ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    104
    ได้รับคำขอบคุณ: 222

[PC] Angry Birds v2.2.0 + Rio v1.4.4 + Seasons v2.5.0 + Space 1.3.0 Final 1LINK

[PC] Angry Birds v2.2.0 + Rio v1.4.4 + Seasons v2.5.0 + Space 1.3.0 Final 1LINK (4shared) [2012] or [Final] [MF]

ข้อมูลเกม
    เพิ่ม Mighty Eagle แต่ต้องโหลด MOD ก่อนะเจ้าค่ะ ไมตี้อีเกิ้ล เป็นจ้าวแห่งกลุ่มนกที่มีร่างกายขนาดใหญ่โตที่สุด และเป็นนกตัวเดียวที่ไม่ได้อยู่ร่วมกับกลุ่มตัวเอก แต่มีดีกรีพลังทำลายสูงที่สุด วิธีการใช้ไมตี้อีเกิ้ล จะเป็นเหมือนการเรียกตัวมา โดยการยิงอาหารกระป๋องไปที่เป้าหมาย สักพักไมตี้อีเกิ้ลจะบินลงมาโฉกอาหารนั่น พร้อมทำลายทุกๆสิ่งที่อยู่ในวิถีการบินของมัน สามารถได้ไมตี้อีเกิ้ลมาใช้ได้ฟรี หลังโหลดMOD

Processor: Core 2 Duo 2.0 GHz or equivalent
    Memory: 1GB
    Hard Disk Space: 400MB Free Space
    Video Card: Dedicated graphics card with Shader Model 2.0 support
    DirectX: 9.0c

Angry Birds v2.2.0 Final 1LINK

Rio v1.4.4 Final 1LINK

Seasons v2.5.0 Final 1LINK

Space 1.3.0 Final 1LINK

Mod AnGry Birds Mighty Eagle (ไมตี้อีเกิ้ล) นกในตำนาน (4shared) Premium

Angry Birds Cracked (4shared)

PassCode (4shared)

Special Bonus

Bonus Music in the game (4shared)

ขอแค่กำลังใจนะเจ้าค่ะ
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NeLian : 27th August 2012 เมื่อ 15:37

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 18 คนที่กล่าวขอบคุณ:

IMPOSSIBLE IS NOTHING
    ความพยายามอาจไม่ทำให้ทุกคนประสบณ์ความสำเร็จ แต่คนที่ประสบณ์ความสำเร็จล้วนมีความพยายาม
    กล่าวขอบคุณ
    1,565
    ได้รับคำขอบคุณ: 411
    ทำไม carck โหลดไปแล้ว เปน passcode ละครับ

กล่าวขอบคุณ
    104
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ Genesis อ่านกระทู้
    ทำไม carck โหลดไปแล้ว เปน passcode ละครับ
    แก้ไขให้แล้วนิค่ะ

กล่าวขอบคุณ
    8,048
    ได้รับคำขอบคุณ: 8,093
    กำลังหาเกมเล่นแก้เบื่อยุพอดี ขอรับไปละกันครับ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    104
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GtXl24o7l3c อ่านกระทู้
    กำลังหาเกมเล่นแก้เบื่อยุพอดี ขอรับไปละกันครับ
    ค่ะขอบคุณที่มีคนโหลดนะค่ะ

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ขอบคุณเด้อ

กล่าวขอบคุณ
    8,048
    Bonus Music in the game หายครับ
    Mod AnGry Birds Mighty Eagle (ไมตี้อีเกิ้ล) นกในตำนาน(4shared) เป็น passcod

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 5
    ช่วยแก้ลิ้งค็ตั้งแต่ mod mighty egle ลงไปโหลดได้แต่มันเป็น passcode อะครับ พาสแตกไฟล์ก็ผิด

กล่าวขอบคุณ
    8,048
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ihuwadang อ่านกระทู้
    ช่วยแก้ลิ้งค็ตั้งแต่ mod mighty egle ลงไปโหลดได้แต่มันเป็น passcode อะครับ พาสแตกไฟล์ก็ผิด
    พาสถูกอยู่นะ ผมลงเสร็จเรียบร้อยละ
    ยืนยันๆๆ

12. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    104
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ GtXl24o7l3c อ่านกระทู้
    พาสถูกอยู่นะ ผมลงเสร็จเรียบร้อยละ
    ยืนยันๆๆ
    ขอบคุณมากค่ะ

อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ ihuwadang อ่านกระทู้
    แก้ไขให้หมดแล้วนะค่ะ

