ยินดีต้อนรับเข้าสู่ jokergameth.com
jokergame
jokergame shop webboard Article Social

Colocation, VPS

joker123

เว็บไซต์เราจะอยู่ไม่ได้หากขาดเขาเหล่านี้ รวมช่วยกันสนับสนุนสปอนเซอร์ของพวกเรา

colocation,โคโลเคชั่น,ฝากเซิร์ฟเวอร์ game pc โหลดเกม pc slotxo Gameserver-Thai.com Bitcoin โหลดเกมส์ pc
ให้เช่า Colocation
รวมเซิฟเวอร์ Ragnarok
Bitcoin

เมาแล้วก็ไปนอน
    กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 310
    มันต้อง รักวัวให้ผูก รักลูกสั่งสอนมันบ้างสิว้อย โอ๋มันอยู่ได้แม่ม เอ้ย

ชอบโพสต์เป็นชีวิตจิตใจ
    เทคนิคสถาปัตยกรรม
    กล่าวขอบคุณ
    55
    ได้รับคำขอบคุณ: 267
    เฮอะ ไร้สาระ ผมจะบอกว่า ผมมีจุดยืนได้ ก็เพราะไม้เรียวนี่แหล่ะ ทั้ง พ่อ แม่ ครู หวดกันจัง ทำให้ผมมีวันนี้ได้ ขอขอบคุณไม้เรียวจริงๆ

กล่าวขอบคุณ
    348
    ได้รับคำขอบคุณ: 169
    ไม่ได้อยากจะเหยียดหยามอะไรหรอกนะ แต่สมองมันคิดได้แค่นี้เรอะ

โครตเอือมกับสังคมทุกวันนี้จริงๆ

บางคนที่ดำรงตำแหน่งสูงๆก็อาจจะไม่ได้มาด้วยความสามารถที่คู่ควร

ไม่ใช่แค่ในวงการศึกษา แต่ครอบคลุมไปหลายๆวงการ

จึงไม่ได้มีสติปัญญามากพอคิดได้แต่เรื่องงี่เง่า บ่งบอกความต้อยต่ำของระบบการคิดอย่างยิ่ง

ไร้ความสามารถที่จะทำเรื่องที่มีสาระประโยชน์ซึ่งสามารถแก้ปัญหาได้ดีกว่านี้ให้คู่ควรกับตำแหน่งที่ได้รับ

ทำเอานึกถึงตอนน้ำท่วมเลย ผู้ว่าไล่น้ำ 555

ประเทศไทยชนชั้นปกครองเขางอกขึ้นทุกวัน

กล่าวขอบคุณ
    975
    ได้รับคำขอบคุณ: 908
    สงสัยมันว่าง - -*

กล่าวขอบคุณ
    1,755
    ได้รับคำขอบคุณ: 1,900
    เปลี่ยนหา***ดิ สุภาษิตนี้เค๊ากำลังจะบอกว่าเหนือสิ่งอื่นใดการทำโทษจะทำให้เด็กไปถูกทาง แต่ยุคนั้นการทำโทษแบบคลาสสิคคือการตี
    ไอทีว่ารักลูกให้กอด แล้วถ้าลูกเอ็งติดยา ข่มขืนสาว เอ็งจะกอดอีกหรอ ฮือ!!?
    (ผมละเกลียดอีพวกกระทรวงโลกสวย โลกมันเปลี่ยนไปแล้วออกนอกกะลาเถอะ)

Skrillex !

6. รายชื่อสมาชิกจำนวน 2 คนที่กล่าวขอบคุณ:

หัดมาซื้อเกมแท้บ้างดิ
    กล่าวขอบคุณ
    6,685
    ได้รับคำขอบคุณ: 6,226
    Blog Entries
    4

8. สมาชิกที่กล่าวขอบคุณ:

•:•:• Anime Addict •:•:•
    กล่าวขอบคุณ
    6,661
    ได้รับคำขอบคุณ: 7,813
    รักวัวให้ผูก

รักลูกต้องให้ตัง (เยอะๆ)

กล่าวขอบคุณ
    3
    ได้รับคำขอบคุณ: 39
    อย่าไปว่าเขาเลยครับ

เขาแค่ว่าง อยากทำงาน

5555

Silent & Deadly
    Long Time In The Galaxy Far Far Away
    กล่าวขอบคุณ
    701
    ได้รับคำขอบคุณ: 4,168
    รักลูกให้ตี ประมาณว่าถ้าลูกทำผิดก็ต้องสั่งสอน ลงโทษบ้าง นี่****เปลี่ยนไรเนี่ย สมงสมอง****คิดได้แค่นี้ปัญญาอ่อน******

ชอบดูไม่ชอบโพสต์
    กล่าวขอบคุณ
    0
    ได้รับคำขอบคุณ: 4
    ถึงขั้นเอาเรื่องนี้พูดในที่ประชุม...แปลว่าว่างจัดจริงๆ...เพลีย...

กล่าวขอบคุณ
    96
    ได้รับคำขอบคุณ: 518
    Blog Entries
    1
    การตีหรือการทำโทษพอประมาณ จะช่วยสอนให้เด็กเกิดความกลัวต่อการทำผิดครับ ถ้ามัวเอาแต่กอดปลอบใจเวลาเด็กไปทำผิดจะไม่รู้สึกสำนึกเลยแม้แต่น้อย

ในทางกลับกันเด็กจะถูกปลูกฝังความรู้สึกผิดๆในขนะที่ทำผิดอยู่ส่งผลทำให้เวลาเด็กโตขึ้นจะมีอารมฌ์ที่รุ่นแรงและก้าวร้าว เด็กจะไม่รู้จักคำว่าผิดและรับผิดชอบ

นี่ก็ความคิดของผมในอีกมุมหนึ่งที่ไม่สนับสนุนนโยบายนี้ครับ มันไร้สาระมาก อยากให้เด็กมีความอบอุ่นมันต้องขึ้นอยู่กับพ่อแม่ สิ่งแวดล้อม

ทุกวันนี้เด็กไม่ได้เกเรเพราะบ้านขาดความอบอุ่นหรอกนะครับ นั่นมันแค่ข้ออ้าง

สาเหตุที่เด็กดีหลายคนต้องเกเรเสียนิสัยก้าวร้าวนั่นคือ เพื่อน