ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

:: BENZMASTERZ ::
    กล่าวขอบคุณ
    109
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,050
    คืออยากจะถามหน่อยครับ ผมแฮ๊คกล้องที่จุดโล่สีฟ้าอะครับ แล้วกลับมาบ้านกำลังจะล็อคเป้าให้ตำรวจไปจับอยู่ดีๆเกมมันก็เด้งออกอะครับ แล้วผมก็เลยเข้าใหม่แต่ปัญหาคือจุดสีฟ้าหายไปแล้วครับ

และก็มาดูในทีวีก็ไม่มีให้ล็อคเป้าให้ตำรวจไปจับแล้วคือผมกลัวว่ามันจะไม่ขึ้นให้แล้วอะครับ แต่จุดอื่นยังมีอยู่นะครับ

แต่จุดที่เกมเด้งตรงนี้ผมหายไปแล้ว จะทำไงได้บ้างเล่นไปเลื่อยๆมันจะกลับมาไหมครับ ทำไงช่วยบอกหน่อยนะครับถ้าไม่ได้ผมจะได้เล่นใหม่

ถึงจะไปไกลพอสมควรแต่ไม่อยากพลาดรายละเอียดสักจุดเลยครับช่วยตอบหน่อยนะครับ
    แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย benzjitpanu : 27th August 2012 เมื่อ 05:20

FOREVER
    กล่าวขอบคุณ
    7
    ได้รับคำขอบคุณ: 634
    ถ้ามีคนชอบเยอะๆ คงจะมีภาค 2 อยู่แน่ๆ มารอ Watch Dog ต่อ

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    กล่าวขอบคุณ
    165
    ได้รับคำขอบคุณ: 432
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ parkpoompb อ่านกระทู้
    ถ้ามีคนชอบเยอะๆ คงจะมีภาค 2 อยู่แน่ๆ มารอ Watch Dog ต่อ
    ซื้อแท้ด้วยนะไม่งั้น PC อาจอดภาคต่อไป ค่ายนี้ยิ่งไม่สนใจPC ตาดำด้วย

Korat In Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ benzjitpanu อ่านกระทู้
    คืออยากจะถามหน่อยครับ ผมแฮ๊คกล้องที่จุดโล่สีฟ้าอะครับ แล้วกลับมาบ้านกำลังจะล็อคเป้าให้ตำรวจไปจับอยู่ดีๆเกมมันก็เด้งออกอะครับ แล้วผมก็เลยเข้าใหม่แต่ปัญหาคือจุดสีฟ้าหายไปแล้วครับ

และก็มาดูในทีวีก็ไม่มีให้ล็อคเป้าให้ตำรวจไปจับแล้วคือผมกลัวว่ามันจะไม่ขึ้นให้แล้วอะครับ แต่จุดอื่นยังมีอยู่นะครับ

แต่จุดที่เกมเด้งตรงนี้ผมหายไปแล้ว จะทำไงได้บ้างเล่นไปเลื่อยๆมันจะกลับมาไหมครับ ทำไงช่วยบอกหน่อยนะครับถ้าไม่ได้ผมจะได้เล่นใหม่

ถึงจะไปไกลพอสมควรแต่ไม่อยากพลาดรายละเอียดสักจุดเลยครับช่วยตอบหน่อยนะครับ
    ของผมบางทีจุดเดิมก็มีให้ทำซ้ำ 2 ครั้งนะครับ ซึ่งพวกนี้เป็นภารกิจรองนะผมว่า (ผมยัง hack ไม่หมดเมืองเลย แต่กำลังจะเอาให้ครบเหมือนกัน ทั้งเปิดกล่อง แล้วก็บูชาแท่นด้วย ตอนนี้ได้รถครบทุกคันแล้ว ^^)

ผมว่าเล่นไปเถอะครับ จบแล้วค่อยกลับมาทำก็ยังได้ ไม่มีปัญหาเกี่ยวกับเนื้อเรื่องอยู่แล้ว
    Jokergameth >>> เหมือนบ้านหลังที่ 3

