รับคำขอบคุณ: 10
    ขอบคุณคับ แล้วสามารถเอาไปลงไว้ไดร์อื่นได้ป่ะคับ

กล่าวขอบคุณ
    225
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ neo30003 อ่านกระทู้
    ขอบคุณคับ แล้วสามารถเอาไปลงไว้ไดร์อื่นได้ป่ะคับ
    ได้ครับ เคื่องผมลงเกม ไว้ ไดร์ฟ E:\ ก็เล่นได้ครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0

รบกวนแก้ไขให้ด้วยครับ หลังจากที่ติดตั้งเกมส์เสร็จแล้วจะลง Crack ที่โหลดจากด้านบนนั้น ในโฟลเดอร์ Command and Conquer 4 Crack / Offline Patch/ offlinepatch.exe
    ตอนติดตั้ง crack มันไม่เหมือนกับที่อธิบายไว้ด้านบน ไม่มีให้กด Brower (มันหาให้เองอัตโนมัติ) พอลงเสร็จแล้ว กดเล่น มันก็ขึ้นมาดังภาพครับ รบกวนช่วยแก้ไข Crack ให้ด้วยครับ

กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 8
    camping เล่นไปแล้วไม่เซฟให้อะคะ ต้องแก้แบบไหนหรอ