ภาพนอนยัน ยืนยัน นั่งยัน กระถืบยัน

กล่าวขอบคุณ
    32
    ได้รับคำขอบคุณ: 6
    Mod AnGry Birds Mighty Eagle (ไมตี้อีเกิ้ล) นกในตำนาน (4shared) Premium อันนี้โหลดไม่ได้ครับ กดเข้าไปเป็น megaupload ซึ่งโดนปิด รบกวนเช็คให้อีกรอบนะ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    104
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ papaoic_dragon อ่านกระทู้
    Mod AnGry Birds Mighty Eagle (ไมตี้อีเกิ้ล) นกในตำนาน (4shared) Premium อันนี้โหลดไม่ได้ครับ กดเข้าไปเป็น megaupload ซึ่งโดนปิด รบกวนเช็คให้อีกรอบนะ ขอบคุณครับ
    งานเข้ากุละ อัพตอนนี้ไม่ได้ค่ะเน็ตแอร์การ์ดมันเร็วไม่พอจะอัพจริงๆๆค่ะๆๆๆ

มันต้องใช้เน็ตบ้านอ่ะค่ะ 50 MB ค่ะ มันปลดล็อก ให้ใช้นกอีกตัวได้ค่ะ ไม่ช่ายมีแต่ไมตี้อีเกิ้ล เท่ากับสอง อีกตัวไม่ขอบอกจะได้สนุกค่ะ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย NeLian : 27th August 2012 เมื่อ 17:56

กล่าวขอบคุณ
    6,892
    ได้รับคำขอบคุณ: 117
    ขอบคุณน่ะครับผมกำลังเบื่อเกมส์ Call of Duty Modern Warfare 3 - Multiplayer อยู่พอดีเลยขอบคุณมากๆครับ

กล่าวขอบคุณ
    32
    Mod AnGry Birds Mighty Eagle (ไมตี้อีเกิ้ล) นกในตำนาน ตัวนี้ลงภาคไหนก็ได้รึเปล่าครับ แต่ตอนนี้โหลดไม่ได้ รอแก้อยู่ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

กล่าวขอบคุณ
    104
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ papaoic_dragon อ่านกระทู้
    Mod AnGry Birds Mighty Eagle (ไมตี้อีเกิ้ล) นกในตำนาน ตัวนี้ลงภาคไหนก็ได้รึเปล่าครับ แต่ตอนนี้โหลดไม่ได้ รอแก้อยู่ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    ได้เฉพาะภาคปกติค่ะ

แต่ถ้าภาคฏดูการเราจะได้มังกรสีแดงมาใช้ค่ะ

' va|kyrie...'
    กล่าวขอบคุณ
    642
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,253
    Blog Entries
    3
    เจิมให้นะครับ

20. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    32
    รอแก้ Mod AnGry Birds Mighty Eagle อยู่นะครับ

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    29
    ได้รับคำขอบคุณ 1
    ได้ละครับ ขอบคุณครับ

กล่าวขอบคุณ
    104
    แจ้งกำหนดการ คงไม่มีเวลาอีพอ่ะค่ะเพราะไปที่ร้านงานเยอะมากมาก
    ยังไงไงไงถ้ามีเวลาจะอัพทีนเลยค่ะ แต่จะเอาเว็บไหนค่ะ ระหว่าง สีแชร์กับมีเดียไฟล

(=゚ω゚)ノニャーン
    กล่าวขอบคุณ
    301
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,370
    6
    one2up

กล่าวขอบคุณ
    32
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ NeLian อ่านกระทู้
    แจ้งกำหนดการ คงไม่มีเวลาอีพอ่ะค่ะเพราะไปที่ร้านงานเยอะมากมาก
    ยังไงไงไงถ้ามีเวลาจะอัพทีนเลยค่ะ แต่จะเอาเว็บไหนค่ะ ระหว่าง สีแชร์กับมีเดียไฟล
    อัพอันไหนก็ได้ครับ ยังรออยู่นะครับ

กล่าวขอบคุณ
    104
    จร้า one2up นะจ้ะ

อัพอันไหนก็ได้ครับ ยังรออยู่นะครับ
    ขอโทษจริงจ้ะท้องเสรียเข้างานก่อนนะบายยย

เดยวจะลืมอัพให้

I3est-Zone ThaiLand
    กล่าวขอบคุณ
    2,958
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,063
    2
    มาเจิมให้ จ๊ !!

Tags for this Thread