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    9
    ได้รับคำขอบคุณ: 2
    เนื้อเรื่อง เข้มข้นมากๆเหมือนได้ดูหนังมาเฟีย เรื่องนึงจิงๆ แต่ขาดลูกเล่นจุดไคลแมกซ์นิดหน่อยถ้ามีทางเลือกฉากจบแบบหลายๆแบบ จะสุดยอดมาก ระบบการต่อสู้เยี่ยมที่สุดในแนวเกมส์ Open World อัพเกรดตัวละครปลดล็อคความสามารถ มิชชั่นเสริมเยอะ แต่มุมกล้องชวนปวดหัวมากไม่รู้จะไวไปไหน หลังๆพอเริ่มปรับตัวได้ ทนๆไป 555+ ถ้าได้แก้ไขหรือปรับแต่งเรื่องมุมกล้องละก็ Perfect เลย ^^ ขัดใจนิดๆเรื่องระบบ Girlfriends อะไรหว้า ได้เดทครั้งเดียวปลดล็อคความสามารถ เปิด Collectibles
    และสาวเจ้าหายก็ตัวไปเลย มันน่าจะเป็นระบบนัดเดทสาว แบบ GTA ผมชอบแบบ พากิน พาเที่ยว และก็พาไปซ่ำ 5555+ โดยรวมถือว่าดีมาก แต่ยังต้องปรับแต่งเพิ่มเติมอีกเล็กน้อย เป็นเกมส์เทพได้เลย
    ต้องรอลุ้นกันว่าจะมีภาค 2 ออกมาไหม ผมละอยากให้มีจริงๆ ^^ ตอนนี้รอ DLC ใหม่ๆออกไปพลางๆก่อนจะมีอะไรใหม่ๆให้เล่นบ้าง เพราะเห็นว่าจะทยอยปล่อย DLC ตลอด 6 เดือน ผมว่างานนี้ทางด้าน Rockstar Game มีร้อนๆหนาวๆแน่ ไม่รู้ว่าจะออกโรคเลื่อนอีกหรือเปล่า ? เพราะเกมส์แนว TPS Open World ตลอดปีนี้ Saint Row 3 ทำออกมาดีมาก Sleeping Dogs ก็สุดเจ๋ง นิยังไม่รวม คนแฮคเมือง อย่าง Watch Dog ที่กำลังจะออกมาในช่วงพฤศจิกายนอีก แค่เห็น trailer ก็อึ้งกิมกี่ละ ปีนี้เกมส์ แนว Open World มีเยอะแยะจริงๆ เลือกไม่ถูกเลย แต่จะเก็บให้หมด 5555+
    ว่าละตอนนี้ พาผู้กอง Wei ไปจับผู้ร้ายต่อดีกว่า ^^

กล่าวขอบคุณ
    693
    ได้รับคำขอบคุณ: 271
    นอกเรื่องหน่อยครับ "มันกินเสปคเยอะไหมครับ"
    IRON MAN

Dark Man
    กล่าวขอบคุณ
    557
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,485
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ emmaza อ่านกระทู้
    นอกเรื่องหน่อยครับ "มันกินเสปคเยอะไหมครับ"
    ไม่กินครับลื่นๆ กว่า darksider 2 อีก
    Tonyhero Store Steam Seller

กล่าวขอบคุณ
    470
    ได้รับคำขอบคุณ: 72
    ชอบบรรยากาศนะ เหมือนจริงมาก ชอบๆ อยากให้มีภาค 2 ต่อจัง ^^

Preview GAMERZONE
    กล่าวขอบคุณ
    1,587
    ได้รับคำขอบคุณ: 162
    เกมส์นี้ผม เล่นจนชินแล้วครับ ขนาดปลดล๊อค กล้อง ผมยังทำได้ไวเลย เพราะความเคยชิน และ เริ่มรู้เคล็ดลับ ครับ
    YURI BOYKA

ค่าของคนอยู่ที่ผลของงาน
    กล่าวขอบคุณ
    494
    ได้รับคำขอบคุณ: 114
    ขอออกความคิดเห็นเพิ่ม ผมว่าเกมส์นี้มันง่ายไปหน่อย ผมเล่นมายังไม่เคยตายเลย
    ด่านสุดท้ายก็ไม่ค่อยเร้าใจเท่าไหร่ บอส ง่ายเกินไป ไม่ต้องทำอะไรมากอะ รอกดคลิ๊กขวาอย่างเดียว
    เดียวมันก็ตาย ซะงั้น น่าจะทำเหมือน god of war มีฉากแอคชั่นให้เรากด แล้วท่าฆ่าแบบสวยๆ

ส่วนตัวเกมส์ สุดยอดมาก ผมซื้อรถสีส้มคันเดียว เร็วสุดๆ บังคับไม่อยู่เลย ไปซื้อแถวท่าเรืออะครับ คนขายจะใส่ชุดดีดีหล่อๆหน่อย มันจะขายรถดีดี
    AMD FX-8120 3.2ghz / Gigabyte GA-970A-D3 / 8 gb x1 / Gigabyte radeon HD7870 2gb DDR5

11. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

織田non
    กล่าวขอบคุณ
    572
    ได้รับคำขอบคุณ: 2,049
    เกมนี้ผมชอบบรรยากาศในเกมนะ แสงสีในเมือง ขับรถตอนกลางคืน ไม่ค่อยต่างจากแถวบ้านเราเลย ฝนตกบ้าง แดดออกบ้าง

