ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    Blog Entries
    1

[PC] Lord of the Rings: War in the North [FULL][2011][SUF][4.2GB][part : 1GB]

เกมนี้เทสเเล้วเล่นได้เเน่นอน

พบกับผมได้ใน facebook ชอบก็ +1 ด้วยเเล้วกัน ติดตามความสารได้ที่ FB เลยครับ

ก่อนโหลด โหลดไปเเล้วอย่าไปเเล้วไปลับนะครับ
    คนอัพก็อยากให้คนโหลดกลับมายืนยันเกมที่เขาอัพเหมือนกัน
    ช่วยกลับมาด้วยเน๋อเพื่อกำลังใจในการอัพของผม

ข้อมูลเกม
    การกลับมาอีกครั้ง ของเกมจากนวนิยาย และ ภาพยนต์ไตรภาคชื่อดัง The Lord of the Rings: War in the North ซึ่งเนื้อเรื่องของเกม ก็ยังคงความคลาสสิกตามนวยิยายไว้อย่างครบถ้วน นอกเหนือจากเดิมคือ ภาคนี้ผู้เล่นสามารถสร้างตัวละครขึ้นมาเองได้ ไม่ว่าจะการสร้างรูปร่างหน้าตาหรือ เผ่าพันธ์ต่างๆทีมีความสามารถแตกต่างกันออกไปได้อย่า งอิสระกันเลยทีเดียว The Lord of the Rings: War in the North สามารถอัพเกรดอาวุธและเพิ่มความสามารถตัวละครให้เก่ง ขึ้นได้.

ความต้องการระบบ
    Minimum System Requirement:
    Processor:Intel Core2 Duo 2.4 GHz or AMD 64 X2 4400
    Memory:2 GB RAM
    Graphics:2006 or later GeForce 8600 or Radeon HD 2600
    DirectX:dx9.0
    Hard Drive:10 GB HD space
    Sound:100% DirectX 9 compatible Audio Device

Recommended System Requirement:
    Processor:Intel Core2 Duo 3 GHz or AMD X2 5000 or AMD Phenom X4 9600
    Memory:4 GB RAM
    Graphics:GeForce 2xx Series or Radeon HD 6xxx series or greater
    DirectX:dx9.0

อัพโหลด pakaannka@JKG

upload by pakaannka@JKG

พาทล่ะ 1 GB นะครับ ขอบอกเเจ๋ว อัพเองครับ โหลดไม่ได้อาจเป็นเพราะเซิพครับใจเย็นๆ
    เกมไหนไฟล์หายหรืออะไรให้ทำการขอเกมใหม่เลยครับ ที่นี้ คลิก

part 01 part 02 part 03 part 04 part 05

อ่านก่อนเอาไปแปะเว็บอื่น

1.ให้เครดิตตามนี้ ผู้อัพโหลด pakaannka@JKG
    2.อย่าเอาเว็บครอบลิ้งออก
    3.อย่านำเครดิตตัวเองมาใส่เเทนนะครับ

pass เเตกไฟล์ เเตกได้ทุกเกม http://adf.ly/AIT4j

ทำความเข้าใจ

หลังอัพเกม อีก 7 วันก่อนจะลบไฟล์ออกจากเครืองนะครับ ถ้าเล่นได้ก็กลับมายืนยันด้วยนะครับ หรือถ้ามีปัญหาให้เเจ้งภายใน7วันครับ [นับวันที่พาทสุดท้ายเสร็จ]
    MY CENTER สบายๆ ตามภาษา ( pakaannka)ของผมนะครับ [เอาเกมไปอย่าตัดกระทู้นะ]

โหลดเกมไปที่ลิ้งด้านล่างครับผม [สำหรับใครที่โหลดไม่ได้ให้ไปที่มายเซ็นเตอร์เเล้วคลิกรูปเกมเเล้วโหลดครับ ]
    http://www.jokergameth.com/board/sho...75#post1008775

วันนี้กดหรือยัง
    joker123
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pakaannka : 25th August 2012 เมื่อ 21:12

2. รายชื่อสมาชิกจำนวน 26 คนที่กล่าวขอบคุณ:

@THuS@
    กล่าวขอบคุณ
    47
    ได้รับคำขอบคุณ: 337
    เจิมใหห้ครับ

4. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

กล่าวขอบคุณ
    1,733
    ได้รับคำขอบคุณ: 14,203
    Blog Entries
    1
    ดันนหน่อยครับๆๆ

6. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    ขอบคุนครับ ไว้จะมาเก็บทีหลัง

กล่าวขอบคุณ
    127
    ได้รับคำขอบคุณ: 21
    สุดเจ๋งมากเลยภาคนี้

9. รายชื่อสมาชิกจำนวน 3 คนที่กล่าวขอบคุณ:

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    120
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ขอบคุณมากครับโหลดลงเล่นได้ครับ ผมลงรูปไม่เป็นอะนะ

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 900
    เจิมครับ น่าสนใจอยู่นะ : )

กล่าวขอบคุณ
    13
    ได้รับคำขอบคุณ: 190
    เล่น lan ได้มั๊ยครับ
    The Run
    [[[[[[-PoTiDa-]]]]]]]