Catch me if u can !!
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    เกมนี้ฝนตกแล้วเล่นลื่นขึ้น (ฮ่าๆๆ) ปกตอเวลาเล่นเกมที่มีฝนตกมันจะหน่วงเป็นช่วงๆ แต่เกมนี้ฝนตกแล้วลื่นเฉยเลย

กล่าวขอบคุณ
    1,150
    ได้รับคำขอบคุณ: 123
    ผมตอนยิงปืนเสียงมันดังปิ๊บๆแล้วก็ยิงไม่ออกอะมันใช้บัคเปล่างะมีวิธีแก้ไหมครับ (แต่ยังไงผมก็ทนเล่นจนจบแล้ว55)

Korat In Thailand
    กล่าวขอบคุณ
    1,931
    ได้รับคำขอบคุณ: 37
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ thaiemotion อ่านกระทู้
    ขอออกความคิดเห็นเพิ่ม ผมว่าเกมส์นี้มันง่ายไปหน่อย ผมเล่นมายังไม่เคยตายเลย
    ด่านสุดท้ายก็ไม่ค่อยเร้าใจเท่าไหร่ บอส ง่ายเกินไป ไม่ต้องทำอะไรมากอะ รอกดคลิ๊กขวาอย่างเดียว
    เดียวมันก็ตาย ซะงั้น น่าจะทำเหมือน god of war มีฉากแอคชั่นให้เรากด แล้วท่าฆ่าแบบสวยๆ

ส่วนตัวเกมส์ สุดยอดมาก ผมซื้อรถสีส้มคันเดียว เร็วสุดๆ บังคับไม่อยู่เลย ไปซื้อแถวท่าเรืออะครับ คนขายจะใส่ชุดดีดีหล่อๆหน่อย มันจะขายรถดีดี
    คัน 6 แสน คันเดียว ซิวทุกสนาม ฮ่าๆๆ ผมซื้อคันแรกเลย เก็บตังค์เหนื่อยมากช่วงแรกๆ
    Jokergameth >>> เหมือนบ้านหลังที่ 3

กล่าวขอบคุณ
    264
    ได้รับคำขอบคุณ: 159
    ผมติดตรงเล่น Poker อ่าเล่นไม่เป็นงงมาก
    ....จะเป็นห่วงทำไมกับชีวิตคนไร้ค่าอย่างเรา .... ปล่อยเราไปเถิดจะได้หมดเวรหมดกรรมเสียที....

ถูกระงับใช้งาน (Banned)
    กล่าวขอบคุณ
    19
    ได้รับคำขอบคุณ: 368
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FreeZone อ่านกระทู้
    ผมติดตรงเล่น Poker อ่าเล่นไม่เป็นงงมาก
    เล่นตามสูตรที่มันบอกอะครับ เเต่ให้เล่นตามสีเทา

Catch me if u can !!
    กล่าวขอบคุณ
    584
    ได้รับคำขอบคุณ: 243
    อ้างถึง กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ FreeZone อ่านกระทู้
    เล่นมั่วไปเลยครับ ถึงแพ้มันก็ให้ข้อมูลกับเรา เล่นไปจนกว่าได้ข้อมูลที่เราไปสืบ แล้วมันจะมีภารกิจต่อครับ

กล่าวขอบคุณ
    113
    ได้รับคำขอบคุณ: 32
    Blog Entries
    1
    Jackie ตายผมนั่งร้องคาคอมเลย Tt'

Silent & Deadly
    Long Time In The Galaxy Far Far Away
    กล่าวขอบคุณ
    701
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,168
    ใช้จอยเล่นโคตรมันส์

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 0
    ผมเล่น Clear ไปแล้ว แล้วมาเล่นอีก รอบ ยังสนุกอยู่เลย ใคร Clear แล้ว ลองมาเล่นอีกทีน่ะ

ปล. อยาก ให้ มันมีภาค 2 3 4 5 และต่อๆไป

สมาชิกเต็มตัว
    กล่าวขอบคุณ
    39
    ได้รับคำขอบคุณ: 3
    ชอบมากครับ ยังกะได้ไปอยู่ ฮ่องกงจริง แสงสีเสียง ชอบมาก ขับรถมันส์มาก มีกระโดดเกาะรถด้วย ยากสุดคือ เกาะเรือ กว่าจะผ่าน ยังมีแนวนี้อีกมั้ยครับ ขอแบบบู้ๆสู้กันไสตล์กังฟู open world

กล่าวขอบคุณ
    57
    ได้รับคำขอบคุณ: 43
    มีงับ กำลังทำอยู่ ดอนนี่ เยน เป็นพระเอก